Quảng cáo

Kết quả SEA Games hôm nay 6/5: Mưa vàng cho đoàn TTVN

Thứ bảy, 06/05/2023 18:18 PM (GMT+7)

Đoàn TTVN giành nhiều HCV, HCB và HCĐ trong ngày thi đấu 6/5.

Danh sách HCV đoàn Việt Nam ngày 6/5

HC vàng: Nguyễn Thị Phương, Lưu Thị Thu Uyên, Nguyễn Ngọc Trâm (karate, kata đồng đội nữ), Lê Hồng Phúc, Phạm Minh Đức, Giang Việt Anh (karate, kata đồng đội nam), Lê Thị Hiền (vovinam, 55kg nữ), Trần Hưng Nguyên (bơi, 200m hỗn hợp cá nhân), Nguyễn Thị Thanh Phúc (đi bộ, 20km nữ), Phương Thảo-Hồng Ân (cờ ốc).

HC bạc: Lê Thị Tuyết (marathon nữ), Nguyễn Tứ Cường (vovinam, ngũ môn quyền), Vũ Duy Bảo, Nguyễn Quốc Cường, Mai Đình Chiến, Lê Phi Bảo (vovinam, đòn chân tấn công), Nguyễn Quang Trung (cờ ốc, cờ chớp 5 phút), Nguyễn Thị Phương (karate, kata cá nhân nữ), Nguyễn Thị Thi (bi sắt, shooting nữ), Phạm Thị Bích Liểu (Kun Khmer, Kun Kru nữ), Cấn Văn Thắng (Ju Jitsu, 62kg nam), Nguyễn Thành Ngưng ( đi bộ, 20km nam).

HC đồng: Hoàng Nguyên Thanh (marathon nam), Hoàng Nam Thắng (cờ ốc, cờ chớp 5 phút), Dương Thế Anh, Trần Quốc Dũng, Bảo Khoa, Võ Thành Ninh (cờ ốc, đồng đội 4 người), Nguyễn Hoàng Dung, Nguyễn Thị Kim Tuyến, Vũ Đình Duân, Hoàng Văn Hải (Aquathlon, tiếp sức), Lê Thị Thương (Ju Jitsu, 57kg nữ), Jeremie Loic Nino Lương (bơi, 100m tự do nam).

Xem Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 32 ngày 6/5 tại đây

Xem lịch thi đấu đoàn TTVN ngày 6/5 tại đây

0
 
06/05/2023 19:50 (GMT+7)
19h30'

HCV cờ Ốc chính thức được trao cho Việt Nam.

Sau chiến thắng thuyết phục trước Lào, cặp đôi Phạm Thanh Phương Thảo và Tôn Nữ Hồng Ân đã chính thức mang về tấm HCV thứ 6 cho Đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 32 với thành tích 6 trận toàn thắng.

Trước đó, cặp đôi đã vô địch sớm 1 vòng đấu khi xuất sắc toàn thắng trước các VĐV Campuchia, Thái Lan, Philippines, Malaysia và Myanmar.

1
 
06/05/2023 18:45 (GMT+7)

HCĐ MÔN ĐI BỘ

18h38

Em trai của Thanh Phúc - Thành Ngưng giành HCB nội dung nam.

2
 
06/05/2023 18:43 (GMT+7)

VIỆT NAM CÓ HCĐ BƠI

18h37

Kình ngư Jeremie Lương giành về tấm HCĐ ở nội dung 100m bơi tự do, xếp sau hai VĐV của Singapore.

3
 
06/05/2023 18:39 (GMT+7)

VIỆT NAM CÓ HCV ĐIỀN KINH ĐẦU TIÊN

18h37

Nguyễn Thị Thanh Phúc giành HCV nội dung đi bộ nữ 20km. Đây là lần thứ 5 VĐV này vô địch SEA Games.

