bao bong da, tin the thao

LIVESCORE - XEM TỶ SỐ BÓNG ĐÁ TRỰC TUYẾN

England – Premier League

England – Championship

F
T
Burton Albion
1 - 0
Derby County
21:00
Barnsley FC
v
Rotherham United
21:00
Birmingham City FC
v
Norwich City
21:00
Blackburn
v
Fulham FC
21:00
Brentford
v
Sheffield Wednesday
21:00
Bristol City
v
Aston Villa
21:00
Cardiff City FC
v
Reading FC
21:00
Huddersfield Town
v
Wolverhampton Wanderers
21:00
Ipswich Town FC
v
Preston North End
21:00
Nottingham Forest
v
Leeds United
21:00
Wigan Athletic FC
v
Queens Park Rangers
23:30
Newcastle
v
Brighton & Hove Albion

England – League 1

H
T
Swindon Town
0 - 0
Bristol Rovers
21:00
Bradford City
v
Oldham Athletic
21:00
Charlton Athletic
v
Bolton
21:00
Chesterfield
v
Millwall FC
21:00
Coventry City
v
Northampton Town
21:00
Milton Keynes Dons
v
Peterborough United
21:00
Port Vale
v
Scunthorpe United
21:00
Rochdale
v
AFC Wimbledon
21:00
Sheffield United
v
Oxford United
21:00
Shrewsbury Town
v
Gillingham
21:00
Southend United
v
Fleetwood Town
21:00
Walsall
v
Bury

England – League 2

21:00
Accrington Stanley
v
Morecambe
21:00
Barnet
v
Carlisle United
21:00
Blackpool FC
v
Plymouth Argyle
21:00
Cambridge United
v
Luton Town
21:00
Cheltenham Town
v
Crewe Alexandra
21:00
Crawley Town
v
Notts County
21:00
Doncaster Rovers
v
Yeovil Town
21:00
Exeter City
v
Portsmouth
21:00
Grimsby Town
v
Stevenage
21:00
Hartlepool United
v
Newport County
21:00
Leyton Orient
v
Mansfield Town
21:00
Wycombe Wanderers
v
Colchester United

England – National League

F
T
Dagenham & Redbridge
3 - 0
Wrexham
21:00
Aldershot Town
v
North Ferriby United
21:00
Barrow
v
Braintree Town
21:00
Chester FC
v
Sutton United
21:00
Eastleigh
v
Solihull Moors
21:00
Gateshead FC
v
Boreham Wood
21:00
Guiseley
v
Bromley
21:00
Macclesfield Town
v
Lincoln
21:00
Maidstone
v
Forest Green Rovers
21:00
Southport
v
Tranmere Rovers FC
21:00
Torquay United
v
Dover
21:00
York City
v
Woking

England – National League North

21:00
AFC Fylde
v
Halifax Town
21:00
Altrincham
v
Curzon
21:00
Boston United
v
Kidderminster Harriers
21:00
Brackley Town
v
FC United of Manchester
21:00
Darlington 1883
v
Alfreton Town
21:00
Harrogate
v
Nuneaton Town
21:00
Salford City
v
Gainsborough
21:00
Stalybridge
v
Gloucester City
21:00
Tamworth
v
Bradford PA
21:00
Telford
v
Stockport
21:00
Worcester
v
Chorley

England – National League South

21:00
Bath City
v
East Thurrock United
21:00
Chelmsford
v
Oxford City
21:00
Concord Rangers
v
Maidenhead United
21:00
Dartford
v
Hungerford Town
21:00
Eastbourne Borough
v
Ebbsfleet United
21:00
Gosport Borough
v
Bishops Stortford
21:00
Hemel Hempstead
v
Poole Town FC
21:00
Margate
v
Weston Super Mare
21:00
St.Albans
v
Whitehawk
21:00
Truro City
v
Welling United
21:00
Wealdstone
v
Hampton & Richmond

