Lịch thi đấu Vòng loại U19 Quốc gia 2021

19/01/2021 06:00:00 (GMT+7)

Lịch thi đấu vòng loại U19 Quốc gia 2021 - Giải đấu có sự tham dự của 28 đội bóng với những U19 HAGL, Hà Nội, Viettel...

Giải bóng đá Vô địch U19 nam Quốc gia 2021, trong đó nhấn mạnh thời gian diễn ra vòng loại từ ngày 10/1 đến 2/2/2021 với thành phần thi đấu là các cầu thủ ở lứa 16 đến 18 tuổi. 

Lịch thi đấu vòng loại U19 Quốc gia 2021

Lịch thi đấu vòng loại bảng A:

Bảng: 6 đội; Thời gian: 10/01 - 02/02/2021.

Địa điểm: Trung tâm thể thao Viettel

Lượt
Ngày
Giờ
Sân
Đội
-
Đội
Sân
Giờ
Ngày
Lượt
I
10/1
15.00
Tự nhiên
Viettel
-
THANH HÓA
Tự nhiên
15.00
23/1
VI
14.00
Nhân tạo
NAM DINH
-
HÀ NỘI
Nhân tạo
14.00
16.00
Nhân tạo
PVF
-
CAND
Nhân tạo
16.00
II
12/1
14.00
Nhân tạo
THANH HÓA
-
PVF
Nhân tạo
14.00
25/1
VII
15.00
Tự nhiên
HÀ NỘI
-
Viettel
Tự nhiên
15.00
16.00
Nhân tạo
CAND
-
NAM DINH
Nhân tạo
16.00
III
15/1
14.00
Nhân tạo
HÀ NỘI
-
CAND
Nhân tạo
14.00
28/1
VIII
16.00
Nhân tạo
NAM DINH
-
THANH HÓA
Nhân tạo
16.00
15.00
Tự nhiên
PVF
-
Viettel
Tự nhiên
15.00
IV
18/1
15.00
Tự nhiên
Viettel
-
CAND
Tự nhiên
15.00
31/1
IX
14.00
Nhân tạo
PVF
-
NAM DINH
Nhân tạo
14.00
16.00
Nhân tạo
THANH HÓA
-
HÀ NỘI
Nhân tạo
16.00
V
20/1
14.00
Nhân tạo
CAND
-
THANH HÓA
Nhân tạo
14.00
02/2
X
16.00
Nhân tạo
HÀ NỘI
-
PVF
Nhân tạo
16.00
15.00
Tự nhiên
Viettel
-
NAM DINH
Tự nhiên
15.00

Lịch thi đấu bảng B:

Bảng: 5 đội; Thời gian: 10/01 - 02/02/2021.

Địa điểm: Sân vận động tỉnh Kon Tum

Lượt
Ngày
Giờ
Sân
Đội
-
Đội
Sân
Giờ
Ngày
Lượt
I
10/1
15.00
Kon Tum
SHB ĐÀ NẴNG
-
 SLNA
Kon Tum
15.00
23/1
VI
17.00
Kon Tum
Kon Tum
-
 HUẾ
Kon Tum
17.00
 
 
 Nghỉ
-
 HV NUTIFOOD
 
 
II
12/1
15.00
Kon Tum
HV NUTIFOOD
-
 SHB ĐÀ NẴNG
Kon Tum
15.00
25/1
VII
17.00
Kon Tum
SLNA
-
 Kon Tum
Kon Tum
17.00
 
 
Nghỉ
-
HUẾ
 
 
III
15/1
15.00
Kon Tum
SHB ĐÀ NẴNG
-
 HUẾ
Kon Tum
17.00
28/1
VIII
17.00
Kon Tum
SLNA
-
 HV NUTIFOOD
Kon Tum
15.00
 
 
Nghỉ
-
Kon Tum
 
 
IV
18/1
15.00
Kon Tum
HUẾ
-
SLNA
Kon Tum
15.00
31/1
IX
17.00
Kon Tum
4
-
 Kon Tum
Kon Tum
17.00
 
 
Nghỉ
-
  SHB ĐÀ NẴNG
 
 
V
20/1
15.00
Kon Tum
HUẾ
-
 HV NUTIFOOD
Kon Tum
15.00
02/2
X
17.00
Kon Tum
Kon Tum
-
SHB ĐÀ NẴNG
Kon Tum
17.00
 
 
 Nghỉ
-
 SLNA
 
 

Lịch thi đấu bảng C:

Bảng: 6 đội; Thời gian: 10/01 - 02/02/2021.

