Quảng cáo

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 19/5: Bán kết bóng đá nam

19/05/2022 18:00 (GMT+7) Theo dõi Thethao247 trên

Cập nhật lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 19/5 với tâm điểm là các trận đấu bán kết môn bóng đá nam, nơi U23 Việt Nam sẽ đối đấu U23 Malaysia vào lúc 19h.

CHƯƠNG TRÌNH THI ĐẤU CỦA ĐOÀN TTVN TẠI ĐẠI HỘI THỂ THAO ĐÔNG NAM Á | Ngày 19/5/2022

 Bóng đá

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

 

Bóng đá

Nam Định

16h00

Bóng đá nam

Bán kết

Thái Lan - Indonesia

Phú Thọ

19:00

Bóng đá nam

Bán kết

Việt Nam - Malaysia

Hà Nam

16:00

Futsal nữ

Vòng tròn

Thái Lan - Việt Nam

>> Liên quan: Trực tiếp Thái Lan vs Indonesia, 16h hôm nay 19/05

>> Liên quan: Trực tiếp Việt Nam vs Malaysia, 19h hôm nay 19/05

Boxing, điền kinh, karate và taekwondo

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Boxing

 

17:00

48kg - 52kg (M52kg)

Bán kết

Trần Văn Thảo

45kg - 48 Kg (W48kg)

Bán kết

Trịnh Thị Diễm Kiều

54kg - 57 Kg (W57kg)

Bán kết

Vương Thị Vỹ

   

Trao huy chương

  

Điền kinh

Khu Liên hợp Thể thao quốc gia

5:00-5:01

Marathon nam

Chung kết

 

5:10-5:30

Marathon nữ

Chung kết

 

6:00 – 6:01

Đi bộ 20km nam

Chung kết

 

6:10 – 6: 30

Đi bộ 20km nữ

Chung kết

 

Karate

Ninh Bình

09:00-09:15

Kata đồng đội nữ

 

Nguyễn Thị Phương

Lưu Thị Thu Uyên

Nguyễn Ngọc Trâm

09:25-09:55

Kumite cá nhân nữ -68kg

 

Hồ Thị Thu Hiền

09:25-09:55

Kumite cá nhân nữ -55kg

 

Hoàng Thị Mỹ Tâm

10:05-10:40

Kumite cá nhân nam -84kg

 

Đỗ Thanh Nhân

10:10-10:40

Kumite cá nhân nam -75kg

 

Chu Đức Thịnh

10:50-11:00

Repechage Kumite cá nhân nữ -68kg

10:50 - 11:10

Kumite cá nhân nữ +68kg

 

Bùi Thị Thảo

11:10 - 11:20

Tranh Repecharge Kumite cá nhân nam -84kg

  

11:20 - 11:30

Tranh Repecharge Kumite cá nhân nữ -55kg

  

11:30 - 11:40

Tranh Repecharge Kumite cá nhân nam -75kg

  

11:40 - 11:50

Tranh Repecharge Kumite cá nhân nữ +68kg

  

14:00 - 14:15

Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nữ -55kg

  

14:20 - 14:35

Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nữ -68kg

  

14:40 - 14:55

Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nam -75kg

  

15:00 - 15:15

Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nữ +68kg

  

15:20 - 15:35

Tranh Huy chương đồng Kumite cá nhân nam -84kg

  

15:40 - 15:50

Chung kết Kumite cá nhân nữ -55kg

  

15:55 - 16:05

Chung kết Kumite cá nhân nữ -68kg

  

16:10 - 16:20

Chung kết Kumite cá nhân nam -75kg

  

16:25 - 16:35

Chung kết Kumite cá nhân nữ +68kg

  

16:40 - 16:50

Chung kết Kumite cá nhân nam 84kg

  

16:55 - 17:30

Tranh chuy chương đồng Kata đồng đội nữ

  

17:35 - 17:50

Chung kết Kata đồng đội nữ

  

Taekwondo

NHÀ THI ĐẤU TÂY HỒ, HÀ NỘI

14g – 19g

80kg Nam

Bán kết

Phạm Minh Bảo Kha

 