4
 
06/05/2023 18:27 (GMT+7)

VĐV BOXING VIỆT NAM THẤT BẠI

18h10

Á quân boxing thế giới Nguyễn Thị Tâm thua sốc ở trận ra quân do dính chấn thương trước khi lâm trận.

5
 
06/05/2023 18:07 (GMT+7)

VIỆT NAM CÓ THÊM HCV

18h05

Trần Hưng Nguyên giành HCV nội dung 200m cá nhân hỗn hợp nam.

6
 
06/05/2023 17:22 (GMT+7)

VIỆT NAM CÓ THÊM 2 HCĐ

16h30

Nguyễn Thị Thu và Trần Văn Vũ mang về thêm cho đoàn thể thao Việt Nam hai tấm HCĐ ở các nội dung kumite dưới 50kg nữ và kumite dưới 55kg nam.

7
 
06/05/2023 17:08 (GMT+7)

KUN KHMER CÓ HCB

16h30

Phạm Thị Bích Liểu ở nội dung quyền Kun Khmer nữ đã giành HCB.​

8
 
06/05/2023 16:23 (GMT+7)

VIỆT NAM NHẬN HCV CỜ ỐC

16h15

Chiều 6/5, Phạm Thanh Phương Thảo và Tôn Nữ Hồng Ân chính thức được trao HCV môn cờ ốc.

9
 
06/05/2023 15:37 (GMT+7)

HUY CHƯƠNG BẠC MÔN BI SẮT

15h35

Tại môn bi sắt, Nguyễn Thị Thi nhận HCB khi thua 30-42 trong trận chung kết với VĐV Myanmar.

10
 
06/05/2023 15:37 (GMT+7)

VIỆT NAM CÓ THÊM HCV

15h30

Môn Vovinam tiếp tục mang về thêm một tấm HCV ở nội dung đối kháng của VĐV Lê Thị Hiền. Cô giành chiến thắng 7-0 trước Lào ở chung kết.

11
 
06/05/2023 14:45 (GMT+7)

THÊM HCB ĐỒNG ĐỘI

4 VĐV Việt Nam là Huỳnh Hắc Nguyên, Nguyễn Hoàng Tấn, Lê Đức Anh, Nguyễn Mạnh Phi đạt HCB với 267 điểm, xếp sau chủ nhà Campuchia với 272 điểm.

12
 
06/05/2023 14:44 (GMT+7)

VIỆT NAM CÓ THÊM HCĐ

14h30

Phạm Minh Đức giành HCĐ nội dung kata cá nhân nam.​

13
 
06/05/2023 14:06 (GMT+7)

VIỆT NAM CÓ THÊM HCV MÔN KARATE

13h50

Lê Hồng Phúc, Phạm Minh Đức, Giang Việt Anh cũng đã xuất sắc mang về tấm HCV nội dung Kata quyền biểu diễn đồng đội nam với 41 điểm. HCB thuộc về Indonesia với 40,8 điểm.

 

14
 
06/05/2023 13:49 (GMT+7)

VIỆT NAM CÓ HCV KARATE

13h40

ĐT Karate Việt Nam giành HCV nội dung biểu diễn đồng đội nữ với 41,1 điểm, HCB thuộc về chủ nhà Campuchia với 39,7 điểm.

15
 
06/05/2023 13:37 (GMT+7)

NGUYỄN THỊ PHƯƠNG GIÀNH HC BẠC

13h35

Nguyễn Thị Phương nhận số điểm 40,2 và giành HCB, HCV thuộc về Ben Alforte với 40,8 điểm. 

16
 
06/05/2023 13:37 (GMT+7)

NGUYỄN THỊ PHƯƠNG GIÀNH HC BẠC

13h35

Nguyễn Thị Phương nhận số điểm 40,2 và giành HCB, HCV thuộc về Ben Alforte với 40,8 điểm. 

17
 
06/05/2023 13:30 (GMT+7)

NGUYỄN THỊ PHƯƠNG VÀO CHUNG KẾT KARATE

13h00

Nguyễn Thị Phương xuất sắc vượt qua vòng loại với ngôi đầu bảng, tiến vào chung kết ở nội dung quyền cá nhân nữ.