Địa điểm: Trung tâm thể thao Hàm Rồng

Lượt
Ngày
Giờ
Sân
Đội
-
Đội
Sân
Giờ
Ngày
Lượt
I
10/1
14.30
Sân 4
HAGL
-
BÌNH ĐỊNH
Sân 4
14.30
23/1
VI
13.15
Sân 5
TP. HCM
-
QUẢNG NAM
Sân 5
13.15
15.15
Sân 5
PHÚ YÊN
-
DAK LAK
Sân 5
15.15
II
12/1
13.15
Sân 4
BÌNH ĐỊNH
-
PHÚ YÊN
Sân 4
13.15
25/1
VII
14.30
Sân 5
QUẢNG NAM
-
HAGL
Sân 5
14.30
15.15
Sân 4
DAK LAK
-
TP. HCM
Sân 4
15.15
III
15/1
13.15
Sân 5
QUẢNG NAM
-
DAK LAK
Sân 5
13.15
28/1
VIII
15.15
Sân 5
TP. HCM
-
BÌNH ĐỊNH
Sân 5
15.15
14.30
Sân 4
PHÚ YÊN
-
HAGL
Sân 4
14.30
IV
18/1
14.30
Sân 5
HAGL
-
DAK LAK
Sân 5
14.30
31/1
IX
13.15
Sân 4
PHÚ YÊN
-
TP. HCM
Sân 4
13.15
15.15
Sân 4
2
-
QUẢNG NAM
Sân 4
15.15
V
20/1
13.15
Sân 5
DAK LAK
-
BÌNH ĐỊNH
Sân 5
13.15
02/2
X
15.15
Sân 5
QUẢNG NAM
-
PHÚ YÊN
Sân 5
15.15
14.30
Sân 4
HAGL
-
TP. HCM
Sân 4
14.30

Lịch thi đấu bảng D:

Bảng: 5 đội; Thời gian: 10/01 - 02/02/2021.

Địa điểm: Sân vận động 19 tháng 8

Lượt
Ngày
Giờ
Sân
Đội
-
Đội
Sân
Giờ
Ngày
Lượt
I
10/1
14.00
19/8
ĐỒNG NAI
-
 BẾN TRE
19/8
14.00
23/1
VI
16.00
19/8
Khánh Hòa
-
 B. BÌNH DƯƠNG
19/8
16.00
 
 
 Nghỉ
-
 SÀI GÒN
 
 
II
12/1
14.00
19/8
SÀI GÒN
-
 ĐỒNG NAI
19/8
14.00
25/1
VII
16.00
19/8
BẾN TRE
-
Khánh Hòa
19/8
16.00
 
 
Nghỉ
-
B. BÌNH DƯƠNG
 
 
III
15/1
14.00
19/8
ĐỒNG NAI
-
 B. BÌNH DƯƠNG
19/8
16.00
28/1
VIII
16.00
19/8
BẾN TRE
-
 SÀI GÒN
19/8
14.00
 
 
Nghỉ
-
Khánh Hòa
 
 
IV
18/1
14.00
19/8
B. BÌNH DƯƠNG
-
BẾN TRE
19/8
14.00
31/1
IX
16.00
19/8
SÀI GÒN
-
 Khánh Hòa
19/8
16.00
 
 
Nghỉ
-
 ĐỒNG NAI
 
 
V
20/1
14.00
19/8
B. BÌNH DƯƠNG
-
SÀI GÒN
19/8
14.00
02/2
X
16.00
19/8
Khánh Hòa
-
ĐỒNG NAI
19/8
16.00
 
 
 Nghỉ
-
 BẾN TRE
 
 

 Lịch thi đấu bảng E:

Bảng: 6 đội; Thời gian: 10/01 - 02/02/2021.