Italy – Serie A

23:00
SS Lazio
v
Juventus

Italy – Serie B

F
T
Spezia
1 - 1
Salernitana

Italy – Lega Pro:: group A

21:30
Renate
v
Olbia

Italy – Lega Pro:: group B

21:30
Lumezzane
v
Teramo
P
o
s
t
Sambenedettese
v
Calcio Padova
21:30
Sudtirol
v
Alma Juventus Fano
23:30
Pordenone Calcio
v
Gubbio
23:30
Santarcangelo
v
FeralpiSalo
23:30
Venezia
v
Forli

Italy – Lega Pro:: group C

21:30
Calcio Catania
v
Juve Stabia

Tây Ban Nha – Liga Adelante

F
T
Getafe
0 - 0
Numancia
F
T
Tenerife
1 - 1
Sevilla FC Atletico

Tây Ban Nha – Segunda B:: group I

F
T
Ponferradina
1 - 3
Leonesa
22:00
CD Lealtad
v
Arandina CF

Tây Ban Nha – Segunda B:: group II

21:00
Zamudio SD
v
Athletic Bilbao B
23:00
SD Gernika
v
Navalcarnero
23:00
Socuellamos
v
Barakaldo
23:00
Toledo
v
Sestao

Tây Ban Nha – Segunda B:: group III

23:00
Atletico Saguntino
v
Sabadell
23:30
Atletico Baleares
v
Mallorca B

Tây Ban Nha – Segunda B:: group IV

23:30
Futbol Club Jumilla
v
Extremadura

Đức – Bundesliga

F
T
Bayern Munich
6 - 0
Werder Bremen
20:30
FC Augsburg
v
VfL Wolfsburg
20:30
Dortmund
v
Mainz 05
20:30
Frankfurt
v
Schalke 04
20:30
FC Cologne
v
Darmstadt
20:30
Hamburger SV
v
Ingolstadt
23:30
Borussia Moenchengladbach
v
Bayer Leverkusen

Đức – 2nd Bundesliga

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
Bochum
1 - 1
Hannover 96
F
T
FC Heidenheim
1 - 2
Wuerzburger Kickers
F
T
Sandhausen
1 - 2
VfB Stuttgart
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
F
T
Greuther Fuerth
3 - 2
Erzgebirge Aue
F
T
Karlsruher SC
0 - 0
1860 Muenchen

Đức – 3rd Liga

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
Magdeburg
1 - 2
Duisburg
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
F
T
Werder Bremen II
4 - 2
Osnabrueck
61
Chemnitzer FC
0 - 0
Sportfreunde Lotte
62
Hansa Rostock
0 - 0
FSV Frankfurt
64
Holstein Kiel
3 - 0
FSV Zwickau
60
Jahn Regensburg
0 - 1
Aalen
60
Preußen Muenster
0 - 0
Mainz 05 II
61
RW Erfurt
2 - 0
Fortuna Koeln
63
Sonnenhof Großaspach
2 - 0
Hallescher FC
62
Wehen
0 - 1
Paderborn

Đức – Regionalliga Bayern

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
SpVgg Bayreuth
0 - 0
FC Augsburg II
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
F
T
1860 Rosenheim
1 - 0
Greuther Fuerth II
F
T
VfR Garching
2 - 2
FC Memmingen
60
Burghausen
0 - 2
FV Illertissen
64
Ingolstadt II
1 - 1
SV Schalding-Heining
60
SV Seligenporten
3 - 0
SpVgg Bayern Hof
57
Unterhaching
1 - 0
FC Schweinfurt

Đức – Regionalliga Nord

F
T
Hannover 96 II
2 - 2
TSV Havelse
59
Eintracht Eintracht Braunschweig II
1 - 4
Hamburger SV II
63
FC Germania Egestorf-Langreder
2 - 2
Meppen
63
Luebeck
1 - 1
SV Drochtersen/Assel
63
St.Pauli II
1 - 2
VfL Wolfsburg II
18
BSV Rehden
1 - 0
Eintracht Norderstedt

Đức – Regionalliga Nordost

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
ZFC Meuselwitz
1 - 3
Hertha Berlin II
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
F
T
BFC Dynamo
1 - 2
Energie FC Energie Cottbus
90+4
Carl Zeiss Jena
4 - 0
FSV Union Fuerstenwalde
61
Babelsberg
2 - 0
Lokomotive Leipzig

