Quảng cáo

SEA Games 32 ngày 07/5: Việt Nam giành 9 HCV, đua top trên bảng tổng sắp

Chủ nhật, 07/05/2023 20:00 PM (GMT+7)

(Live 24/7) - Trực tiếp SEA Games 32 hôm nay 07/5. Ngày thi đấu chính thức thứ 2 đang mang về cơn mưa vàng cho đoàn TTVN.

Bảng tổng sắp SEA Games 32 hôm nay 07/5

Danh sách huy chương tại SEA Games 32 ngày 07/5 của đoàn Việt Nam:

HCV

1. Phạm Tiến Sản (duathlon - hai môn phối hợp)

2. Bóng rổ nữ 3x3

3. Hoàng Thị Mỹ Tâm (karate)

4. Đinh Thị Hương (karate)

5. Đào Hồng Sơn (Jujitsu)

6. Đỗ Phương Thảo - (Vovinam)

7. Nguyễn Thanh Liêm (vovinam)

8. Phạm Thanh Bảo (bơi)

9. Nguyễn Hữu Kim Sơn, Nguyễn Huy Hoàng, Hoàng Quý Phước, Trần Hưng Nguyên (bơi)

HCB 

1. Nguyễn Thị Phương Trinh (duathlon - hai môn phối hợp)

2. Trường Thọ, Minh Toàn (vovinam)

3. Lê Đức Duy, Nguyễn Hoàng Dũ, Huỳnh Khắc Nguyên, Lâm Thị Lời, Mai Thị Kim Thùy, Nguyễn Thị Hoài Nương (vovinam).

4. Nguyễn Văn Tiến, Bùi Hùng Cường (vovinam)

5. Thái Thị Hồng Thoa (Bi sắt)

6. Lâm Thị Thùy Mỵ, Mai Thị Kim Thùy, Hàng Thị Diểm My, Huỳnh Thị Diệu Thảo (vovinam, đồng đội kiếm nữ)

HCĐ

1. Vương Thị Bình, Phạm Hải Tiến (pencak silat).

2. Đào Đức Hùng, Võ Bình Phước - Pencak Silat (Ganda nam)

3.  Nguyễn Thị Ngoan (karate)

4. Lương Jeremie (bơi lội)

Bảng tổng sắp
huy chương SEA Games 32
TT Quốc gia Vàng Bạc Đồng Tổng

0
 
07/05/2023 19:37 (GMT+7)

HCV CHO VIỆT NAM Ở BƠI TIẾP SỨC 4X200M TỰ DO NAM

19h30

Nguyễn Hữu Kim Sơn, Nguyễn Huy Hoàng, Hoàng Quý Phước, Trần Hưng Nguyên đã xuất sắc cán đích ở vị trí đầu tiên và giành HCV cho Việt Nam. 

Đây là thắng lợi kịch tính, bởi khoảng 750m chúng ta vẫn phải bám đuổi, thế nhưng bằng cú nước rút thần sầu, Hưng Nguyên đã giúp đội bơi tiếp sức giành HCV một cách thuyết phục. 

1
 
07/05/2023 19:11 (GMT+7)

HCV CHO VIỆT NAM

18h45

Kình ngư Phạm Thanh Bảo giành HCV bơi 100m ếch nam với thành tích 1 phút 0 giây 97, phá kỷ lục SEA Games năm ngoái anh lập được là 1 phút 1 giây 17. 

HCB, HCĐ thuộc về các kình ngư của Singapore.

2
 
07/05/2023 18:35 (GMT+7)

HCĐ BƠI LỘI

18h28

Kình ngư Việt kiều Lương Jeremie về đích ở vị trí thứ 3 với thành tích 22 giây 84, theo đó đoạt HCĐ nội dung 50 m tự do nam.

Trực tiếp SEA Games 32 hôm nay 07/5: 'Mưa Vàng' cho Việt Nam!! 277128
3
 
07/05/2023 18:15 (GMT+7)

CHỜ HCV BƠI LỘI

18h

Từ 18 giờ, các VĐV của đội tuyển bơi Việt Nam sẽ tham gia tranh tài ở 4 nội dung chung kết: 50m tự do nam, 200m tự do nữ, 100m ếch nam và 4x200m tự do.

4
 
07/05/2023 16:35 (GMT+7)

HCB đầu tiên của bi sắt

16h15

VĐV Thái Thị Hồng Thoa để thua trước Sarachip Sirion của Thái Lan với tỷ số 2-13.  Qua đó, cô giành được HCB môn bi sắt.