Đội tuyển karate sẽ tranh huy chương vàng ở nội dung đồng đội biểu diễn với chủ nhà Campuchia.

18
 
06/05/2023 13:14 (GMT+7)

BÓNG RỔ NAM THẮNG INDONESIA

12h40

Đội tuyển bóng rổ 3x3 nam giành chiến thắng trước Indonesia với tỉ số 21-18. 

19
 
06/05/2023 13:00 (GMT+7)

LÝ HOÀNG NAM THẮNG DỄ

12h30

Ở nội dung đồng đội nam, Lý Hoàng Nam và Trịnh Linh Giang đều giành chiến thắng trước các tay vợt Myanmar. Hoàng Nam thậm chí còn thắng đậm 6-0 và 6-1 trong trận đấu của mình. 

20
 
06/05/2023 12:03 (GMT+7)

BI SẮT VIỆT NAM VÀO BÁN KẾT

11h50

Nguyễn Văn Dũng đạt 37 điểm, vượt qua vòng loại vào bán kết ở nội dung kỹ thuật nam môn Bi sắt (Pentaque)

Nguyễn Thị Thi đạt 43 điểm, vượt qua vòng loại vào bán kết.

21
 
06/05/2023 11:51 (GMT+7)

NGUYỄN VIẾT HÀ GIÀNH HCĐ CHO ĐOÀN VOVINAM

11h30

Võ sĩ Nguyễn Viết Hà giành HCĐ ở nội dung 65kg nam. Võ sĩ Việt Nam để thua đối thủ đến từ Campuchia  Eh Vierkkaamchhitphouthong với tỉ số 1-4.

22
 
06/05/2023 11:14 (GMT+7)

VOVINAM CÓ THÊM HCB

11h02

Các VĐV Vũ Duy Bảo, Nguyễn Quốc Cường, Mai Đình Chiến, Lê Phi Bảo mang về cho Việt Nam tấm HCB bạc nội dung Đòn chân tấn công nam với 267 điểm. HCV thuộc về Myanmar (271 điểm), HC đồng thuộc về chủ nhà Campuchia (263 điểm).

23
 
06/05/2023 11:04 (GMT+7)

QUANG TRUNG GIÀNH HCB CỜ ỐC

11h00

Để thua VĐV của chủ nhà Campuchia với tỉ số 0-2, Quang Trung mang về tấm HCB môn cờ ốc. 

24
 
06/05/2023 11:02 (GMT+7)

LÊ THỊ HIỀN VÀO CHUNG KẾT VOVINAM

10h55

Võ sĩ Lê Thị Hiền thắng VĐV của Campuchia để giành quyền vào chơi tại chung kết nội dung đối kháng 55kg nữ. 

25
 
06/05/2023 10:45 (GMT+7)

VOVINAM CÓ HCB THỨ 2

10h28

Việt Nam giành HCB bài Đòn chân tấn công nam 4 người với 267 điểm. Giành HCV là VĐV của Myanma với 271 điểm, Campuchia giành HCĐ với 263 điểm.

26
 
06/05/2023 10:33 (GMT+7)

BÓNG RỔ NỮ THI ĐẤU XUẤT SẮC

10h23

ĐT bóng rổ nữ Việt Nam vừa có chiến thắng trước ĐT nữ bóng rổ Philippines với tỉ số 21-19.

27
 
06/05/2023 10:30 (GMT+7)

BƠI VIỆT NAM THI ĐẤU TỐT

10h20

Việt Nam có thêm các đại diện tranh huy chương môn bơi.

Quang Thuấn và Hưng Nguyên giành quyền vào chung kết cự ly 200m hỗn hợp cá nhân nam.

Kình ngư Nguyễn Thúy Hiền vào chung kết nội dung 50m ếch nữ.