Đức – Regionalliga Südwest

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
Saarbruecken
2 - 0
Wormatia Worms
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
F
T
Eintracht Trier
3 - 1
Hessen Kassel
F
T
Hoffenheim II
1 - 1
FCA Walldorf
F
T
Noettingen
1 - 2
Koblenz
F
T
Stuttgarter Kickers
2 - 1
TSV Steinbach
F
T
Teutonia Watzenborn-Steinberg
2 - 1
Kickers Offenbach
64
Elversberg
2 - 0
1. FC Kaiserslautern II
59
Pirmasens
0 - 0
VfB Stuttgart II
61
Waldhof Mannheim
2 - 0
Homburg

Đức – Regionalliga West

F
T
Dortmund II
2 - 0
SC Wiedenbrueck
F
T
Alemannia Aachen
3 - 2
Bonner SC
F
T
FC Koeln II
1 - 2
Oberhausen
65
RW Essen
0 - 0
Borussia Moenchengladbach II
61
SC Verl
0 - 1
Wuppertal
63
SV Roedinghausen
1 - 0
Fortuna Duesseldorf II
63
Schalke 04 II
1 - 0
TSG Sprockhoevel
59
RW Ahlen
0 - 1
Viktoria Koeln 1904

Pháp – Ligue 1

F
T
Marseille
2 - 0
FC Lorient
22:00
Dijon
v
Lyon

Pháp – Ligue 2

F
T
Bourg en Bresse Peronnas
2 - 2
Niort
F
T
Clermont Foot
2 - 1
AC AC Ajaccio
F
T
GFC AC Ajaccio
1 - 1
Strasbourg
F
T
Nimes
2 - 3
Amiens
F
T
Orleans
0 - 0
Auxerre
F
T
Tours
1 - 1
Reims
F
T
Troyes
1 - 1
Lens
F
T
Valenciennes FC
2 - 0
Laval
21
Red Star
0 - 0
Le Havre

Pháp – National

F
T
AS Beziers
2 - 3
Avranches
F
T
Chateauroux
3 - 1
ASM Belfort
F
T
Concarneau
1 - 0
Paris FC
F
T
Dunkerque
2 - 1
Creteil
F
T
Epinal
2 - 4
Boulogne
F
T
Lyon la Duchere
2 - 1
Les Herbiers
F
T
Marseille Consolat
3 - 0
Sedan
F
T
Chambly
1 - 0
CA SC Bastia

Hà Lan – Eredivisie

F
T
Vitesse
1 - 1
FC Utrecht
23:30
Willem II
v
Roda JC Kerkrade

Hà Lan – Jupiler League

F
T
Almere City FC
4 - 0
FC Eindhoven
F
T
De Graafschap
0 - 2
VVV-Venlo
F
T
FC Oss
0 - 2
Telstar
F
T
FC Volendam
0 - 1
FC Emmen
F
T
Fortuna Sittard
3 - 2
FC Dordrecht
F
T
Helmond Sport
1 - 0
Cambuur
F
T
Jong PSV
2 - 0
Jong FC Utrecht
F
T
NAC Breda
0 - 0
FC Den Bosch
F
T
RKC Waalwijk
3 - 2
Jong Ajax

Belgium – Pro League

F
T
Sporting Charleroi
3 - 2
Eupen
23:00
Lokeren
v
Royal Excel Mouscron

Bồ Đào Nha – Primeira Liga

F
T
Vitoria de Guimaraes
5 - 3
Pacos de Ferreira
22:00
Tondela
v
Belenenses

Scotland – Premiership

F
T
Kilmarnock
1 - 1
Rangers
21:00
Celtic
v
Aberdeen
21:00
Hamilton Academical
v
Ross County
21:00
Inverness CT
v
St.Johnstone
21:00
Motherwell
v
Dundee FC
21:00
Partick Thistle
v
Hearts

Scotland – Championship

21:00
Ayr United
v
St. Mirren
21:00
Dundee United
v
Raith Rovers
21:00
Dunfermline Athletic
v
Queen of South
21:00
Falkirk
v
Dumbarton
21:00
Hibernian
v
Greenock Morton