5
 
07/05/2023 16:09 (GMT+7)
16h05

Tiếp tục là HCV từ Vovinam

Võ sĩ Nguyễn Thanh Liêm đánh bại đối thủ người Philippines Emmanuel Dailay Cantores với tỷ số 9-1 để giành HCV hạng cân 60kg nam.

6
 
07/05/2023 15:57 (GMT+7)
15h37

Vovinam có tấm HCV thứ hai

Chung kết đối kháng hạng cân 60kg nữ, VĐV Đỗ Phương Thảo thắng VĐV Thái Lan Kesinee Tabtrai 8-5 đoạt HCV. Đây là HCV thứ 2 của vovinam tại SEA Games 32.

7
 
07/05/2023 15:09 (GMT+7)
15h05

Tiếp tục là HCV đến từ môn Jujitsu

Võ sĩ Đào Hồng Sơn bảo vệ thành công tấm HCV SEA Games ở hạng 56kg với thành tích 3 thắng và 1 thua, hơn VĐV Singapore ở chỉ số phụ.

8
 
07/05/2023 15:12 (GMT+7)

Vovinam đem về thêm HCB

15h00

Chung kết nội dung song luyện 3 nam, 2 VĐV Việt Nam Nguyễn Văn Tiến, Bùi Hùng Cường đạt 267 điểm đoạt HCB. Các VĐV Myanmar đoạt HCV với 270 điểm. VĐV Campuchia đạt 264 điểm đoạt HCĐ.

9
 
07/05/2023 14:52 (GMT+7)
14h49

HCV KARATE CHO VIỆT NAM!!

Đinh Thị Hương đánh bại võ sĩ người Philippine 7-4 ở trận chung kết kumite hạng dưới 68kg nữ, qua đó giành tấm HCV cho đoàn Việt Nam.

Trực tiếp SEA Games 32 hôm nay 07/5: Việt Nam liên tục giành HCV!! 277048
10
 
07/05/2023 14:19 (GMT+7)
14h15

VIỆT NAM CÓ THÊM HCV KARARE

Hoàng Thị Mỹ Tâm giành HCV kumite hạng cân 55kg nữ sau khi đánh bại đại diện Indonesia 4-3 ở trận chung kết.

Trực tiếp SEA Games 32 hôm nay 07/5: Việt Nam liên tục giành HCV!! 277029
11
 
07/05/2023 14:23 (GMT+7)
13h45

Karate

Ở nội dung kumite nữ dưới 61 kg, Nguyễn Thị Ngoan đem về thêm về một tấm HCĐ khi đánh bại đối thủ Indonesia với tỉ số 9-1.

12
 
07/05/2023 12:27 (GMT+7)
12h25

HCV LỊCH SỬ CHO BÓNG RỔ VIỆT NAM!!!

Huỳnh Thị Ngoan, Nguyễn Thị Tiểu Duy, Trương Thảo My và Trương Thảo Vy mang về tấm HCV lịch sử cho Đội tuyển bóng rổ Việt Nam sau khi vượt qua Philippines trong trận chung kết nội dung 3x3 với điểm số 21-16.

Ảnh: BTV Cambodia
Ảnh: BTV Cambodia
Ảnh: FPT Play
Ảnh: FPT Play
Trực tiếp chung kết bóng rổ nữ 3x3 SEA Games 32 Việt Nam 1-0 Philippines: Việt Nam áp đảo-276995
13
 
07/05/2023 11:04 (GMT+7)

HCB tiếp theo của Vovinam

10h54

Các võ sĩ Lê Đức Duy, Nguyễn Hoàng Dũ, Huỳnh Khắc Nguyên, Lâm Thị Lời, Mai Thị Kim Thùy, Nguyễn Thị Hoài Nương đạt 266 điểm ở chung kết nội dung đồng đội kỹ thuật căn bản hỗn hợp nam, nữ, đoạt HCB.

HCV thuộc về chủ nhà Campuchia với 270 điểm.

14
 
07/05/2023 11:28 (GMT+7)

ĐT bóng rổ nam tranh HCĐ với Thái Lan

10h49

Đội tuyển bóng rổ nam 3x3 Việt Nam để thua đáng tiếc 19-21 trước chủ nhà Campuchia ở bán kết.

Trần Đăng Khoa, Phú Vinh, Justin Dương Young sẽ tranh HCĐ với Thái Lan.