Hoàng Quý Phước và Lương Jeremie vào chung kết nội dung 100m tự do nam.

Cao Văn Dũng và Mai Trần Tuấn Anh vào chung kết 100m nam ngửa.

28
 
06/05/2023 10:05 (GMT+7)

TỨ CƯỜNG MANG VỀ HCB CHO VIỆT NAM MÔN VOVINAM

9h55

Tứ Cường đã mang về tấm HCB thứ 2 trong ngày ở nội dung Ngũ Môn Quyền nam với 267 điểm. Anh xếp sau võ sĩ của Campuchia là Ly Boramy (272 điểm).

29
 
06/05/2023 09:44 (GMT+7)

NGUYỄN VIẾT HÀ VÀO BÁN KẾT

9h20

Võ sĩ Nguyễn Viết Hà vào bán kết nội dung 65kg nam, chắc chắn sẽ mang về huy chương cho Việt Nam.

30
 
06/05/2023 09:08 (GMT+7)

LÊ THỊ TUYẾT GIÀNH HC BẠC

8h50

VĐV nữ của Việt Nam đã về đích sau thời gian 2 giờ 49 phút. Giành HCV ở nội dung này là VĐV Odekta Elvina Naibaho của Indonesia.

31
 
06/05/2023 08:39 (GMT+7)

VIỆT NAM GIÀNH HCĐ MARATHON NAM

8h30

Hoàng Nguyên Thanh cán đích ở vị trí thứ 3 và giành HCĐ cho đoàn TTVN tại nội dung chung kết Marathon nam. Như vậy Nguyên Thanh không thể bảo vệ thành công HCV.

Giành HCV là vận động viên Indonesia, HCB thuộc về Philippines. 

32
 
06/05/2023 08:30 (GMT+7)

LÊ THỊ TUYẾT ĐANG DẪN ĐẦU

8h15

Lê Thị Tuyết từ vị trí thứ 4 đã bứt lên dẫn đầu sau 31km đầu tiên, cơ hội giành HCV trở lại với Marathon nữ Việt Nam.

33
 
06/05/2023 08:05 (GMT+7)

MARATHON NAM ĐANG CỐ BÁM ĐUỔI

8h00

Hoàng Nguyên Thanh đang top 4, Trịnh Quốc Lượng top 5 ở nội dung chung kết Marathon nam. Các VĐV Việt Nam đang nỗ lực bám đuổi nhóm đầu, khoảng cách chừng hơn 1 phút chạy.

34
 
06/05/2023 07:57 (GMT+7)

NỘI DUNG MARATHON HOÀN THÀNH HƠN NỬA CHẶNG ĐƯỜNG

7h55

Các VĐV hoàn thành hơn nửa chặng đường ở nội dung chung kết Marathon nữ. 

35
 
06/05/2023 07:09 (GMT+7)

CHUNG KẾT MARATHON NỮ VẪN ĐANG DIỄN RA

7h00

Các VĐV vẫn đang thi đấu ở nội dung chung kết Marathon nữ. 

36
 
06/05/2023 07:08 (GMT+7)

MARATHON THI CHUNG KẾT

6h10

Tham dự nội dung chung kết Marathon nữ có 2 VĐV Việt Nam là Nguyễn Thị Ninh và Lê Thị Tuyết, trong đó Tuyết được kỳ vọng sẽ giành HCV. 

Lê Thị Tuyết là niềm hi vọng vàng của Marathon nữ Việt Nam
Lê Thị Tuyết là niềm hi vọng vàng của Marathon nữ Việt Nam

Lịch thi đấu SEA Games 32 đoàn Thể thao Việt Nam ngày 6/5

Sau lễ khai mạc SEA Games 32, đoàn thể thao Việt Nam sẽ chính thức bước vào hàng loạt các môn thi đấu như: bơi, bóng rổ, boxing, esports, karate, kun khmer, pencak silat, bi sắt, vovinam, điền kinh, xe đạp địa hình, triathlon và tennis.

