Quảng cáo

Lịch thi đấu SEA Games 32 hôm nay 07/5

Chủ nhật, 07/05/2023 05:00 AM (GMT+7)

Xem thông tin mới nhất về lịch thi đấu SEA Games 32 diễn ra trong ngày hôm nay 07/5 của Đoàn thể thao Việt Nam.

Nghe nội dung bài viết

Xem Trực tiếp các môn thi đấu SEA Games 32 ngày 7/5

Bảng tổng sắp SEA Games 32 ngày 7/5

Trong ngày 07/5, đoàn thể thao Việt Nam được kỳ vọng sẽ tiếp tục có thêm những tấm huy chương. Có khá nhiều môn thi đấu đáng chú ý sẽ bước vào chung kết như bơi lội với 50m ngửa nam, 50m ngửa nữ, 50m tự do nam, 200m tự do nữ, 100m ếch nam hay 4 x 200m tự do nam.

Ở môn bóng rổ, cả 2 đội tuyển bóng rổ 3x3 nam và nữ Việt Nam đều đã giành quyền vào chơi ở bán kết với các đối thủ lần lượt là Indonesia và Campuchia. Đáng chú ý, đội tuyển bóng chuyền nam cũng sẽ có trận bán kết được dự đoán rất hấp dẫn với Indonesa. 

Ngoài ra các môn thể thao như cờ ốc, bi sắt, xe đạp địa hình hay các môn võ như Karate, Kun Bokator, Pencak Silat, Vovinam, Kun Khmer, Ju Jitsu đều sẽ có những VĐV Việt Nam tranh tài.

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

PHNOM PENH

BƠI - Morodok Techo National Aquatics Centre

9:00

50m ngửa nam

Vòng loại

Mai Trần Tuấn Anh

 

50m ngửa nữ

Vòng loại

Phạm Thị Vân, Lê Quỳnh Như

 

50m tự do nam

Vòng loại

Nguyễn Hoàng Khang, Lương Jérémie Loic Nino

 

200m tự do nữ

Vòng loại

Nguyễn Thúy Hiền

 

100m ếch nam

Vòng loại

Lê Thành Được, Phạm Thanh Bảo

18:00

50m ngửa nam

Chung kết

 
 

50m ngửa nữ

Chung kết

 
 

50m tự do nam

Chung kết

 
 

200m tự do nữ

Chung kết

 
 

100m ếch nam

Chung kết

 
 

4 x 200m tự do nam

Chung kết

Nguyễn Hữu Kim Sơn, Hoàng Quý Phước, Trần Hưng Nguyên, Nguyễn Huy Hoàng

BÓNG RỔ 3x3 - Morodok Techo Elephant Hall 2

9:00

Bóng rổ 3x3 nữ

Bán kết

Vietnam - Indonesia

10:20

Bóng rổ 3x3 nam

Bán kết

Vietnam - Cambodia

11:00

Bóng rổ 3x3 nữ

Tranh HCĐ

 

11:30

Bóng rổ 3x3 nam

Tranh HCĐ

 

12:00

Bóng rổ 3x3 nữ

Chung kết

 

12:30

Bóng rổ 3x3 nam

Chung kết

 

BILLIARD SPORTS - NagaWorld: Aeon 2 Sen Sok (3rd Floor)

10:00

English Billiards đơn nam

Vòng 1/16

Nguyễn Thanh Bình - Cambodia

 

English Billiards đơn nam

Vòng 1/16

Nguyễn Trung Kiên - Cambodia

14:00

Snooker 6-reds đơn nam

Vòng 1/8

Phạm Hoài Nguyên - Cambodia

 

3-C Carom đơn nữ

Tứ kết

Phùng Kiện Tường - Thailand

18:00

Snooker 6-reds đơn nam

Vòng 1/8

Kiều Thiên Khôi - Indonesia

 

9-Ball pool đơn nam

Vòng 1/8

Nguyễn Anh Tuấn - Malaysia

BOXING - Chroy Changvar Convention Center Hall G

14:00

57kg nam

Vòng loại

Nguyễn Văn Đương - Philippines

ESPORTS - Olympia Mall

9:00

LOL Wild Rift-Team

Chung kết

 

JU JITSU - Chroy Changvar Convention Center Hall B

12:30

Ne-Waza NOGI -69kg nam

Vòng 1

Đặng Đình Tùng - Cambodia

 

Ne-Waza NOGI -56kg nam

Vòng 1

Đào Hồng Sơn - Cambodia

 

Ne-Waza NOGI -56kg nam

Vòng 1

Đào Hồng Sơn - Philippines

 

Ne-Waza NOGI -52kg nữ

Vòng 1

Phùng Thị Huệ - Philippines

 