87kg Nam

Tứ kết

Đoàn Vỹ Duy

 

49kg Nữ

Tứ kết

Vũ Thị Dung

 

62kg Nữ

Bán kết

Phạm Thị Thu Hiền

Bơi

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Bơi

Cung Thể Thao dưới nước Việt Nam

18:00-18:10

800m Tự do nam CK

Chung kết chiều

Nguyễn Huy Hoàng

Nguyễn Hữu Kim Sơn

9:00-9:06

100m Ếch nữ

Loại

Vũ Thị Phương Anh

Nguyễn Ngọc Anh Thư

9:06-9:10

50m Tự do nam

Loại

Lương Jeremei

Lê Nguyễn Paul

9:10-9:12

100m Bướm nữ

Loại

Lê Thị Mỹ Thảo

9:10-9:12

Lê Thị Thanh Vân

9:12-9:16

200m Bướm nam

Loại

Nguyễn Huy Hoàng

9:12-9:16

Hồ Nguyễn Duy Khoa

 

4x200m Tự do nữ

Chung kết chiều

 
  

18:00-18:10

800m Tự do nam CK A

Chung kết

Nguyễn Huy Hoàng

Nguyễn Hữu Kim Sơn

18:10-18:21

100m Ếch nữ

Chung kết

 
 

18:21-18:31

50m Tự do nam

Chung kết

 
 

18:31-18:41

100m Bướm nữ

Chung kết

 
 

18:41-18:53

200m Bướm nam

Chung kết

 
 

18:53-19:10

4x200m Tự do nữ

Chung kết

Lê Thị Mỹ Thảo

Võ Thị Mỹ Tiên

Trần Thị Hồng Gấm

Đặng Ái Mỹ

Môn khác

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Cầu lông

Bắc Giang

Từ 09h00

Đôi nam

1/16

Tuấn Đức/Hồng Nam-Padiz/Inlayo (PHI)

Đơn nữ

1/16

Nguyễn Thùy Linh-Wardani (INA)

Đôi nam nữ

1/16

Văn Hải/Vân Anh-Hee/Tan (SIN)

Đôi nữ

1/16

Phương Hồng/Đỗ Hoài-Rahayu/Ramadhanti (INA)

Đơn nữ

1/16

Vũ Thị Trang-Tunjung (INA)

Đôi nữ

1/16

Vân Anh/Phạm Khánh-Cheah/Cheng (MAS)

Từ 15h00

Đôi nam nữ

1/16

Tuấn Đức/Như Thảo-Man/Tee (MAS)

Đơn nam

1/16

Lê Đức Phát-Vitidsarn (THA)

Đôi nam

1/16

Đình Hoàng/Đình Mạnh-Padiz/Villabrille (PHI)

Đơn nam

1/16

Nguyễn Tiến Minh-Adinata (INA)

BẮN

SÚNG

TRUNG TÂM HUẤN LUYỆN THỂ THAO QUỐC GIA HÀ NỘI

9:00-10:15

10m Súng ngắn hơi Nam

Vòng loại

 
 

VIETNAM

 

TRẦN QUỐC CƯỜNG

 

VIETNAM

 

PHẠM QUANG HUY

 

VIETNAM

 

PHAN CÔNG MINH

11:30

10m Súng ngắn hơi Nam

Chung Kết

 

9:00-10:30

Đĩa Bay trap Nữ

  
 

VIETNAM

 

HOÀNG THỊ TUẤT

 

VIETNAM

 

NGUYỄN THỊ TUYÊT MAI

 

VIETNAM

 

NGUYỄN THỊ HẢI LY

Bắn Cung

TTHLTTQG Hà Nội

9h30 -11h30

Tranh HCV đồng đội cung 3 dây Nữ

Tranh huy chương

LÊ PHƯƠNG THẢO

NGUYỄN THỊ HẢI CHÂU

LÊ PHẠM NGỌC ANH

13h00-15h00

Tranh HCĐ cá nhân cung 3 dây Nữ

NGUYỄN THỊ HẢI CHÂU

Tranh HCĐ đôi Nam Nữ cung 3 dây

NGUYỄN THỊ HẢI CHÂU

TRẦN TRUNG HIẾU

Tranh HCĐ cá nhân cung 3 dây Nam

NGUYỄN VĂN ĐẦY

Tranh HCV cá nhân cung 3 dây Nữ

NGUYỄN PHƯƠNG THẢO

15h30

 