Scotland – League 1

21:00
Albion Rovers
v
Alloa Athletic
21:00
East Fife
v
Brechin City
21:00
Queens Park
v
Livingston
21:00
Stenhousemuir
v
Airdrieonians
21:00
Stranraer
v
Peterhead

Scotland – League 2

21:00
Arbroath
v
Stirling Albion
21:00
Clyde
v
Cowdenbeath
21:00
Edinburgh City
v
Berwick Rangers
21:00
Forfar Athletic
v
Elgin City
21:00
Montrose
v
Annan Athletic

FC Internazionale Milanonational – Friendlies

19:00
Tajikistan
v
Syria
C
a
n
c
Saudi Arabia
v
Laos

Đan Mạch – Superliga

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
Randers FC
1 - 0
Silkeborg
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
F
T
Lyngby
0 - 1
FC Nordsjaelland

Đan Mạch – 2nd Division:: group 1

F
T
Fredensborg BI
1 - 2
Avarta
F
T
HIK
1 - 2
Frem
20
B 93
0 - 0
Holbaek
18
Broenshoej
0 - 0
Hvidovre

Đan Mạch – 2nd Division:: group 2

F
T
Kolding IF
3 - 1
Svendborg
63
Dalum
1 - 2
FC Sydvest 05
67
Middelfart G og BK
3 - 1
Naesby

Đan Mạch – 2nd Division:: group 3

F
T
Thisted
2 - 0
Kjellerup
F
T
VSK Aarhus
0 - 1
Aarhus Fremad
65
Brabrand
2 - 1
Jammerbugt FC
21
Odder IGF
0 - 0
Vejgaard

Na Uy – Tippeligaen

F
T
Aalesund
2 - 2
Sarpsborg 08
20:30
Stroemsgodset
v
Molde
23:00
FK Haugesund
v
Brann

Thụy Điển – Allsvenskan

21:00
Djurgaarden
v
Gefle
21:00
Kalmar FF
v
IFK Norrkoeping

Thụy Điển – Superettan

22:00
Dalkurd FF
v
Syrianska

Finland – Veikkausliiga

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
PK-35 Vantaa
0 - 1
PS Kemi
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
21
FC FC Internazionale Milano
0 - 0
Ilves
21
HIFK
0 - 0
Seinaejoen JK
23
RoPS
2 - 0
FC Lahti

Finland – Ykkonen

22:30
Jyvaskyla JK
v
EIF

Áo – Bundesliga

21:00
Sturm Graz
v
Altach
23:30
Mattersburg
v
SKN St. Poelten
23:30
Wolfsberger AC
v
Admira Moedling

Áo – Erste Liga

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
Áo Lustenau
1 - 1
FC Liefering
F
T
BW Linz
2 - 2
FC Wacker Innsbruck
F
T
Wattens
2 - 2
SV Horn
F
T
Wiener Neustadt
0 - 3
Floridsdorfer AC
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
F
T
Kapfenberger SV
1 - 2
LASK Linz

Thụy Sỹ – Super League

22:45
Lugano
v
Lausanne

Thụy Sỹ – Challenge League

22:45
Wohlen
v
Wil

Hy Lạp – Super League

P
o
s
t
Platanias
v
AE Larissa
P
o
s
t
Veria FC
v
Iraklis

Thổ Nhĩ Kỳ – Super Lig

F
T
Alanyaspor
2 - 1
Antalyaspor
F
T
Konyaspor
2 - 2
Besiktas
23:30
Kasimpasa
v
Adanaspor

Thổ Nhĩ Kỳ – 1st Lig

F
T
Bandirmaspor
1 - 2
Gaziantep BB
F
T
Umraniyespor
1 - 1
Manisaspor
23:30
Eskisehirspor
v
Sanliurfaspor

Ireland – Airtricity League

F
T
Cork City
5 - 2
Longford Town
F
T
St. Patricks Athletic
0 - 1
Bohemian FC
F
T
Finn Harps
0 - 2
Shamrock Rovers
F
T
Wexford Youths
0 - 1
Dundalk

Ireland – 1st Division

F
T
Athlone Town
4 - 0
Cabinteely
F
T
Waterford United
1 - 3
Drogheda United

Wales – Premier League

20:30
Carmarthen
v
Airbus UK Broughton
20:30
Cefn Druids AFC
v
Cardiff Met University
23:15
Bangor City
v
Bala Town