Trong ngày thi đấu này, nhiều môn thi đấu như bơi, esports... được kỳ vọng sẽ mang về kết quả tốt cho đoàn Việt Nam.

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

PHNOM PENH

BƠI - Morodok Techo National Aquatics Centre

9:00

200m hỗn hợp nam

Vòng loại

Trần Hưng Nguyên, Nguyễn Quang Thuấn

 

200m bướm nữ

Vòng loại

Võ Thị Mỹ Tiên

 

100m tự do nam

Vòng loại

Hoàng Quý Phước, Lương Jérémie Loic Nino

 

50m ếch nữ

Vòng loại

Nguyễn Thúy Hiền

 

100m ngửa nam

Vòng loại

Mai Trần Tuấn Anh, Cao Văn Dũng

18:00

200m hỗn hợp nam

Chung kết

 
 

200m bướm nữ

Chung kết

 
 

100m tự do nam

Chung kết

 
 

50m ếch nữ

Chung kết

 
 

100m ngửa nam

Chung kết

 
 

 

4 x 100m tự do nữ

 

Chung kết

Phạm Thị Vân, Nguyễn Thúy Hiền, Lê Quỳnh Như, Võ Thị Mỹ Tiên

BÓNG RỔ 3x3 - Morodok Techo Elephant Hall 2

9:20

Bóng rổ 3x3 nữ

Vòng loại

Philippines - Vietnam

10:40

Bóng rổ 3x3 nam

Vòng loại

Indonesia - Vietnam

12:20

Bóng rổ 3x3 nữ

Vòng loại

Thailand - Vietnam

13:40

Bóng rổ 3x3 nam

Vòng loại

Philippines - Vietnam

15:00

Bóng rổ 3x3 nữ

Vòng loại

Laos - Vietnam

16:20

Bóng rổ 3x3 nam

Vòng loại

Vietnam - Laos

BOXING - Chroy Changvar Convention Center Hall G

14:00

48kg nam

Vòng loại

Nguyễn Linh Phụng

 

54kg nam

Vòng loại

Trần Văn An

 

57kg nam

Vòng loại

Nguyễn Văn Đương

 

60kg nam

Vòng loại

Vũ Thành Đạt

 

67kg nam

Vòng loại

Trần Đức Thọ

 

71kg nam

Vòng loại

Bùi Phước Tùng

 

86kg nam

Vòng loại

Nguyễn Mạnh Cường

 

54kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Tâm

 

63kg nữ

Vòng loại

Hà Thị Linh

 

75kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Phương Hoài

ESPORTS - Olympia Mall

 

9:00

 

LOL Wild Rift- Team

 

Vòng loại

 

Đặng Nhật Tân, Nguyễn Trung Đức, Trần Gia Huy, Hồ Trung Hậu, Hoàng Tiến Nhật, Bùi Minh Mạnh, Trần Hồng Phúc

JU JITSU - Chroy Changvar Convention Center Hall B

12:30

Ne-Waza GI -62kg nam

Vòng 1

Cấn Văn Thắng - Philippines

 

Ne-Waza GI -62kg nam

Vòng 1

Cấn Văn Thắng - Cambodia

 

Ne-Waza GI -62kg nam

Vòng 1

Cấn Văn Thắng - Singapore

 

Ne-Waza NOGI -

57kg nữ

Vòng 1

Lê Thị Thương - Cambodia

 

Ne-Waza NOGI -

57kg nữ

Vòng 1

Lê Thị Thương - Thailand

 

Ne-Waza NOGI -

57kg nữ

Vòng 1

Lê Thị Thương - Philippines

 

Ne-Waza GI -69kg nam

Vòng 1

Nguyễn Hữu Khang - Singapore

 

DUO nữ

Vòng 1

Hoàng Thị Lan Hương, Nguyễn Minh Phương - Cambodia

 

DUO nữ

Vòng 1

Hoàng Thị Lan Hương, Nguyễn Minh Phương - Philippines

 

