Quảng cáo

Lịch thi đấu SEA Games 32 hôm nay 10/5

Thứ tư, 10/05/2023 05:30 AM (GMT+7)

Xem thông tin mới nhất về lịch thi đấu SEA Games 32 diễn ra trong ngày hôm nay 10/5 của Đoàn thể thao Việt Nam.

Nghe nội dung bài viết

Xem trực tiếp các môn thi đấu SEA Games 32 ngày 10/5

Xem bảng tổng sắp SEA Games ngày 10/5

Hôm nay 10/5, đoàn thể thao Việt Nam sẽ tham gia tranh tài ở những môn như bơi lội, điền kinh, pencak silat tại SEA Games 32.

Các nội dung thi chung kết môn điền kinh bắt đầu lúc 16h40. Đồng thời, kình ngư Trần Hưng Nguyên được hy vọng sẽ giành HCV nội dung  200m bơi ngửa nam.

Lịch thi đấu SEA Games 32 hôm nay 10/5 của đoàn Việt Nam

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

PHNOM PENH

ĐIỀN KINH - Morodok Techo National Stadium

9:00

100m rào nữ

7 môn PH 1

Hoàng Thanh Giang

 

9:20

100m rào nữ

Vòng loại

Bùi Thị Nguyên, Huỳnh Thị Mỹ Tiên

 

9:40

Nhảy cao nữ

7 môn PH 2

Hoàng Thanh Giang

 

16:00

Đẩy tạ nữ

7 môn PH 3

Hoàng Thanh Giang

 

16:35

100m rào nữ

Chung kết

Final

 

16:50

Nhảy xa nữ

Chung kết

Bùi Thị Thu Thảo, Bùi Thị Loan

 

16:50

800m nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Thu Hà, Bùi Thị Ngân

 

16:55

Ném đĩa nữ

Chung kết

Lê Thị Cẩm Dung

 

17:00

800m nam

Chung kết

Lương Đức Phước, Giang Văn Dũng

 

17:45

200m nữ

7 môn PH 4

Hoàng Thanh Giang

 

18:20

3,000m vượt chướng ngại vật nam

Chung kết

Lê Tiến Long, Nguyễn Trung Cường

 

19:00

4 x 100m tiếp sức nữ

Chung kết

Hà Thị Thu, Lê Tú Chinh, Hoàng Dư Ý, Huỳnh Thị Mỹ Tiên, Phùng Thị Huệ,

Kha Thanh Trúc

 

NHẢY CẦU - Morodok Techo National Aquatics Center

11:00

Cầu cứng nữ

Chung kết

Bùi Thị Hồng Giang

 

BƠI - Morodok Techo National Aquatics Centre

9:00

50m tự do nữ

Vòng loại

Phạm Thị Vân, Nguyễn Thúy Hiền

 
 

50m bướm nam

Vòng loại

Nguyễn Hoàng Khang, Lương Jérémie Loic Nino

 
 

200m ếch nam

Vòng loại

Lê Thành Được, Phạm Thanh Bảo

 
 

200m ngửa nam

Vòng loại

Cao Văn Dũng, Trần Hưng Nguyên

 

18:00

50m tự do nữ

Chung kết

  
 

50m bướm nam

Chung kết

  
 

200m ếch nam

Chung kết

  
 

200m ngửa nam

Chung kết

  
 

4 x 200m Freestyle Relay

Chung kết

Lê Thu Thủy, Phạm Thị Vân, Võ Thị Mỹ Tiên, Nguyễn Thúy Hiền

 

CẦU LÔNG - Morodok Techo Badminton Hall

9:00

Đồng đội nữ

Bán kết

  

15:30

Đồng đội nam

Bán kết

  

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

BÓNG RỔ 5x5 - Morodok Techo Elephant Hall 2

 

Thailand - Vietnam (Đội nam)

Vòng loại

  

BILLIARD SPORTS - NagaWorld: Aeon 2 Sen Sok (3rd Floor)

10:00

9-Ball Pool đơn nam

Bán kết

Nguyễn Anh Tuấn

 
 

9-Ball Pool đơn nam

Bán kết

Tạ Văn Linh

 
 

Snooker 6-Red đôi nam

Vòng loại

Phạm Hoài Nguyên, Kiều Thiên Khôi - Malaysia

 
 

3-C Carom đơn nam

Vòng loại

Nguyễn Đức Anh Chiến - Cambodia

 

18:00

3-C Carom đơn nam

Vòng loại

Nguyễn Trần Thanh Tự - Indonesia

 

ESPORTS - Olympia Mall

9:00

Valorant-Team nam

Chung kết

Hoàng Trung Đức, Nguyễn Nhất Thống, Nguyễn Trung Tín, Ngô Công Anh, Phạm

Huỳnh Toàn Quốc, Nguyễn Văn Tiến, Nguyễn Nam

 

ESPORTS - Naba Theatre

9:00

Mobile Legends: Bang Bang nữ

Vòng loại

Lê Ngọc Tâm Nhi, Nông Thị Ngọc Ánh, Nguyễn Thảo My, Phan Thị Bích Ngọc, Vũ

Huyền Anh, Phạm Thu Hằng, Lương Khánh Hoà

 

