Quảng cáo

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 20/5: Chờ cơn mưa HCV tiếp theo

20/05/2022 06:04 (GMT+7) Theo dõi Thethao247 trên

Cập nhật lịch thi đấu SEA Games ngày 20/5, Đoàn thể thao Việt Nam tiếp tục tranh tài ở nhiều nội dung thế mạnh như Muay, cử tạ, bắn súng.

Lịch thi đấu SEA Games 31 | Ngày 20/5/2022

Các nội dung có sự góp mặt của Đoàn thể thao Việt Nam

Ngày 20/5, Đoàn thể thao Việt Nam bước vào tranh tài ở ngày thi đấu chính thức thứ 8 của đại hội. Vẫn đang dẫn đầu bảng tổng sắp với một cách biệt khá an toàn với các đoàn xếp sau, ngày thi đấu hôm nay Đoàn thể thao Việt Nam tiếp tục có cơ hội giành thêm những tấm HCV quý giá nữa.

Không có sự xuất hiện của bơi lội hay điền kinh, niềm hy vọng HCV của Đoàn thể thao Việt Nam sẽ đặt vào bắn súng, muay, judo và cử tạ. Đây đều là các bộ môn có nhiều nội dung thi đấu chung kết và sẽ là cơ hội để các VĐV của Việt Nam tỏa sáng.

Tâm điểm của ngày thi đấu 20/5 còn là cuộc đọ sức giữa futsal Việt Nam và futsal Thái Lan. Với lợi thế về mặt hiệu số đang có trong tay, thầy trò HLV Phạm Minh Giang chỉ cần có kết quả hòa trước Thái Lan là sẽ mang về tấm HCV SEA Games lịch sử cho futsal Việt Nam.

Trực tiếp SEA Games 31 hôm nay 20/5: Việt Nam thi nhiều nội dung tranh huy chương

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 31 hôm nay 20/5: Việt Nam băng băng về đích

Lịch thi đấu futsal ngày 20/05

Thời gianĐịa điểmCặp trận
16h00Nhà thi đấu Hà Nam

Việt Nam vs Thái Lan

Lịch thi đấu của Đoàn TTVN

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Cầu lông

Bắc Giang

Từ 09:40

Đôi nam nữ

Tứ kết

Tuấn Đức/Như Thảo-Maulana/Bandaso (INA)

Đơn nam

Tứ kết

Nguyễn Tiến Minh/Khosit (THA)

Đôi nam 

Tứ kết

Tuấn Đức/Hồng Nam-Bernado/Panting (PHI)

BẮN

SÚNG

TRUNG TÂM HUẤN LUYỆN THỂ THAO QUỐC GIA HÀ NỘI

9:00 – 10:15

10m Súng ngắn hơi Nữ

 

TRỊNH THU VINH

TRIỆU THỊ HOA HỒNG

BÙI THUÝ THU THUỶ

11:30

Chung Kết

  

9:00 – 11:45

50m Súng trường

3 tư thế  nữ

 

NGUYỄN HUYỀN TRANG

ĐỖ THUÝ HIỀN

PHÍ THANH THẢO

13:00

Chung kết

  

MUAY

Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc

14:00

Đối kháng hạng cân 51KG nữ( S Female Elite – 51kg)

Bán kết

Triệu Thị Phương ThúyVsWansawang Srila Oo (THA)

Đối kháng hạng cân  60KG nam(S Male Elite – 60kg) 

Bán kết

Nguyễn Trần Duy NhấtVsFritz Biagtan Camaje (PHI)

Đối kháng hạng cân  81KG nam(S Male Elite – 81kg)

Bán kết

Trương Quốc HùngVsSamnang Rum (CAM)

Canoeing

 Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng

10:00

Chung kết

500m C2 nữ

Truong Thi Phuong

Nguyen Thi Tuyet

10:14

Đấu loại đợt 2

500m K4 nam

Son Van Cuong

Nguyen Minh Tuan

Tong Hoang Nam

Ly Van Phat

10:30

Chung kết

500m C4 nam

Nguyen Hoang Quan

Pham Luong Tu

Nguyen Van Trai

Duong Anh Duc

10:37

Chung kết

500m K2 nữ

Do Thi Thanh Thao

Dinh Thi Trang

10:50

TRAO HUY CHƯƠNG

  

11:05

Chung kết

500m C1 nữ

Nguyen Thi Huong

11:12

Bán kết

500 K4 Men Semi Final

 

11:25

TRAO HUY CHƯƠNG

Judo

Nhà thi đấu huyện Hoài Đức

13:00-15:00

-52 nữ , -60 nam , -66 nam

  

Viet Nam -Malaysia (-60 kg)

Tứ kết

Chu Đức Đạt-vie

Jamaludin-Mas

Viet Nam- Myanmar (-66 kg)

Tứ kết

Trương Hoàng Phúc -vie

Aung htet-Myanmar

Viet Nam-?