Northern Ireland – Premiership

F
T
Carrick Rangers
1 - 4
Ballymena United
F
T
Coleraine
4 - 1
Glentoran
F
T
Glenavon
1 - 0
Ards
21:00
Ballinamallard United
v
Cliftonville
21:00
Crusaders
v
Portadown
21:00
Linfield
v
Dungannon Swifts

Cyprus – 1st League

22:00
Doxa Katokopia
v
AEL Limassol
23:00
Anagennisi Deryneia
v
Omonia Nicosia
23:00
Apollon Limassol
v
Aris Limassol

Luxembourg – National Division

F
T
CS Fola Esch
1 - 1
FC Progres Niedercorn
22:00
US Rumelange
v
Una Strassen

Cộng hòa Séc – 1st League

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
Jihlava
0 - 2
Teplice
F
T
Mlada Boleslav
2 - 0
Hradec Kralove
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
F
T
Bohemians 1905
2 - 0
Jablonec
23:00
Brno
v
Slovacko

Cộng hòa Séc – 2nd league

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
Budejovice
1 - 0
Znojmo
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
F
T
Pardubice
1 - 1
Sokolov
22:00
Banik Ostrava
v
Frydek-Mistek
22:00
FC Vlasim
v
Sigma Olomouc
22:00
FK MAS Taborsko
v
Trinec
22:00
SK Prostejov
v
FK Varnsdorf
23:00
Opava
v
Usti nad Labem

Nga – Premier League

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
Krylya Sovetov Samara
0 - 1
FC Ufa
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
F
T
Gazovik Orenburg
1 - 1
Rubin Kazan
H
T
Tom Tomsk
0 - 0
CSKA Moscow
22:00
Zenit St. Petersburg
v
Amkar

Nga – 2nd Division:: south

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
Sochi
1 - 1
Angusht Nazran
F
T
Torpedo Armavir
0 - 2
Chayka

Ukraine – Premier League

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
Dnipro
2 - 0
Zorya
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
21:00
Volyn
v
Chornomorets Odesa
23:30
Dynamo Kyiv
v
Vorskla

Ba Lan – Ekstraklasa

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
Wisla Plock
1 - 2
Korona Kielce
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
F
T
Wisla Krakow
1 - 5
Slask Wroclaw
20:30
Pogon Szczecin
v
Cracovia
23:00
Gornik Leczna
v
Jagiellonia Bialystok

Ba Lan – 1st Liga

22:00
Olimpia Grudziadz
v
Pogon Siedlce
22:30
Zaglebie Sosnowiec
v
Gornik Zabrze
23:00
GKS Katowice
v
Znicz Pruszkow

Ba Lan – 2nd Liga

21:00
Rakow Czestochowa
v
Energetyk ROW Rybnik
22:00
Odra Opole
v
Gryf Wejherowo
22:00
Olimpia Elblag
v
Warta Poznan
22:00
Olimpia Zambrow
v
Radomiak Radom
22:00
Polonia Bytom
v
KS Legionovia Legionowo
22:00
Stal Stalowa Wola
v
Rozwoj Katowice

Croatia – 1st League

F
T
RNK Split
0 - 0
FC Internazionale Milano Zapresic

Serbia – Super Liga

F
T
FK Radnik Surdulica
0 - 1
FK Metalac

Slovenia – 1st SNL

F
T
Radomlje
2 - 2
Krsko Posavje
F
T
Gorica
3 - 1
Domzale

AS Romania – Liga I

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
Concordia Chiajna
0 - 0
CSMS Iasi
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
F
T
Dinamo Bucuresti
1 - 1
Gaz Metan Medias
22:30
ACS Poli Timisoara
v
CFR Cluj

Bulgaria – First Professional Football League:: 1. stage

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
Montana
1 - 2
Slavia Sofia
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
F
T
Beroe
1 - 0
Pirin Blagoevgrad
21:00
Dunav Ruse
v
Cherno More Varna
23:00
Botev Plovdiv
v
Neftochimic Burgas 1962