MUAY

Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc

14:00

Đối kháng hạng cân 54KG nữ ( S Female Elite – 54kg)

Bán kết

Bùi Yến Ly (VIETNAM) Vs Ms Lu Soukhaseum (LAO)

Đối kháng hạng cân  57KG nam (S Male Elite – 57kg)

Loại

Nguyễn Doãn Long (VIETNAM) Vs Voeum Vann (CAMPUCHIA)

Đối kháng hạng cân  63.5KG nữ (S Female Elite – 63.5kg)

Bán kết

Nguyễn Thị Phương Hậu (VIETNAM) Vs Samnang Sam (CAMPUCHIA)

Canoeing

 Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng

10:00

Chung kết

1000m K2 nữ

Do Thi Thanh Thao

Dinh Thi Trang

10:10

Chung kết

1000m C2 Nam 

Pham Hong Quan

Hien Nam

10:25

TRAO HUY CHƯƠNG

  

10:50

Chung kết

1000m C4 nữ

Truong Thi Phuong

Diep Thi Huong

Nguyen Thi Huong

Nguyen Thi Tuyet

11:00

Chung kết

1000m K2 nam 

Tran Van Vu

Tran Van Danh

Judo

Nhà thi đấu huyện Hoài Đức

13.00 đến

15.00

-57 nữ ,63 nữ,-73 nam , -90 nam

  

Viet Nam -Thailand (-57 kg)

Tứ kết

Nguyễn Thị Bích Ngọc-vie

Orapin-Tha

Viet Nam- Myanmar (-73 kg)

Tứ kết

Nguyễn hải Bá -viet

Amirdaniel

Viet Nam-Thailand (-90 kg)

Tứ kết

Lê Anh Tài-vie

Puyang wei-tha

Vietnam-?

Bán Kết

Nguyễn Thị Hường-vie

Boxing

Nhà Thi đấu Bắc Ninh

17:00

63 Kg -69 Kg (M69kg)

Vòng loại

TRAN DUC THO

 

48 Kg - 51 Kg (W51kg)

Vòng loại

NGUYEN THI TAM

 

57 Kg - 60 Kg (W60kg)

Vòng loại

TRAN THI LINH

 

Trao huy chương

  

Cờ tướng

Yên Tử - Quảng Ninh

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam

 

Đặng Cửu Tùng Lân

Vũ Quốc Đạt

15:00 - 18:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam

 

Đặng Cửu Tùng Lân

Vũ Quốc Đạt

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ

 

Nguyễn Hoàng Yến

Lê Thị Kim Loan

15:00 – 18:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ

 

Nguyễn Hoàng Yến

Lê Thị Kim Loan

Bóng rổ

Thanh Trì

Hà Nội

17:00 -19:00

5x5 nữ

 

Việt Nam - Philipines

17:00 -19:00

5x5 nam

 

Việt Nam - Philipines

Cầu mây

Hoàng Mai

09:00

Đôi nam

Bảng

Việt Nam - Philipines

13:00

Đôi nam

Semi Final

1D-2E

Semi Final

1E-2D

14:00

Đôi nữ

Bảng

Việt Nam - Myanmar

15:00

Đôi nam

Final

 