GOLF - Garden City Golf Club

7:00

Đơn nam

Chung kết

  
 

Đơn nữ

Chung kết

  

KUN KHMER - Morodok Elephant Hall 1

14:00

45kg nam

Chung kết

Võ Nhuận Phong - Cambodia

 
 

48kg nam

Chung kết

Dương Đức Bảo - Cambodia

 
 

51kg nam

Chung kết

Lê Công Nghị - Cambodia

 
 

67kg nam

Chung kết

Nguyễn Châu Đạt - Cambodia

 
 

45kg nữ

Chung kết

Huỳnh Hà Hữu Hiếu - Laos

 
 

48kg nữ

Chung kết

Tạ Thị Kim Yến - Myanmar

 
 

60kg nữ

Chung kết

Bàng Thị Mai - Cambodia

 

PENCAK SILAT - Chroy Changvar Convention Center Hall E

9:30

Tanding B 50-55kg nữ

Chung kết

Nguyễn Hoàng Hồng Ân

 
 

Tanding C 55-60kg nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Cẩm Nhi

 
 

Tanding E 65-70kg nữ

Chung kết

Quàng Thị Thu Nghĩa

 
 

Tanding G 75-80kg nam

Chung kết

Nguyễn Tấn Sang

 
 

Tanding H 80-85kg nam

Chung kết

Nguyễn Duy Tuyến

 

BI SẮT - Olympic Petanque Complex

8:00

Bộ ba (1 nam, 2 nữ)

Vòng loại

Lý Ngọc Tài, Thạch Thị Ánh Lan, Nguyễn Đình Tân

 

13:00

Bộ ba (1 nam, 2 nữ)

Chung kết

  

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

BÓNG BÀN - Morodok Table Tennis Hall

10:00

Đồng đội nam

Vòng loại

Nguyễn Đức Tuân, Đoàn Bá Tuấn Anh, Lê Đình Đức, Nguyễn Anh Tú, Đinh Anh

Hoàng

 
 

Đồng đội nữ

Vòng loại

Nguyễn Thị Nga, Nguyễn Khoa Diệu Khánh, Nguyễn Hạnh Ngân, Trần Mai Ngọc,

Bùi Ngọc Lan

 

TENNIS - Morodok Tennis Complex

9:00

Đơn nam

Vòng 1

Trịnh Linh Giang, Lý Hoàng Nam

 
 

Đơn nữ

Vòng 1

Savanna Lý Nguyễn

 
 

Đôi nam

Vòng 1

Nguyễn Đắc Tiến, Phạm Minh Tuấn, Trịnh Linh Giang, Nguyễn Văn Phương

 
 

Đôi nữ

Vòng 1

Savanna Lý Nguyễn, Sĩ Bội Ngọc, Sophia Huỳnh Trần Ngọc Nhi, Phan Diễm

Quỳnh

 

BÓNG CHUYỀN TRONG NHÀ NỮ - Indoor Hall Olympic

17:00

Bóng chuyền trong nhà nữ

Vòng bảng

Philippines - Vietnam

 

WUSHU - Chroy Changvar Convention Center Hall A

9:00

Gunshu nữ

Vòng loại

Hoàng Thị Phương Giang

 
 

Gunshu nam

Vòng loại

Vũ Văn Tuấn

 
 

Qiangshu nữ

Vòng loại

Dương Thúy Vi, Nguyễn Thị Hiền

 
 

Qiangshu

Vòng loại

  
 

Nanquan nữ

Chung kết

Phan Thị Tú Bình

 
 

Nanquan nam

Chung kết

Nông Văn Hữu

 
 

Taijiquan nữ

Vòng loại

Nguyễn Lệ Chi, Trần Thị Kiều Trang

 
 

Duilian

Chung kết

  
 

Duilian

Chung kết

  

15:00

Sanda 56kg nam

Tứ kết

Đỗ Huy Hoàng - Laos

 
 

Sanda 60kg nam

Tứ kết

Bùi Trường Giang - Laos

 
 

Sanda 65kg nam

Tứ kết

Trương Văn Chưởng - Laos

 
 

Sanda 70kg nam

Bán kết

Đinh Văn Bí - Malaysia

 
 

Sanda 48kg nữ

Bán kết

Nguyễn Thị Lan - Philipines

 
 

Sanda 52kg nữ

Vòng tròn

Nguyễn Thị Giang - Indonesia

 

GHI CHÚ: Lịch thi đấu có thể thay đổi theo quyết định của Ban tổ chức

Author Thethao247.vn Thùy Linh / - Copy
Thể Thao 247

Đăng ký kênh Youtube chính thức của Thể Thao 247 để không bỏ lỡ bất kỳ video triệu views nào bạn nhé!!!!

Tin liên quan
Bảng tổng sắp
huy chương SEA Games 32
TT Quốc gia Vàng Bạc Đồng Tổng