Belarus – Premier

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
Krumkachy Minsk
0 - 2
Torpedo Zhodino
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
F
T
Dinamo Brest
1 - 1
Isloch
17
FK Gorodeya
0 - 0
Granit Mikashevichi
21:00
FK Vitebsk
v
Slavia Mozyr
22:30
FC Minsk
v
Neman Grodno

Estonia – Premium liiga

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
Rakvere JK Tarvas
1 - 3
Tammeka
F
T
Trans Narva
3 - 1
Levadia Tallinn
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
F
T
Paernu Linnameeskond
3 - 1
Paide Linnameeskond
21
Nomme JK Kalju
0 - 1
Flora Tallinn
22:45
JK Sillamae Kalev
v
Infonet Tallinn

Moldova – National Division

21:00
CF Ungheni
v
Dinamo-Auto

Bosnia and Herzegovina – Premijer Liga

22:30
FK Krupa
v
Sloboda Tuzla
22:30
Metalleghe BSI
v
Olimpik Sarajevo
22:30
Radnik Bijeljina
v
FK Sarajevo

FYR Macedonia – Prva Liga

21:30
FK Sileks
v
Makedonija GjP
21:30
FK Vardar Skopje
v
FK Bregalnica Stip
21:30
Pelister
v
Rabotnicki
21:30
Shkupi Skopje
v
Renova

Montenegro – Telekom 1st CFL

22:00
Decic Tuzi
v
FK Bokelj
22:00
FK Iskra
v
FK Lovcen
22:00
Rudar Pljevlja
v
Zeta
22:00
Sutjeska
v
Grbalj Radanovici

Israel – Ligat HaAl

22:00
Hapoel Haifa
v
Bnei Yehuda Tel Aviv
23:00
Hapoel Raanana
v
Maccabi Petach Tikva

Argentina – Primera Division

F
T
Sarmiento
1 - 0
Arsenal Sarandi
F
T
Godoy Cruz
1 - 0
Huracan

Argentina – Primera B Nacional

23:05
All Boys
v
Boca Unidos

Argentina – Primera B Metropolitana

F
T
CD UAI Urquiza
1 - 0
San Telmo
F
T
CA Talleres Remedios de Escalada
2 - 2
Club Atletico Estudiantes
23:05
Barracas Central
v
Club Atletico Platense

Brazil – Serie B

F
T
Criciuma
0 - 1
Joinville
F
T
Ceara
1 - 1
CRB

Chile – Primera:: apertura

F
T
Colo Colo
0 - 2
Deportes Iquique
22:00
Universidad de Chile
v
Universidad Catolica

Colombia – Primera A:: clausura

F
T
La Equidad
2 - 2
Fortaleza FC
F
T
Envigado
3 - 1
Rionegro Aguilas

Ecuador – Serie A:: clausura

F
T
Universidad Catolica
1 - 0
Delfin
F
T
Fuerza Amarilla SC
2 - 0
LDU de Quito
F
T
Independiente del Valle
2 - 0
FC Barcelona SC
F
T
Emelec
2 - 1
Deportivo Cuenca

Mexico – Primera Division:: apertura

F
T
Tijuana
1 - 0
Pumas

USA – Major League Soccer

F
T
Real Salt Lake
2 - 1
Colorado Rapids

USA – National Womens Soccer League

F
T
Orlando Pride
1 - 2
Washington Spirit

El Salvador – Primera Division:: apertura

F
T
UES
1 - 2
Isidro Metapan

Honduras – Liga Nacional:: apertura

F
T
CD Vida
0 - 0
Platense FC

Japan – J. League:: stage 2

F
T
Nagoya Grampus Eight
1 - 1
FC Tokyo
F
T
Ventforet Kofu
2 - 2
Omiya Ardija
F
T
Shonan Bellmare
1 - 2
Gamba Osaka
F
T
Kawasaki Frontale
2 - 5
Kashiwa Reysol
F
T
Sagan Tosu
1 - 0
Albirex Niigata
F
T
Vegalta Sendai
0 - 2
Sanfrecce Hiroshima
F
T
Vissel Kobe
2 - 1
Urawa Red Diamonds
F
T
Yokohama F.Marinos
2 - 2
Kashima Antlers