DUO nữ

Vòng 1

Hoàng Thị Lan Hương, Nguyễn Minh Phương - Thailand

 

SHOW nam

Vòng 1

Phan Hữu Thắng, Nguyễn Văn Đức

16:00

Ne-Waza GI -62kg nam

Chung kết

 
 

Ne-Waza NOGI -

57kg nữ

Chung kết

 
 

Ne-Waza GI -69kg nam

Chung kết

 
 

DUO nữ

Chung kết

 
 

SHOW nam

Chung kết

 

KARATE - Chroy Changvar Convention Center Hall A

9:00

Kata cá nhân nữ

Vòng 1

Nguyễn Thị Phương

 

Kata cá nhân nam

Vòng 1

Phạm Minh Đức

 

Kata đồng đội nữ

Vòng 1

Nguyễn Ngọc Trâm, Lưu Thị Thu Uyên, Nguyễn Thị Phương

 

Kata đồng đội nam

Vòng 1

Lê Hồng Phúc, Phạm Minh Đức, Giang Việt Anh

13:00

Kumite dưới 50kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Thu

 

Kumite dưới 55kg nam

Vòng loại

Trần Văn Vũ

14:00

Kata cá nhân nữ

Bán kết

 
 

Kata cá nhân nam

Bán kết

 

14:30

Kata đồng đội nữ

Bán kết

 
 

Kata đồng đội nam

Bán kết

 

15:30

Kumite dưới 50kg nữ

Bán kết

 
 

Kumite dưới 55kg nam

Bán kết

 

16:00

Kata cá nhân nữ

Chung kết

 
 

Kata cá nhân nam

Chung kết

 

16:30

Kata đồng đội nữ

Chung kết

 
 

Kata đồng đội nam

Chung kết

 

17:00

Kumite dưới 50kg nữ

Chung kết

 
 

Kumite dưới 55kg nam

Chung kết

 

KUN BOKATOR - Chroy Changvar Convention Center Hall C

16:00

Combat 50kg nam

Vòng loại

Nguyễn Quang Luân

 

Combat 45kg nữ

Vòng loại

Phạm Thị Phượng

 

Combat 50kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Thanh Tiền

 

Combat 55kg nam

Vòng loại

Hoàng Phúc Thuận

 

Combat 55kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Tuyết Mai

 

Combat 60kg nam

Vòng loại

Đặng Văn Thắng

 

Combat 60kg nữ

Vòng loại

Trần Võ Song Thương

 

Combat 65kg nam

Vòng loại

Huỳnh Văn Cường

 

Combat 70kg nam

Vòng loại

Ngô Đức Mạnh

KUN KHMER - Morodok Elephant Hall 1

14:00

Kun Kru nam

Chung kết

Đỗ Anh Quân

 

Kun Kru nữ

Chung kết

Phạm Thị Bích Liểu

CỜ OUK CHAKTRANG - Royal University of Phnom Penh

8:00

Cá nhân nam 5 phút

Bán kết

Hoàng Nam Thắng, Nguyễn Quang Trung

 

Đồng đội 4 nam 60 phút

 

Vòng 5

Bảo Khoa, Dương Thế Anh, Trần Quốc Dũng, Võ Thành Ninh

- Thailand

8:05

Cá nhân nam 5 phút

Chung kết

 

14:00

Đồng đội 3 nam 60 phút

Vòng 5

Hoàng Nam Thắng, Dương Thế Anh, Trần Quốc Dũng -

Malaysia

 

Đôi nữ 60 phút

Vòng 7

Phạm Thanh Phương Thảo, Tôn Nữ Hồng Ân - Laos

PENCAK SILAT - Chroy Changvar Convention Center Hall E

10:00

Tunggal nữ

Vòng loại

Vương Thị Bình

 

Regu nữ

Vòng loại

Triệu Thị Hoài, Dương Thùy Linh, Nguyễn Phương Linh

 