Ne-Waza NOGI -52kg nữ

Vòng 1

Phùng Thị Huệ - Cambodia

 

Ne-Waza NOGI -52kg nữ

Vòng 1

Phùng Thị Huệ - Singapore

 

Ne-Waza NOGI -52kg nữ

Vòng 1

Phùng Thị Huệ - Thailand

 

DUO nam nữ

Vòng 1

Sái Công Nguyên, Lương Ngọc Trà - Philippines

 

DUO nam nữ

Vòng 1

Sái Công Nguyên, Lương Ngọc Trà - Thailand

 

DUO nam nữ

Vòng 1

Sái Công Nguyên, Lương Ngọc Trà - Cambodia

 

SHOW nam nữ

Vòng 1

Trịnh Kế Dương, Lương Ngọc Trà

16:00

Ne-Waza NOGI -69kg nam

Chung kết

 
 

Ne-Waza NOGI -56kg nam

Chung kết

 
 

Ne-Waza NOGI -52kg nữ

Chung kết

 
 

DUO nam nữ

Chung kết

 
 

SHOW nam nữ

Chung kết

 

KARATE - Chroy Changvar Convention Center Hall A

9:00

Kumite Under 60kg nam

Vòng loại

Chu Văn Đức

 

Kumite Under 55kg nữ

Vòng loại

Hoàng Thị Mỹ Tâm

 

Kumite Under 61kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Ngoan

 

Kumite Under 68kg nữ

Vòng loại

Đinh Thị Hương

 

Kumite Under 84kg nam

Vòng loại

Đỗ Thanh Nhân

 

Kumite Above 84kg nam

Vòng loại

Trần Lê Tấn Đạt

13:30

Kumite Under 60kg nam

Bán kết

 
 

Kumite Under 55kg nữ

Bán kết

 
 

Kumite Under 61kg nữ

Bán kết

 
 

Kumite Under 68kg nữ

Bán kết

 
 

Kumite Under 84kg nam

Bán kết

 
 

Kumite Above 84kg nam

Bán kết

 

16:30

Kumite Under 60kg nam

Chung kết

 
 

Kumite Under 55kg nữ

Chung kết

 
 

Kumite Under 61kg nữ

Chung kết

 
 

Kumite Under 68kg nữ

Chung kết

 
 

Kumite Under 84kg nam

Chung kết

 
 

Kumite Above 84kg nam

Chung kết

 

KUN BOKATOR - Chroy Changvar Convention Center Hall C

16:00

Combat 50kg nam

Bán kết

Nguyễn Quang Luân

 

Combat 45kg nữ

Bán kết

 
 

Combat 50kg nữ

Bán kết

Nguyễn Thị Thanh Tiền

 

Combat 55kg nam

Bán kết

Hoàng Phúc Thuận

 

Combat 55kg nữ

Bán kết

 
 

Combat 60kg nam

Bán kết

Đặng Văn Thắng

 

Combat 60kg nữ

Bán kết

 
 

Combat 65kg nam

Bán kết

 
 

Combat 70kg nam

Bán kết

 

KUN KHMER - Morodok Elephant Hall 1

14:00

48kg nam

Vòng loại

Dương Đức Bảo

 

60kg nam

Vòng loại

Nguyễn Doãn Long

 

71kg nam

Vòng loại

Nguyễn Hồng Quân

 

48kg nữ

Vòng loại

Tạ Thị Kim Yến

 

54kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Chiều

CỜ OUK CHAKTRANG - Phnom Penh University

8:00

Cá nhân nam 60 phút

Vòng 5

Võ Thành Ninh - Philippines

 

Cá nhân nam 60 phút

Vòng 5

Bảo Khoa - Philippines

 

Đôi nam 60 phút

Vòng 3

Nguyễn Quang Trung, Phan Trọng Bình - Laos

14:00

Cá nhân nam 60 phút

Vòng 6

Võ Thành Ninh - Laos

 

Cá nhân nam 60 phút

Vòng 6

Bảo Khoa - Laos

 

Cá nhân nữ 60 phút

Vòng 6

Đoàn Thị Hồng Nhung - Malaysia

 

Cá nhân nữ 60 phút

Vòng 6

Vũ Thị Diệu Uyên - Malaysia

 

Đôi nam 60 phút

Vòng 4

Nguyễn Quang Trung, Phan Trọng Bình - Thailand

PENCAK SILAT - Chroy Changvar Convention Center Hall E

9:00

Tanding A 45-50kg nam

Vòng loại

Bùi Văn Thống - Malaysia

 

Tanding B 50-55kg nam

Vòng loại

Nguyễn Thế Vũ - Malaysia

 

Tanding B 50-55kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Hoàng Hồng Ân - Philippines

 