Bi A

Hà Đông

Hà Nội

10:00

Pool 10 bi

1/16

Đỗ Thế Kiên

10:00

Carom 1 Cushion

Final

Phạm Quốc Tuấn vs

Nguyễn Trần Thanh Tự

14:00

Snooker

1/16

Phạm Hoài Nguyên

14:00

Pool 10 bi nữ

Quarter Final

Bùi Xuân Vàng

18:00

English Billiards 100up

Quarter Final

Trần Lê Anh Tuấn

Nguyễn Thanh Bình

Bi sắt

Trung tâm HL&TĐ TDTT

Hà Nội

13:00

Bộ ba nam

Bán Kết

Ngô Ron

Võ Minh Luân

Trần Thạch Lam

Cao Xuân Toàn

Bộ ba nữ

Bán kết

Nguyễn Thị Cẩm Duyên

Nguyễn Thị Lan

Thạch Thị Ánh Lan

Trần Lê Lan Anh

Quần vợt

Từ Sơn

Bắc Ninh

Từ 10h

Đôi Nữ

1/16

Fodor CSILLA (VIE) /

Savanna LY NGUYEN (VIE)

Đơn Nam

1/16

Giang TRINH LINH (VIE)

Đơn Nữ

1/16

Chanelle VAN NGUYEN (VIE)

Sau 14:00

Đôi Nam Nữ

1/8

Quoc Khanh LE (VIE) / Fodor CSILLA (VIE)

Bóng chuyền bãi biển

Quảng Ninh

10:00

Nam

Bán kết

Việt Nam - Indonesia

14:00

Nữ

Bán kết

Việt Nam - Indonesia

Bóng chuyền trong nhà

Quảng Ninh

17:00

Nữ

 

Việt Nam - Philippines

Bowling

Royal City Hà Nội

9:00

Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1

 

Phạm Thái Bình

Huỳnh Quốc Sử Bình

Lê Minh Đức

 Lê Lâm Tùng

13:15

Thi đấu đồng đội 4 nữ Đợt 2

 

Nguyễn Thị Huyền Thảo Nguyễn Thị Hiền

Hà Diệu Hương

Trần Thu Thủy

Thể dục nghệ thuật

Cung Thể thao Quần Ngựa

    

Vật

NTĐ Gia Lâm, Hà Nội

 

Thể thao điện tử

Trung tâm Hội nghị QG

    
   

Bóng bàn

NTĐ Hải Dương

10:00

Đơn nam, đơn nữ

Vòng bảng

Nguyễn Anh Tú

Nguyễn Đức Tuân

Nguyễn Thị Nga

Trần Mai Ngọc

14:30

Đơn nam, đơn nữ

Vòng bảng

19:30

Đơn nam, đơn nữ

Vòng bảng

Cử tạ

Nhà văn hóa Trung tâm huấn luyện và  thi đấu Thể dục thể thao, Hà Nội

10:00

Nữ 45kg

 

KHONG MY PHUONG

Trao huy chương

12:00

Nam 55kg

 

LAI GIA THANH

Trao huy chương

14:00

Nữ 49kg

 

PHAM DINH THI

Trao huy chương

Vovinam

NTĐ

Sóc Sơn

14:00-15:00

Đối kháng (60-65kg) nam nữ

Loại

Nguyễn Thanh Liêm

Nguyễn Thị Thảo

15:00-15:30

Quyền

CK

Nguyễn Thị Ngọc Trân

15:30

Đối kháng

BK,CK

 

Bóng ném trong nhà

Trường ĐHTDTT

Bắc Ninh

15:00

Nữ

Vòng tròn

Việt Nam - Singapore

17:00

Nam

Vòng tròn

Việt Nam - Singapore

Xe đạp

Hòa Bình

09-10

Tính điểm cá nhân nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Thật

Nguyễn Thị Thi

Nguyễn Thị Thu Mai

00-11

Tính điểm cá nhân nữ

Chung kết

Trần Tuấn Kiệt

Huỳnh Thanh Tùng

Quàng Văn Cường

Boling

Trung tâm Bowling Hero World – Royal City Hà Nội

9:00

Thi đấu đồng đội 4 nam Đợt 1

Đợt 1

Phạm Thái Bình Huỳnh Quốc Sử Bình Lê Minh Đức Lê Lâm Tùng

13:15

Thi đấu đồng đội 4 nữ Đợt 2

Đợt 2

Nguyễn Thị Huyền Thảo Nguyễn Thị Hiền Hà Diệu Hương Trần Thu Thủy

Author Thethao247.vn Phong Vũ / Theo Tạp chí Người Đưa Tin - Copy link