Trực tiếp SEA Games 32 hôm nay 07/5: Việt Nam giành HCV đầu tiên trong ngày 276988
15
 
07/05/2023 10:40 (GMT+7)

Việt Nam giành 2 HCĐ pencak silat

10h30

Ở bán kết nội dung tunggal nữ môn Pencak Silat, Vương Thị Bình đạt 9.915 điểm, thua VĐV Malaysia (9.960 điểm) ở bán kết để giành HCĐ.

Ở nội dung tunggal nam, Phạm Hải Tiến cũng dừng bước ở bán kết trước đối thủ Malaysia.

16
 
07/05/2023 10:55 (GMT+7)

ĐT bóng rổ nữ 3x3 vào chung kết!

10h10

ĐT bóng rổ nữ Việt Nam vừa giành quyền vào chung kết nội dung 3x3 sau khi vượt qua ĐT nữ Indonesia trong trận bán kết với tỉ số 21-17. 

17
 
07/05/2023 10:08 (GMT+7)

Trường Thọ, Minh Toàn giành HC bạc vovinam

10h

Ở chung kết nội dung song luyện mã tấu nam, hai VĐV Việt Nam Nguyễn Trường Thọ và Đỗ Lý Minh Toàn giành HC bạc với 267 điểm.

HCV thuộc về Lào, khi hai VĐV Chanthasida và Piengpanya đạt 270 điểm. Chủ nhà Campuchia và Myanmar đoạt HCĐ.

18
 
07/05/2023 09:55 (GMT+7)

Việt Nam có thêm HCB

Việt Nam giành HCB nội dung duathlon cá nhân nữ của Nguyễn Thị Phương Trinh.

Trực tiếp SEA Games 32 hôm nay 07/5: Việt Nam giành HCV đầu tiên trong ngày 276979
19
 
07/05/2023 09:34 (GMT+7)

Chu Văn Đức vào bán kết, chắc chắn giành HC

9h32

Võ sĩ Chu Văn Đức (karate) thắng áp đảo đại diện của Lào ở Tứ kết nội dung kumite hạng 60 kg nam, qua đó góp mặt ở bán kết và chắc chắn mang về huy chương cho đoàn Việt Nam.

Trực tiếp SEA Games 32 hôm nay 07/5: Việt Nam giành HCV đầu tiên trong ngày 276957
20
 
07/05/2023 09:28 (GMT+7)

VĐV Việt kiều vào chung kết

9h26

Kình ngư Việt kiều Pháp Jeremie Lương về nhất vòng loại 50m tự do nam với thành tích 23 giây 20 để bước vào phần thi chung kết.

21
 
07/05/2023 09:18 (GMT+7)
9h15

THANH LIÊM VÀO BÁN KẾT MÔN VOVINAM

Võ sĩ của Việt Nam đã đánh bại đối thủ Eh Ammarin Phouthong tới từ Campuchia đã giành quyền vào chơi ở bán kết nội dung 60kg nam môn Vovinam. Đối thủ của Thanh Liêm ở bán kết là đối thủ tới từ Lào.

22
 
07/05/2023 09:11 (GMT+7)
9h09

50M NGỬA NAM

Thành tích của Mai Trần Tuấn Anh, kình ngư 16 tuổi của ĐT bơi lội Việt Nam. Với thành tích này khả năng Tuấn Anh vẫn có thể góp mặt ở chung kết. 

Trực tiếp SEA Games 32 hôm nay 07/5: Việt Nam giành HCV đầu tiên trong ngày 276950
23
 
07/05/2023 08:19 (GMT+7)
7h35

HCV đầu tiên trong ngày của Việt Nam

Phạm Tiến Sản cán đích đầu tiên ở chung kết cá nhân nam hai môn phối hợp khi bứt tốc ở 800m cuối cùng, sau phần thi xe đạp.

Ở SEA Games 31, anh cũng là chủ nhân của tấm HCV nội dung này.

Trực tiếp SEA Games 32 hôm nay 07/5: Việt Nam giành HCV đầu tiên trong ngày 276936
24
 
07/05/2023 06:08 (GMT+7)

Triathlon hứa hẹn 'mở hàng' HCV

6h00

Đội tuyển trialthlon - ba môn phối hợp Việt Nam mở màn ngày thi đấu 7/5 khi 2 VĐV Phạm Tiến Sản cùng đồng đội Hà Văn Nhật sẽ bắt đầu tranh tài lúc 6h30 sáng nay.

Sau đó vào lúc 8h30 diễn ra nội dung duathlon nữ với sự góp mặt của 2 tuyển thủ Việt Nam là Nguyễn Thị Phương Trinh và Nguyễn Thị Thúy Vân.