Tanding C 55-60kg nam

Vòng loại

Vũ Văn Kiên - Malaysia

 

Tanding C 55-60kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Cẩm Nhi - Philippines

 

Tanding D 60-65kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Yến - Indonesia

 

Tanding E 65-70kg nam

Vòng loại

Phạm Tuấn Anh - Brunei Darussalam

 

Tanding E 65-70kg nữ

Vòng loại

Quàng Thị Thu Nghĩa - Malaysia

 

Tanding F 70-75kg nam

Vòng loại

Vũ Đức Hùng - Philippines

 

Tanding G 75-80kg nam

Vòng loại

Nguyễn Tấn Sang - Cambodia

 

Tanding H 80-85kg nam

Vòng loại

Nguyễn Duy Tuyến - Cambodia

 

Tanding I 85-90kg nam

Vòng loại

Trịnh Quý Cường - Indonesia

9:30

Tunggal nữ

Bán kết

Vương Thị Bình - Malaysia

 

Tunggal nam

Bán kết

Phạm Hải Tiến - Malaysia

 

Ganda nam

Bán kết

Đào Đức Hùng, Võ Bình Phước - Malaysia

BI SẮT - Olympic Petanque Complex

8:00

Đơn nữ

Vòng loại

Thái Thị Hồng Thoa

 

Đơn nam

Vòng loại

Nguyễn Văn Hào Em

13:00

Đơn nữ

Chung kết

 
 

Đơn nam

Chung kết

 

TENNIS - Morodok Tennis Complex

10:00

Đồng đội nữ

Tứ kết

Savanna Lý Nguyễn, Sĩ Bội Ngọc, Sophia Huỳnh Trần Ngọc Nhi, Phan Diễm Quỳnh - Laos

VOVINAM - Chroy Changvar Convention Center Hall F

9:00

60kg nữ

Vòng loại

Đỗ Phương Thảo

 

60kg nam

Vòng loại

Nguyễn Thanh Liêm

 

Song luyện mã tấu nam (Men"s Pair Machete Form)

Chung kết

Nguyễn Trường Thọ, Đỗ Lý Minh Toàn

 

Tinh hoa lưỡng kiếm pháp nữ (Women"s Ying-Yang Sword Form)

Chung kết

Mai Thị Kim Thùy

 

Đồng đội kỹ thuật căn bản hỗn hợp nam, nữ (Mixed Team Basic Self-Defence Technique (Three Women And Three Men))

Chung kết

Lê Đức Duy, Nguyễn Hoàng Dũ, Huỳnh Khắc Nguyên, Lâm Thị Lời, Mai Thị Kim Thùy, Nguyễn Thị Hoài Nương

15:00

60kg

Chung kết

 
 

60kg

Chung kết

 
 

Song luyện 3 nam (Men"s Dual Form 3)

Chung kết

Nguyễn Văn Tiến, Bùi Hùng Cường

 

Thập tự quyền nữ (Women"s Cross Form)

Chung kết

Nguyễn Thị Ngọc Trâm

 

Đồng đội kiếm nữ (Women"s Team Ying-Yang Sword Form 4x)

Chung kết

Lâm Thị Thùy Mỵ, Mai Thị Kim Thùy, Hàng Thị Diểm My, Huỳnh Thị Diệu Thảo

BÓNG CHUYỀN TRONG NHÀ NAM - Indoor Hall Olympic

17:30

Bóng chuyền trong nhà nam

Bán kết

Việt Nam - Indonesia

SIEM REAP

XE ĐẠP ĐỊA HÌNH - Kulen Mountains, Siem Reap

9:00

Mixed Mountain Bike Cross- Country Relay

Chung kết

Cà Thị Thơm, Bùi Thị Huê, Đinh Văn Linh, Đinh Thị Như Quỳnh

KEP

TRIATHLON - Kep

6:30

Individual Duathlon nam

Chung kết

Hà Văn Nhật, Phạm Tiến Sản

8:30

Individual Duathlon nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Phương Trinh, Nguyễn Thị Thúy Vân

SIHANOUK

SAILING - Preah Sihanoukville

10:30

ILCA4

Fleet

Racing

Bùi Nguyễn Lệ Hằng

 

ILCA6

Fleet

Racing

Nguyễn Thị Mỹ Hạnh

 

ILCA7

Fleet

Racing

Bùi Tuấn Anh

 

29er

Fleet

Racing

Phạm Văn Mách, Tạ Bá Trọng

Author Thethao247.vn Nguyễn Huy / Theo ArtTimes - Copy
ĐĂNG KÝ KÊNH YOUTUBE THETHAO247.VN
Tin liên quan
Bảng tổng sắp
huy chương SEA Games 32
TT Quốc gia Vàng Bạc Đồng Tổng