Japan – Cup

F
T
Blaublitz Akita
2 - 0
Vanraure Hachinohe
F
T
Consadole Sapporo
3 - 0
Tsukuba Univ.
A
E
T
FC Gifu
1 - 2
Honda FC
F
T
MIO Biwako Shiga
1 - 3
Kwansei Gakuin
F
T
Nara Club
2 - 0
Kyoto Sangyo Uni
F
T
Fukushima United
4 - 1
ThespaKusatsu FC
F
T
Thespa Kusatsu
1 - 0
Sony Sendai
F
T
Hiroshima SRC
0 - 4
Ehime FC
F
T
Matsue City
1 - 4
Fagiano Okayama
A
E
T
Tokai Gakuen University
1 - 2
Suzuka Unlimited FC
F
T
Giravanz Kitakyushu
1 - 0
Fukuoka Univ.
F
T
Kataller Toyama
1 - 0
Niigata Uni FC
F
T
Parceiro Nagano
5 - 0
FC Hokuriku
A
E
T
Tochigi UVA
341 - 1
Yamanashi Gakuin
F
T
Gainare Tottori
5 - 0
Fagiano Okayama II
F
T
JEF United Chiba
5 - 0
Hokkaido Univ.
F
T
Machida Zelvia
0 - 1
Kanagawa Uni FC
F
T
Mito Hollyhock
1 - 0
Tokyo FC Internazionale Milanonationl Univ
A
E
T
Montedio Yamagata
2 - 1
Arterivo Wakayama
F
T
Oita Trinita
3 - 0
MD Nagasaki
F
T
Renofa Yamaguchi
4 - 0
Tokai University Kumamoto
F
T
Tokushima Vortis
6 - 0
FC Tokushima Celeste
F
T
Tokyo Verdy 1969
2 - 1
VONDS Ichihara FC
F
T
V-Varen Nagasaki
2 - 1
Kochi
F
T
Shimizu S-Pulse
2 - 1
Kansai Univ.
F
T
FC Ryukyu
1 - 0
Honda Lock

Republic of Korea – K-League Classic

F
T
Jeju United
1 - 0
Seongnam FC
F
T
Suwon City
2 - 0
Incheon United
F
T
Ulsan Hyundai
1 - 1
Gwangju FC

Republic of Korea – K-League Challenge

F
T
Chungju Hummel
2 - 2
Gangwon FC
F
T
Seoul E-Land FC
1 - 1
Goyang FC

Vietnam – V-League

F
T
Dong Thap Cao Lanh
2 - 4
FLC Thanh Hoa
F
T
Khanh Hoa Nha Trang
3 - 1
Da Nang
F
T
Saigon FC
0 - 3
Ha Noi TT

Georgia – Umaglesi Liga:: red group

20:30
Dila Gori
v
Sioni Bolnisi
20:30
FC Zugdidi
v
Dinamo Batumi
20:30
Kolkheti-1913 Poti
v
Saburtalo

Georgia – Umaglesi Liga:: white group

20:30
FC Shukura Kobuleti
v
FC Tskhinvali
20:30
Lokomotivi Tbilisi
v
FC Guria Lanchkhuti
22:00
Torpedo Kutaisi
v
Chikhura

Kazakhstan – Premier League:: championship

P
o
s
t
Okzhetpes Kokshetau
v
FC Astana

Algeria – Ligue 1

Thứ sáu, 26 tháng 8 năm 2016
F
T
NA Hussein Dey
0 - 1
JS Kabylie
Thứ bảy, 27 tháng 8 năm 2016
23:00
CA Batna
v
USM Bel Abbes
23:45
MC Oran
v
Olympique de Medea

Kenya – GOTV Shield Cup

F
T
AFC Leopards
0 - 3
Western Stima
56
Ulinzi Stars
2 - 0
Chemelil Sugar

Morocco – Botola Pro

F
T
Hassania Agadir
1 - 1
FAR Rabat
23:00
Olympic Club de Safi
v
Chabab Rif Al Hoceima