Tunggal nam

Vòng loại

Phạm Hải Tiến

 

Ganda nam

Vòng loại

Đào Đức Hùng, Võ Bình Phước

BI SẮT - Olympic Petanque Complex

8:00

Shooting nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Thi

 

Shooting nam

Vòng loại

Nguyễn Văn Dũng

13:00

Shooting nữ

Chung kết

 
 

Shooting nam

Chung kết

 

VOVINAM - Chroy Changvar Convention Center Hall F

8:30

65kg nam

Vòng loại

Nguyễn Viết Hà

 

55kg nữ

Vòng loại

Lê Thị Hiền

 

Five Gate Form

Chung kết

Nguyễn Tứ Cường

 

Dual Form

Chung kết

Lâm Thị Thùy Mỵ, Nguyễn Thị Hoài Nương

 

Leg-attack technique (4 males)

 

Chung kết

Vũ Duy Bảo, Nguyễn Quốc Cường, Mai Đình Chiến, Lê Phi Bảo

14:00

65kg nam

Chung kết

 
 

55kg nữ

Chung kết

 
 

Ying Yang Sword Form Team

 

Chung kết

Lâm Thị Thùy Mỵ, Mai Thị Kim Thùy, Hàng Thị Diểm My, Huỳnh Thị Diệu Thảo

 

Dragon Tiger Form

Chung kết

Mai Thị Kim Thùy

 

Sun-Moon Broadsword Form

Chung kết

Huỳnh Khắc Nguyên, Nguyễn Hoàng Dũ

BÓNG CHUYỀN TRONG NHÀ NAM - Indoor Hall Olympic

14:30

Bóng chuyền trong nhà nam

Vòng bảng

Vietnam - Malaysia

BÓNG ĐÁ NỮ - Army Stadium

16:00

Bóng đá nữ

Vòng loại

Myanmar - Vietnam

SIEM REAP

ĐIỀN KINH - Angkor Wat, Siem Reap

6:00

Marathon nam

Chung kết

Trịnh Quốc Lượng, Hoàng Nguyên Thanh

6:10

Marathon nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Ninh, Lê Thị Tuyết

16:00

Đi bộ 20km nam

Chung kết

Nguyễn Thành Ngưng, Võ Xuân Vĩnh

16:05

Đi bộ 20km nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Vân, Nguyễn Thị Thanh Phúc

XE ĐẠP ĐỊA HÌNH - Kulen Mountains, Siem Reap

 

9:00

Men"s Mountain

Bike Cross-Country Olympic

 

Chung kết

 

Bùi Văn Nhất

 

14:00

Women"s Mountain Bike Cross-Country Olympic

 

Chung kết

 

Cà Thị Thơm

KEP

TRIATHLON – Kep

6:30

Individual Aquathlon nữ

Chung kết

Nguyễn Hoàng Dung, Nguyễn Thị Kim Tuyến

7:30

Individual Aquathlon nam

Chung kết

Vũ Đình Duân, Hoàng Văn Hải

 

14:00

 

Aquathlon Relay

 

Chung kết

 

Nguyễn Hoàng Dung, Nguyễn Thị Kim Tuyến, Vũ Đình Duân, Hoàng Văn Hải, Nguyễn Thị Kim Cương

SIHANOUK

SAILING - Preah Sihanoukville

11:00

ILCA4

Fleet Racing

Bùi Nguyễn Lệ Hằng

 

ILCA6

Fleet Racing

Nguyễn Thị Mỹ Hạnh

 

ILCA7

Fleet Racing

Bùi Tuấn Anh

 

29er

Fleet Racing

Phạm Văn Mách, Tạ Bá Trọng

Author Thethao247.vn HN / Theo ArtTimes - Copy
ĐĂNG KÝ KÊNH YOUTUBE THETHAO247.VN
Tin liên quan
Bảng tổng sắp
huy chương SEA Games 32
TT Quốc gia Vàng Bạc Đồng Tổng