Ảnh: FBNV
Ảnh: FBNV

Trong ngày thi đấu 7/5, đoàn thể thao Việt Nam hứa hẹn gặt hái nhiều thành tích khi có các đại diện góp mặt ở hàng loạt các nội dung chung kết.

"Cơn mưa" HCV chờ đợi các VĐV Việt Nam thi đấu ở các bộ môn thế mạnh như bơi lội, karate, vovinam, e-sports, boxing, ju jitsu,...

Trực tiếp SEA Games 32 hôm nay 07/5: Chờ 'mưa HCV' cho Việt Nam
Trực tiếp SEA Games 32 hôm nay 07/5: Chờ 'mưa HCV' cho Việt Nam

Lịch thi đấu SEA Games 32 hôm nay 07/5 của đoàn Việt Nam

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

PHNOM PENH

BƠI - Morodok Techo National Aquatics Centre

9:00

50m ngửa nam

Vòng loại

Mai Trần Tuấn Anh

 

50m ngửa nữ

Vòng loại

Phạm Thị Vân, Lê Quỳnh Như

 

50m tự do nam

Vòng loại

Nguyễn Hoàng Khang, Lương Jérémie Loic Nino

 

200m tự do nữ

Vòng loại

Nguyễn Thúy Hiền

 

100m ếch nam

Vòng loại

Lê Thành Được, Phạm Thanh Bảo

18:00

50m ngửa nam

Chung kết

 
 

50m ngửa nữ

Chung kết

 
 

50m tự do nam

Chung kết

 
 

200m tự do nữ

Chung kết

 
 

100m ếch nam

Chung kết

 
 

4 x 200m tự do nam

Chung kết

Nguyễn Hữu Kim Sơn, Hoàng Quý Phước, Trần Hưng Nguyên, Nguyễn Huy Hoàng

BÓNG RỔ 3x3 - Morodok Techo Elephant Hall 2

9:00

Bóng rổ 3x3 nữ

Bán kết

Vietnam - Indonesia

10:20

Bóng rổ 3x3 nam

Bán kết

Vietnam - Cambodia

11:00

Bóng rổ 3x3 nữ

Tranh HCĐ

 

11:30

Bóng rổ 3x3 nam

Tranh HCĐ

 

12:00

Bóng rổ 3x3 nữ

Chung kết

 

12:30

Bóng rổ 3x3 nam

Chung kết

 

BILLIARD SPORTS - NagaWorld: Aeon 2 Sen Sok (3rd Floor)

10:00

English Billiards đơn nam

Vòng 1/16

Nguyễn Thanh Bình - Cambodia

 

English Billiards đơn nam

Vòng 1/16

Nguyễn Trung Kiên - Cambodia

14:00

Snooker 6-reds đơn nam

Vòng 1/8

Phạm Hoài Nguyên - Cambodia

 

3-C Carom đơn nữ

Tứ kết

Phùng Kiện Tường - Thailand

18:00

Snooker 6-reds đơn nam

Vòng 1/8

Kiều Thiên Khôi - Indonesia

 

9-Ball pool đơn nam

Vòng 1/8

Nguyễn Anh Tuấn - Malaysia

BOXING - Chroy Changvar Convention Center Hall G

14:00

57kg nam

Vòng loại

Nguyễn Văn Đương - Philippines

ESPORTS - Olympia Mall

9:00

LOL Wild Rift-Team

Chung kết

 

JU JITSU - Chroy Changvar Convention Center Hall B

12:30

Ne-Waza NOGI -69kg nam

Vòng 1

Đặng Đình Tùng - Cambodia

 

Ne-Waza NOGI -56kg nam

Vòng 1

Đào Hồng Sơn - Cambodia

 

Ne-Waza NOGI -56kg nam

Vòng 1

Đào Hồng Sơn - Philippines

 

Ne-Waza NOGI -52kg nữ

Vòng 1

Phùng Thị Huệ - Philippines

 

Ne-Waza NOGI -52kg nữ

Vòng 1

Phùng Thị Huệ - Cambodia

 

Ne-Waza NOGI -52kg nữ

Vòng 1

Phùng Thị Huệ - Singapore

 

Ne-Waza NOGI -52kg nữ

Vòng 1

Phùng Thị Huệ - Thailand

 

DUO nam nữ

Vòng 1

Sái Công Nguyên, Lương Ngọc Trà - Philippines

 

