Quảng cáo

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 3/6: ĐT Anh, ĐT Đức đá mấy giờ?

Thứ hai, 03/06/2024 05:25 AM (GMT+7)
A A+

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay 3/6 với tâm điểm là loạt trận giao hữu giữa các ĐTQG.

Nghe nội dung bài viết

Lịch thi đấu giao hữu đội tuyển

(dự kiến)

23h00 ngày 3/6: Gibraltar vs Scotland

00h00 ngày 4/6: Croatia vs Bắc Macedonia

01h00 ngày 4/6: Albania vs Liechtenstein

01h45 ngày 4/6: Anh vs Bosnia và Herzegovina

01h45 ngày 4/6: Đức vs Ukraine

Lịch thi đấu VĐQG Argentina vòng 4

05h00 ngày 4/6: San Lorenzo de Almagro vs Sarmiento

07h15 ngày 4/6: Estudiantes de la Plata vs Godoy Cruz

07h15 ngày 4/6: Defensa y Justicia vs Independiente

Lịch thi đấu Primera Division Uruguay

22h30 ngày 3/6: Liverpool vs Cerro

01h00 ngày 4/6: Danubio vs Deportivo Maldonado

Lịch thi đấu VĐQG Ai Cập vòng 17

01h30 ngày 4/6: Future FC vs Al Ahly

Lịch thi đấu VĐQG Algeria vòng 24

00h00 ngày 4/6: CS Constantine vs USM Alger

Lịch thi đấu VĐQG Paraguay vòng 21

05h00 ngày 4/6: Sol de America vs Sportivo Ameliano

Lịch thi đấu VĐQG Iceland vòng 9

02h15 ngày 4/6: KR Reykjavik vs Valur

Lịch thi đấu VĐQG Ireland vòng 19

23h00 ngày 3/6: Sligo Rovers vs Drogheda United

23h15 ngày 3/6: St. Patrick's Athletic vs Dundalk

00h00 ngày 4/6: Derry City vs Waterford FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Phần Lan vòng 1

23h00 ngày 3/6: OLS vs RoPS

Lịch thi đấu Hạng 2 Belarus vòng 9

20h00 ngày 3/6: Torpedo Zhodino Reserves vs Maxline Rogachev

22h00 ngày 3/6: FC Volna Pinsk vs Niva

Lịch thi đấu Hạng 2 Estonia vòng 14

23h00 ngày 3/6: Talinna Kalev U21 vs Tabasalu JK

Lịch thi đấu Hạng 2 Ireland vòng 19

21h00 ngày 3/6: Wexford FC vs Longford Town

23h00 ngày 3/6: Bray Wanderers vs Cobh Ramblers

23h00 ngày 3/6: Cork City vs UCD

23h00 ngày 3/6: Finn Harps vs Athlone Town

23h00 ngày 3/6: Kerry vs Treaty United

Lịch thi đấu Hạng 2 Argentina vòng 18

03h35 ngày 4/6: Atlanta vs CA Defensores Unidos

07h10 ngày 4/6: Agropecuario vs All Boys

Lịch thi đấu Hạng 2 Brazil vòng 8

06h00 ngày 4/6: Santos FC vs Botafogo SP

07h00 ngày 4/6: Operario Ferroviario vs Amazonas FC

Lịch thi đấu Hạng 2 Chile vòng 15

05h00 ngày 4/6: Club Deportes Limache vs Barnechea

06h30 ngày 4/6: Rangers vs Deportes Recoleta

07h30 ngày 4/6: Union San Felipe vs San Marcos

Lịch thi đấu Hạng 2 Belarus vòng 9

00h00 ngày 4/6: Dinamo Minsk Reserves vs Energetik-BGU

Lịch thi đấu Hạng 2 Paraguay vòng 10

04h00 ngày 4/6: Resistencia vs Sportivo San Lorenzo

06h30 ngày 4/6: Rubio Nu vs Atletico Colegiales

Lịch thi đấu Hạng 3 Argentina vòng 19

01h30 ngày 4/6: CS Deportivo Liniers vs Colegiales

Author Thethao247.vn CT / Theo hoinhap.vanhoavaphattrien.vn - Copy
Thể Thao 247

Đăng ký kênh Youtube chính thức của Thể Thao 247 để không bỏ lỡ bất kỳ video triệu views nào bạn nhé!!!!

Xem thêm
TIN NỔI BẬT