South Africa – Super Cup MTN8

F
T
Cape Town City FC
1 - 0
Kaizer Chiefs
20:00
Platinum Stars
v
Chippa United
Tin mới cập nhật
Video bàn thắng: Tottenham 1-1 Liverpool (Vòng 2 Ngoại hạng Anh)

Video bàn thắng: Tottenham 1-1 Liverpool (Vòng 2 Ngoại hạng Anh)

Thể hiện phong độ ấn tượng thường thấy khi thi đấu trước các đội bóng mạnh nhưng thầy trò HLV Klopp đã không thể giữ trọn 3 điểm trong chuyến làm khách trên sân White Hart Lane tại vòng 3 Ngoại hạng Anh

Trực tiếp Chelsea vs Burnley: Cẩn trọng với tân binh, 21h00 ngày 27/8

Trực tiếp Chelsea vs Burnley: Cẩn trọng với tân binh, 21h00 ngày 27/8

Thethao247 cập nhật trực tiếp diễn biến, link xem Chelsea vs Burnley lúc 21h00 ngày 27/8, trận đấu thuộc vòng 3 Ngoại hạng Anh 2016/17.

Link xem Chelsea vs Burnley - 21h00 ngày 27/8

Link xem Chelsea vs Burnley - 21h00 ngày 27/8

Cập nhật link xem trực tiếp Tottenham vs Liverpool lúc 21h00 ngày 27/8, trận đấu thuộc vòng 3 Ngoại hạng Anh 2016/17.

Xác định được đội bóng đầu tiên xuống hạng ở V-League 2016

Xác định được đội bóng đầu tiên xuống hạng ở V-League 2016

Loạt trận thuộc vòng 23 diễn ra chiều nay đã giúp xác định được đội bóng chính thức chia tay V-League 2016.

Điểm tin 27/8: CLB V-League đầu tiên xuống hạng, Pochettino là ưu tiên số 1 của MU

Điểm tin 27/8: CLB V-League đầu tiên xuống hạng, Pochettino là ưu tiên số 1 của MU

CLB V-League đầu tiên xuống hạng; Pochettino là ưu tiên số 1 của M.U; Giroud dè chừng PSG… là những thông tin đáng chú ý tối nay.

Video bàn thắng: Sài Gòn FC 0-3 Hà Nội T&T (Vòng 23 V-League 2016)

Video bàn thắng: Sài Gòn FC 0-3 Hà Nội T&T (Vòng 23 V-League 2016)

Hà Nội T&T tạm vươn lên dẫn đầu BXH V-League sau chiến thắng đậm trước Sài Gòn FC

Video bàn thắng: Khánh Hòa 3-1 SHB Đà Nẵng (Vòng 23 V-League 2016)

Video bàn thắng: Khánh Hòa 3-1 SHB Đà Nẵng (Vòng 23 V-League 2016)

Thất bại trên sân của Khánh Hòa khiến SHB Đà Nẵng đánh mất cơ hội vươn lên ngôi đầu BXH V-League

Nhận định kèo Watford vs Arsenal, 21h00 ngày 27/8

Nhận định kèo Watford vs Arsenal, 21h00 ngày 27/8

Nhận định, dự đoán, soi kèo Watford vs Arsenal, 21h00 ngày 27/8, vòng 3 Ngoại hạng Anh 2016/17 – Arsenal được đánh giá cao hơn Watford và chấp với tỉ lệ kèo 0:3/4.

Chuyển nhượng tối 27/8: Chelsea tiếp cận Alonso, 8 CLB tranh sao Arsenal

Chuyển nhượng tối 27/8: Chelsea tiếp cận Alonso, 8 CLB tranh sao Arsenal

Chelsea tiếp cận Alonso; 8 CLB tranh người của Arsenal; Cựu HLV Man City được trọng dụng tại Trung Quốc… là những thông tin chuyển nhượng đáng chú ý tối nay.

VIDEO: James Milner mở tỷ số cho Liverpool trên chấm 11m

VIDEO: James Milner mở tỷ số cho Liverpool trên chấm 11m

Lamela phạm lỗi với Firmino trong vòng cấm địa. Trên chấm 11m, James Milner dễ dàng đánh bại Vorm, mở tỉ số trận đấu cho Liverpool

Link Sopcast
Sự kiện nổi bật