Địa điểm: Sân vận động Bình Phước

Lượt
Ngày
Giờ
Sân
Đội
-
Đội
Sân
Giờ
Ngày
Lượt
I
10/1
15.00
Bình Phước
LONG AN
-
CẦN THƠ
Bình Phước
15.00
23/1
VI
17.00
Bình Phước
Bình Phước
-
ĐỒNG THÁP
Bình Phước
17.00
15.00
Sân phụ
TIỀN GIANG
-
AN GIANG
Sân phụ
15.00
II
12/1
15.00
Bình Phước
ĐỒNG THÁP
-
TIỀN GIANG
Bình Phước
15.00
25/1
VII
17.00
Bình Phước
CẦN THƠ
-
Bình Phước
Bình Phước
17.00
15.00
Sân phụ
AN GIANG
-
LONG AN
Sân phụ
15.00
III
15/1
15.00
Bình Phước
CẦN THƠ
-
AN GIANG
Bình Phước
15.00
28/1
VIII
15.00
Sân phụ
LONG AN
-
ĐỒNG THÁP
Sân phụ
15.00
17.00
Bình Phước
TIỀN GIANG
-
Bình Phước
Bình Phước
17.00
IV
18/1
15.00
Bình Phước
TIỀN GIANG
-
LONG AN
Bình Phước
15.00
31/1
IX
17.00
Bình Phước
Bình Phước
-
AN GIANG
Bình Phước
17.00
15.00
Sân phụ
ĐỒNG THÁP
-
CẦN THƠ
Sân phụ
15.00
V
20/1
15.00
Bình Phước
AN GIANG
-
ĐỒNG THÁP
Bình Phước
15.00
02/2
X
15.00
Sân phụ
CẦN THƠ
-
TIỀN GIANG
Sân phụ
15.00
17.00
Bình Phước
Bình Phước
-
LONG AN
Bình Phước
17.00

Vòng loại giải bóng đá Vô địch U19 nam Quốc gia 2021 gồm 28 đội sẽ chia làm 5 bảng. Các bảng đấu sẽ thi đấu theo thể thức vòng tròn 2 lượt đi và về để lựa chọn ra những cái tên ưu tú nhất góp mặt ở VCK U19 Quốc gia 2021.

Theo kết quả lễ bốc thăm, đương kim vô địch PVF sẽ gặp nhiều khó khăn khi phải chung bảng với các đội được đánh giá cao như Viettel, Thanh Hoá, Nam Định, Hà Nội và CAND. 

Trong khi đó, SLNA sẽ nằm ở bảng B cùng với Kon Tum, SHB Đà Nẵng, Thừa Thiên Huế và Học viện Nutifood. 

Ở bảng C, HAGL trong vai trò chủ nhà có nhiều cơ hội đi tiếp khi chỉ cùng bảng với Quảng Nam, TP.HCM, Phú Yên, Bình Định và Đăk Lăk.

Tại bảng D, chủ nhà Khánh Hoà chung bảng với Bến Tre, B.Bình Dương, Sài Gòn và Đồng Nai. Còn tại bảng E là 6 đội: Bình Phước, An Giang, Cần Thơ, Đồng Tháp, Long An và Tiền Giang.

Theo kế hoạch, các trận đấu tại vòng loại sẽ diễn ra từ ngày 10/1 đến 2/2/2021. Vòng chung kết được tổ chức từ ngày 24/3 đến 2/4/2021.

Kiên Lê Kiên Lê / Theo Tạp chí Người Đưa Tin - Link gốc
Lịch thi đấu Vòng loại U19 Quốc gia 2021 ltd bóng đá U19 QG 2021

TÂM ĐIỂM CHUYÊN MỤC

Có thể bạn quan tâm

Liên kết hữu ích