Giới trẻ hết mình cùng Erik “thổi lửa” vào sự kiện trường Báo
![Author Thethao247.vn](https://thethao247.vn/frontend/images/ico_author.png?v=10.8.10)
Đêm nhạc hội là hoạt động “chủ chốt” trong khuôn khổ sự kiện Dạ Khúc Tháng Tư 2024 - REFLECTION, được tổ chức tại Trung tâm Văn hóa - Thông tin và thể thao quận Đống Đa (Hà Nội). Bên cạnh bộ đôi 14 Casper & Bon Nghiêm, sự góp mặt của nghệ sĩ khách mời Erik cũng thu hút đông đảo sự quan tâm của khán giả.
Khuấy động hội trường bằng lời chào hỏi ấn tượng, hình ảnh của Erik càng trở nên gần gũi hơn trong mắt khán giả. Cùng những bản hit “đình đám”, nam ca sĩ đã mang đến các tiết mục trình diễn thỏa mãn cả phần nghe, lẫn phần hình.
![anh-1-1714991956.jpg](https://cdn-img.thethao247.vn/origin_842x0/storage/files/lenhung/2024/05/06/anh-1-1714991956-174227.jpg)
“Em không sai, chúng ta sai”, “Yêu đương khó quá thì chạy về khóc với anh”, “Sau tất cả” là những bản hit được Erik lựa chọn trình diễn tại Đêm Đại nhạc hội. Không chỉ thể hiện hoàn hảo các ca khúc, nam ca sĩ còn cho khán giả chiêm ngưỡng những vũ điệu ấn tượng ngay trên sân khấu. Phần trình diễn nhận được sự cổ vũ nhiệt tình của khán giả.
![anh-2-1714991955.jpg](https://cdn-img.thethao247.vn/origin_842x0/storage/files/lenhung/2024/05/06/anh-2-1714991955-174229.jpg)
Trở lại Học viện Báo chí và Tuyên truyền sau 8 năm, nam ca sĩ bồi hồi chia sẻ: “Erik rất vui vì được quay trở lại với sự kiện của Học viện sau 8 năm. Sự cổ vũ của sinh viên AJC đã làm cho không khí của đêm nhạc trở nên nóng hơn bao giờ hết. Erik biết Dạ Khúc năm nay không chỉ là một sự kiện thông thường mà còn là chương trình nhằm kỷ niệm 10 năm kể từ ngày Dạ Khúc có mặt tại trường Báo. Không chỉ dừng lại ở 10 năm, Erik mong rằng sự kiện còn có kỷ niệm 20 năm, 50 năm thậm chí là hơn thế nữa, để Erik có thêm nhiều cơ hội quay trở lại gặp mọi người”.
![anh-3-1714991956.jpg](https://cdn-img.thethao247.vn/origin_842x0/storage/files/lenhung/2024/05/06/anh-3-1714991956-174231.jpg)
“Sau tất cả” là ca khúc cuối cùng Erik gửi tới chương trình.Điều đặc biệt là khi thể hiện bài hát, nam ca sĩ đã mời toàn bộ thành viên của Ban Tổ chức lên sân khấu cùng đồng ca. Những cánh tay và ánh đèn flash của khán giả trải khắp khán đài, cổ vũ cho phần trình diễn đặc biệt này.
![anh-4-1714991956.jpg](https://cdn-img.thethao247.vn/origin_842x0/storage/files/lenhung/2024/05/06/anh-4-1714991956-174235.jpg)
Góp phần tạo ra sự thành công của sự kiện, không thể không kể đến Công ty TNHH Kinh doanh Thương mại và Dịch vụ Vinfast - Nhà Tài trợ Kim Cương của sự kiện. Bên cạnh đó, Dạ Khúc Tháng Tư 2024 - REFLECTION còn có sự đồng hành của các Nhà Tài trợ Bạc, Nhà Tài trợ Đồng, các đơn vị Bảo trợ truyền thông, Hỗ trợ báo chí,... Sự chung tay của toàn thể Ban Tổ chức và các Quý đơn vị đã tạo nên một chương trình đầy ý nghĩa và thành công trọn vẹn.
-
OpenAI giới thiệu công cụ tìm kiếm SearchGPT, đối thủ cạnh tranh mới của Google
-
Đánh Giá Sản Phẩm Máy Massage KingTech Mini A1 – Nhỏ Gọn Nhẹ, Siêu Mạnh Mẽ
-
Tesla phải tạm dừng sản xuất vì lỗi ‘màn hình xanh’ của Windows
-
Pixel 9 Pro Fold - điện thoại màn hình gập mới của Google sẽ ra mắt vào tháng 8
-
Quả bóng vàng Hoàng Đức được lựa chọn làm Đại sứ thương hiệu Ngân hàng Lộc Phát Việt Nam (LPBank)
-
3 bước tra cứu điểm thi tốt nghiệp THPT 2024
-
Đội trưởng Chelsea thừa nhận 'có vấn đề' sau vụ việc tranh cãi của Enzo
-
AFF họp 4 đội trước thềm bán kết U19 Đông Nam Á
-
Ngã ngũ tương lai Harry Maguire tại Man Utd
-
FIFA chính thức điều tra Drama trận U23 Argentina
-
Kylian Mbappe đá trận ra mắt Real Madrid khi nào?
-
'Siêu nhân' của bóng đá Việt Nam thử việc ở V-League
-
Có gì đáng chú ý trong lễ khai mạc Olympic Paris 2024?
-
Thái Lan bỏ xa Việt Nam ở BXH Đông Nam Á đặc biệt
-
West Ham cân nhắc kiện LĐBĐ Anh vì Lucas Paqueta