DUO nam nữ

Vòng 1

Sái Công Nguyên, Lương Ngọc Trà - Thailand

 

DUO nam nữ

Vòng 1

Sái Công Nguyên, Lương Ngọc Trà - Cambodia

 

SHOW nam nữ

Vòng 1

Trịnh Kế Dương, Lương Ngọc Trà

16:00

Ne-Waza NOGI -69kg nam

Chung kết

 
 

Ne-Waza NOGI -56kg nam

Chung kết

 
 

Ne-Waza NOGI -52kg nữ

Chung kết

 
 

DUO nam nữ

Chung kết

 
 

SHOW nam nữ

Chung kết

 

KARATE - Chroy Changvar Convention Center Hall A

9:00

Kumite Under 60kg nam

Vòng loại

Chu Văn Đức

 

Kumite Under 55kg nữ

Vòng loại

Hoàng Thị Mỹ Tâm

 

Kumite Under 61kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Ngoan

 

Kumite Under 68kg nữ

Vòng loại

Đinh Thị Hương

 

Kumite Under 84kg nam

Vòng loại

Đỗ Thanh Nhân

 

Kumite Above 84kg nam

Vòng loại

Trần Lê Tấn Đạt

13:30

Kumite Under 60kg nam

Bán kết

 
 

Kumite Under 55kg nữ

Bán kết

 
 

Kumite Under 61kg nữ

Bán kết

 
 

Kumite Under 68kg nữ

Bán kết

 
 

Kumite Under 84kg nam

Bán kết

 
 

Kumite Above 84kg nam

Bán kết

 

16:30

Kumite Under 60kg nam

Chung kết

 
 

Kumite Under 55kg nữ

Chung kết

 
 

Kumite Under 61kg nữ

Chung kết

 
 

Kumite Under 68kg nữ

Chung kết

 
 

Kumite Under 84kg nam

Chung kết

 
 

Kumite Above 84kg nam

Chung kết

 

KUN BOKATOR - Chroy Changvar Convention Center Hall C

16:00

Combat 50kg nam

Bán kết

Nguyễn Quang Luân

 

Combat 45kg nữ

Bán kết

 
 

Combat 50kg nữ

Bán kết

Nguyễn Thị Thanh Tiền

 

Combat 55kg nam

Bán kết

Hoàng Phúc Thuận

 

Combat 55kg nữ

Bán kết

 
 

Combat 60kg nam

Bán kết

Đặng Văn Thắng

 

Combat 60kg nữ

Bán kết

 
 

Combat 65kg nam

Bán kết

 
 

Combat 70kg nam

Bán kết

 

KUN KHMER - Morodok Elephant Hall 1

14:00

48kg nam

Vòng loại

Dương Đức Bảo

 

60kg nam

Vòng loại

Nguyễn Doãn Long

 

71kg nam

Vòng loại

Nguyễn Hồng Quân

 

48kg nữ

Vòng loại

Tạ Thị Kim Yến

 

54kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Chiều

CỜ OUK CHAKTRANG - Phnom Penh University

8:00

Cá nhân nam 60 phút

Vòng 5

Võ Thành Ninh - Philippines

 

Cá nhân nam 60 phút

Vòng 5

Bảo Khoa - Philippines

 

Đôi nam 60 phút

Vòng 3

Nguyễn Quang Trung, Phan Trọng Bình - Laos

14:00

Cá nhân nam 60 phút

Vòng 6

Võ Thành Ninh - Laos

 

Cá nhân nam 60 phút

Vòng 6

Bảo Khoa - Laos

 

Cá nhân nữ 60 phút

Vòng 6

Đoàn Thị Hồng Nhung - Malaysia

 

Cá nhân nữ 60 phút

Vòng 6

Vũ Thị Diệu Uyên - Malaysia

 

Đôi nam 60 phút

Vòng 4

Nguyễn Quang Trung, Phan Trọng Bình - Thailand

PENCAK SILAT - Chroy Changvar Convention Center Hall E

9:00

Tanding A 45-50kg nam

Vòng loại

Bùi Văn Thống - Malaysia

 

Tanding B 50-55kg nam

Vòng loại

Nguyễn Thế Vũ - Malaysia

 

Tanding B 50-55kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Hoàng Hồng Ân - Philippines

 

Tanding C 55-60kg nam

Vòng loại

Vũ Văn Kiên - Malaysia

 

Tanding C 55-60kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Cẩm Nhi - Philippines

 

Tanding D 60-65kg nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Yến - Indonesia

 