Bán Kết

Nguyễn Thị Thanh Thủy-vie

Cờ tướng

Yên Tử - Quảng Ninh

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam

 

Đặng Cửu Tùng Lân

Vũ Quốc Đạt

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ

 

Nguyễn Hoàng Yến

Lê Thị Kim Loan

15:00

Trao huy chương 

    

Bóng đá

Hà Nam

16:00

Futsal nam

Vòng tròn

Thái Lan - Việt Nam

 

Trao thưởng

Bóng rổ

Thanh Trì

Hà Nội

19:00 - 21:00

Nam

 

Việt Nam - Malaysia

Cầu mây

Hoàng Mai

11:00

Nội dung 4 nữ

Bảng

Việt Nam - Lào

14:00

Nội dung 4 nam

Bảng

Việt Nam - Campuchia

Bi A

Hà Đông

Hà Nội

    

10:00

Pool 10 bi nữ

Semi Final

Bùi Xuân Vàng

Quần vợt

Từ Sơn

Bắc Ninh

    
   
   
    

Bóng chuyền bãi biển

Quảng Ninh

08:30

Nam 

Tranh hạng 3

Việt Nam - Philipines

08:30

Nữ

Tranh hạng 3

Việt Nam - Philipines

Bóng chuyền trong nhà

Quảng Ninh

17:00

Bóng chuyền nam

Bán Kết

Việt Nam - Thái Lan

Thể thao điện tử

Trung tâm Hội nghị QG

    
   

Bóng bàn

NTĐ Hải Dương

14:30

Đơn nam

Bán kết

Nguyễn Anh Tú 

Vs

Pakpoomsanguasin (THA)

15:30

Đơn nam

Bán kết

Nguyễn Đức Tuân 

Vs

Chewzhe yucla Rence (SIN)

Cử tạ

Nhà văn hóa Trung tâm huấn luyện và  thi đấu Thể dục thể thao, Hà Nội

10h00

Nam 61 kg

 

NGUYEN NGOC TRUNG

Trao huy chương

12h00

Nữ 55kg

 

NGUYEN THU HIEN

Trao huy chương

14h00

Nam 67kg

 

DINH XUAN HOANG

Trao huy chương

16h00

Nữ 59kg

 

HOANG THI DUYEN

Trao huy chương

Vovinam

NTĐ

Sóc Sơn

    
    
    

Xe đạp

Hòa Bình

09-10

Tính điểm cá nhân nữ

Chung kết

Lâm Thị Kim Ngân

10:30-12

Tính giờ cá nhân nam

Chung kết

Nguyễn Tuấn Vũ

Nguyễn Trường Tài

Cờ vua

Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh

09:00

Cờ chớp

Cá nhân

Sáng 20/5 Bốc thăm

 
 
 
 

Môn

Địa điểm

Ngày

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Ghi chú

Boxing

Bắc Ninh

20/5

 

75 Kg - 81 Kg (M81kg

Bán kết

Trương Đình Hoàng

  

81kg - 91 Kg (M91kg)

Bán kết

Nguyễn Mạnh Cường

  

48 Kg - 51 Kg (W51kg)

Bán kết

Nguyễn Thị Tâm

  
 

57 Kg - 60 Kg (W60kg)

Bán kết

Trần Thị Linh

  

Karate

Ninh Bình

20/5

09:00 - 09:20

Kata đồng đội nam

 

Phạm Minh Đức

Giang Việt Anh

Lê Hồng Phúc

  

09:25 - 10:25

Kumite đồng đội nữ

 

Hồ Thị Thu Hiền

Hoàng Thị Mỹ Tâm

Nguyễn Thị Ngoan

Trang Cẩm Lành

  

10:10-11:40

Kumite đồng đội nam

 

Chu Đức Thịnh

Đặng Hồng Sơn

Đỗ Thanh Nhân

Nguyễn Văn Nhật

Phạm Minh Nhựt

Trần Lê Tấn Đạt

Vũ Anh Quân

  

14:30 – 15:00

Tranh huy chương đồng Kumite đồng đội nữ

    

15:05 – 15:50

Tranh huy chương đồng Kumite đồng đội nam

    

15:55 - 16:15

Chung kết Kumite đồng đội nữ

    

16:20 - 16:50

Chung kết Kumite đồng đội nam

    

16:55 - 17:30

Tranh huy chương đồng Kata đồng đội nam

    

17:35 - 17:50

Chung kết Kata đồng đội nam

    

 

Author Thethao247.vn Nguyễn Huy / Theo Tạp chí Người Đưa Tin - Copy link
Tin liên quan