Lịch thi đấu Giải vô địch bóng chuyền bãi biển FIVB - Hamburg 2019

Cung cấp lịch thi đấu giải vô địch bóng chuyền bãi biển FIVB - Hamburg 2019 với những trận đấu nảy lửa và hấp dẫn.

Lịch thi đấu Giải vô địch bóng chuyền bãi biển FIVB - Hamburg 2019

Ngày 1/7

Court 02 - Sân 02 | Trực tiếp tại đây

15:00 | Nam - Smedins/Samoilovs (LAT) vs. Heidrich/Gerson (SUI)

16:00 | Nam - Ahmed/Cherif (QAT) vs. Koekelkoren/Van Walle (BEL)

17:00 | Nữ - Hughes/Summer (USA) vs. M.M. Lin/J.J. Zeng (CHN)

18:00 | Nữ - Rebecca/Ama Patricia (BRA) vs. Liliana Elsa (ESP)

19:00 | Nam - Gavira/Herrera (ESP) vs. Durant/Schumann (AUS)

20:00 | Nữ - Barbara/Fernanda (BRA) vs. Strbova/Dubovcova (SVK)

21:00 | Nữ - Lahti/Parkkinen (FIN) vs. Orellana/Revuelta (MEX)

22:00 | Nam - Krasilnikov/Stoyanovskiy (RUS) vs. Doppler/Horst (AUT)

23:00 | Nam - Grimalt E./Grimalt M. (CHI) vs. Ontiveros/Virgen (MEX)

24:00 | Nữ - Negan/Nicole (CAN) - Michelle/Pati (PAR)

Court 03 - Sân 03 | Trực tiếp tại đây

15:00 | Nam - Pedlow/Schachter (CAN) vs. Zavala/Lammel (CHI)

16:00 | Nam - Perusic/Schweiner (CZE) vs. Rossi/Carambula (ITA)

17:00 | Nữ - Makroguzova/Kholomina (RUS) vs. Gallay/Perreyra (ARG)

18:00 | Nữ - Plesiutschn./Schützenhöf. (AUT) vs. Wojtasik/Kociolek (POL)

19:00 | Nam - Evandro/Bruno Schmi. (BRA) vs. Charly/Tigrito (VEN)

20:00 | Nam - Bourne/Craab TR. (USA) vs. Kavalo/Ntagengwa (RWA)

21:00 | Nữ - Stubbe/Van Iersel (NED) vs. Maita/Letendrie (MRI)

22:00 | Nữ - Ishii/Murakami (JPN) vs. Maylen/Leila (CUB)

23:00 | Nam - Ranghieri/Caminati (ITA) vs. Gottsu/Ageba (JPN)

24:00 | Nữ - Wang X. X./XUE (CHN) vs. Mendoza/Lolette (NCA)

Lịch thi đấu Giải vô địch bóng chuyền bãi biển FIVB, Hamburg 2019, lịch thi đấu bóng chuyền hôm nay, bóng chuyền

Ngày 2/7

Court 02 - Sân 02

15:00 | Nữ - Barbara/Fernanda (BRA) vs. Lahti/Parkkinen (FIN)

16:00 | Nữ - Meppelink/Keizer (NED) vs. Hüberli/Betschart (SUI)

17:00 | Nữ - Pavan/Melissa (CAN) vs. Sponcil/Claes (USA)

18:00 | Nữ - Carol/Maria Anton. (BRA) vs. Larsen/Stockman (USA)

19:00 | Nữ - Hughes/Summer (USA) vs. Makroguzova/Kholomina (RUS)

20:00 | Nam - Semenov/Leshukov (RUS) vs. Alison/Alvara Filho (BRA)

21:00 | Nam - Bergmann/Harms (GER) vs. Abicha7Elgraoui (MAR)

22:00 | Nam - Gibb/Crabb TA. (USA) vs. Kantor/Losiak (POL)

23:00 | Nam - Hudyakov/Velichko (RUS) vs. Vieto/Cairus (URU)

24:00 | Lucky Loser Playoff Women

Court 03 - Sân 03

15:00 | Nữ - Strbova/Dubovcova (SVK) vs. Orellana/Revuelta (MEX)

16:00 | Nữ - Laird/Palmer (AUS) vs. Randa/Doaa (EGY)

17:00 | Nữ - Birlova/Ukolova (RUS) vs. Diana/Yuli (COL)

18:00 | Nữ - M.M. Lin/J.J. Zeng (CHN) vs. Gallay/Pereyra (ARG)

19:00 | Nữ - Heidrich/Verge-Depre (SUI) vs. Bausero/Rotti (URU)

20:00 | Nam - Slick/Allen (USA) vs. Tamer/Mahmoud (QAT)

21:00 | Nam - Fijalek/Bryl (POL) vs. Plavins/Tocs (LAT)

22:00 | Nam - O'Gorman/Saxton (CAN) - Caprogrosso/Azaad (ARG)

23:00 | Nam - A. Vakili/Salemi B. (IRI) vs. Kavalo/Ntagengwa (RWA)

24:00 | Lucky Loser Playoff Women

Lịch thi đấu Giải vô địch bóng chuyền bãi biển FIVB, Hamburg 2019, lịch thi đấu bóng chuyền hôm nay, bóng chuyền

Ngày 03/07

Court 02 - Sân 02

15:00 | Gavira/Herrera (ESP) vs. Evandro/Bruno Schmi. (BRA)

16:00 | Smedins/Samoilovs (LAT) vs. Pedlow/Schachter (CAN)

17:00 | Seidl/Waller (AUT) vs. Soares/Nguvo (MOZ)

18:00 | Grimalt E./Grimalt M. (CHI) vs. Liamin/Myskiv (RUS)

19:00 | Round of 32 Women

20:00 | Round of 32 Women

21:00 | Round of 32 Women

22:00 | Round of 32 Women

23:00 | Round of 32 Women

24:00 | Lucky Loser Playoff Men

Court 03 - Sân 03

15:00 | M - Durant/Schumann (AUS) vs. Charly/Tigrito (VEN)

16:00 | M - Heidrich/Gerson (SUI) vs. Zavala/Lammel (CHI)

17:00 | Round of 32 Women

18:00 | Round of 32 Women

19:00 | Round of 32 Women

20:00 | Round of 32 Women

21:00 | Round of 32 Women

22:00 | Round of 32 Women

23:00 | Round of 32 Women

24:00 | Lucky Loser Playoff Men

Thể Thao 247 - Tinnhanhonline.vn
# Team PI GD Pts
1 Liverpool 5 11 15
2 Manchester City 5 10 10
3 Tottenham 5 5 8
4 Manchester United 5 4 8
5 Leicester City 5 2 8
6 Chelsea 5 0 8
7 Arsenal 4 0 7
8 Everton 4 0 7
9 West Ham 4 -1 7
10 Southampton 5 -1 7
11 Crystal Palace 5 -3 7
12 Norwich City 5 -3 6
13 Burnley 5 -1 5
14 Sheffield United 5 -1 5
15 Brighton & Hove 5 -3 5
16 Bournemouth 4 -3 4
17 Newcastle 5 -4 4
18 Aston Villa 4 -2 3
19 Wolverhampton 5 -4 3
20 Watford 4 -6 1