Tanding E 65-70kg nam

Vòng loại

Phạm Tuấn Anh - Brunei Darussalam

 

Tanding E 65-70kg nữ

Vòng loại

Quàng Thị Thu Nghĩa - Malaysia

 

Tanding F 70-75kg nam

Vòng loại

Vũ Đức Hùng - Philippines

 

Tanding G 75-80kg nam

Vòng loại

Nguyễn Tấn Sang - Cambodia

 

Tanding H 80-85kg nam

Vòng loại

Nguyễn Duy Tuyến - Cambodia

 

Tanding I 85-90kg nam

Vòng loại

Trịnh Quý Cường - Indonesia

9:30

Tunggal nữ

Bán kết

Vương Thị Bình - Malaysia

 

Tunggal nam

Bán kết

Phạm Hải Tiến - Malaysia

 

Ganda nam

Bán kết

Đào Đức Hùng, Võ Bình Phước - Malaysia

BI SẮT - Olympic Petanque Complex

8:00

Đơn nữ

Vòng loại

Thái Thị Hồng Thoa

 

Đơn nam

Vòng loại

Nguyễn Văn Hào Em

13:00

Đơn nữ

Chung kết

 
 

Đơn nam

Chung kết

 

TENNIS - Morodok Tennis Complex

10:00

Đồng đội nữ

Tứ kết

Savanna Lý Nguyễn, Sĩ Bội Ngọc, Sophia Huỳnh Trần Ngọc Nhi, Phan Diễm Quỳnh - Laos

VOVINAM - Chroy Changvar Convention Center Hall F

9:00

60kg nữ

Vòng loại

Đỗ Phương Thảo

 

60kg nam

Vòng loại

Nguyễn Thanh Liêm

 

Song luyện mã tấu nam (Men"s Pair Machete Form)

Chung kết

Nguyễn Trường Thọ, Đỗ Lý Minh Toàn

 

Tinh hoa lưỡng kiếm pháp nữ (Women"s Ying-Yang Sword Form)

Chung kết

Mai Thị Kim Thùy

 

Đồng đội kỹ thuật căn bản hỗn hợp nam, nữ (Mixed Team Basic Self-Defence Technique (Three Women And Three Men))

Chung kết

Lê Đức Duy, Nguyễn Hoàng Dũ, Huỳnh Khắc Nguyên, Lâm Thị Lời, Mai Thị Kim Thùy, Nguyễn Thị Hoài Nương

15:00

60kg

Chung kết

 
 

60kg

Chung kết

 
 

Song luyện 3 nam (Men"s Dual Form 3)

Chung kết

Nguyễn Văn Tiến, Bùi Hùng Cường

 

Thập tự quyền nữ (Women"s Cross Form)

Chung kết

Nguyễn Thị Ngọc Trâm

 

Đồng đội kiếm nữ (Women"s Team Ying-Yang Sword Form 4x)

Chung kết

Lâm Thị Thùy Mỵ, Mai Thị Kim Thùy, Hàng Thị Diểm My, Huỳnh Thị Diệu Thảo

BÓNG CHUYỀN TRONG NHÀ NAM - Indoor Hall Olympic

17:30

Bóng chuyền trong nhà nam

Bán kết

Việt Nam - Indonesia

SIEM REAP

XE ĐẠP ĐỊA HÌNH - Kulen Mountains, Siem Reap

9:00

Mixed Mountain Bike Cross- Country Relay

Chung kết

Cà Thị Thơm, Bùi Thị Huê, Đinh Văn Linh, Đinh Thị Như Quỳnh

KEP

TRIATHLON - Kep

6:30

Individual Duathlon nam

Chung kết

Hà Văn Nhật, Phạm Tiến Sản

8:30

Individual Duathlon nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Phương Trinh, Nguyễn Thị Thúy Vân

SIHANOUK

SAILING - Preah Sihanoukville

10:30

ILCA4

Fleet

Racing

Bùi Nguyễn Lệ Hằng

 

ILCA6

Fleet

Racing

Nguyễn Thị Mỹ Hạnh

 

ILCA7

Fleet

Racing

Bùi Tuấn Anh

 

29er

Fleet

Racing

Phạm Văn Mách, Tạ Bá Trọng

Author Thethao247.vn Đinh Nam / Theo ArtTimes - Copy
ĐĂNG KÝ KÊNH YOUTUBE THETHAO247.VN
Tin liên quan
Bảng tổng sắp
huy chương SEA Games 32
TT Quốc gia Vàng Bạc Đồng Tổng