bao bong da, tin the thao

LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY

England – Premier League

21:00
Everton
v
AFC Bournemouth
21:00
Newcastle
v
Crystal Palace
21:00
Stoke City
v
Sunderland
21:00
Watford
v
Aston Villa
21:00
West Brom
v
West Ham
23:30
Arsenal
v
Norwich City

England – Championship

F
T
Birmingham City FC
2 - 2
Middlesbrough
18:30
Bolton
v
Hull City
21:00
Brentford
v
Fulham FC
21:00
Bristol City
v
Huddersfield Town
21:00
Ipswich Town FC
v
Milton Keynes Dons
21:00
Leeds United
v
Charlton Athletic
21:00
Nottingham Forest
v
Wolverhampton Wanderers
21:00
Reading FC
v
Preston North End
21:00
Rotherham United
v
Blackburn
21:00
Sheffield Wednesday
v
Cardiff City FC

England – League 1

18:30
Blackpool FC
v
Wigan Athletic FC
21:00
Barnsley FC
v
Colchester United
21:00
Burton Albion
v
Gillingham
21:00
Chesterfield
v
Bury
21:00
Coventry City
v
Sheffield United
21:00
Crewe Alexandra
v
Doncaster Rovers
21:00
Millwall FC
v
Oldham Athletic
21:00
Rochdale
v
Swindon Town
21:00
Scunthorpe United
v
Port Vale
21:00
Shrewsbury Town
v
Peterborough United
21:00
Southend United
v
Bradford City

England – League 2

21:00
Barnet
v
Yeovil Town
21:00
Cambridge United
v
Plymouth Argyle
21:00
Carlisle United
v
Oxford United
21:00
Dagenham & Redbridge
v
Crawley Town
21:00
Exeter City
v
Morecambe
21:00
Hartlepool United
v
Portsmouth
21:00
Leyton Orient
v
Mansfield Town
21:00
Newport County
v
Notts County
21:00
Northampton Town
v
Luton Town
21:00
Stevenage
v
AFC Wimbledon
21:00
Wycombe Wanderers
v
Accrington Stanley
21:00
York City
v
Bristol Rovers

England – National League

23:30
Barrow
v
Wrexham
23:30
Braintree Town
v
Altrincham
23:30
Bromley
v
Aldershot Town
23:30
Cheltenham Town
v
Lincoln
23:30
Chester FC
v
Gateshead FC
23:30
Dover
v
Forest Green Rovers
23:30
Guiseley
v
Torquay United
23:30
Halifax Town
v
Macclesfield Town
23:30
Southport
v
Kidderminster Harriers
23:30
Tranmere Rovers FC
v
Grimsby Town
23:30
Welling United
v
Boreham Wood
23:30
Woking
v
Eastleigh

England – National League North

21:00
Brackley Town
v
Tamworth
21:00
Bradford PA
v
Gainsborough
21:00
Chorley
v
Telford
21:00
FC United of Manchester
v
Solihull Moors
21:00
Harrogate
v
Corby Town
21:00
Lowestoft Town
v
Gloucester City
21:00
North Ferriby United
v
Alfreton Town
21:00
Nuneaton Town
v
Hednesford
21:00
Stalybridge
v
Boston United
21:00
Stockport
v
Curzon
21:00
Worcester
v
AFC Fylde

England – National League South

21:00
Bath City
v
Margate
21:00
Chelmsford
v
Basingstoke
21:00
Ebbsfleet United
v
Eastbourne Borough
21:00
Gosport Borough
v
Hayes & Yeading United
21:00
Havant and Waterlooville
v
Weston Super Mare
21:00
Hemel Hempstead
v
Whitehawk
21:00
Maidenhead United
v
Concord Rangers
21:00
Maidstone
v
Bishops Stortford
21:00
Oxford City
v
Sutton United
21:00
St.Albans
v
Dartford
21:00
Truro City
v
Wealdstone

Italy – Serie A

23:00
Udinese
v
Torino FC

Italy – Serie B

F
T
Modena
1 - 1
Crotone
20:00
Ascoli Picchio FC 1898
v
Salernitana
20:00
Brescia
v
Vicenza
20:00
Cagliari Calcio
v
AS Livorno Calcio
20:00
Entella
v
Pescara
20:00
Latina
v
Spezia
20:00
Perugia
v
Bari
20:00
Trapani
v
Novara
20:00
Virtus Lanciano
v
Avellino

Italy – Lega Pro:: group A

19:30
AlbinoLeffe
v
Lumezzane
19:30
Alessandria
v
Reggiana
19:30
Bassano Virtus
v
Calcio Padova
19:30
Cittadella
v
Cremonese
19:30
Cuneo
v
Renate
19:30
Giana Erminio
v
FeralpiSalo
19:30
Pavia
v
Pordenone Calcio
19:30
Pro Patria
v
Mantova
19:30
Pro Piacenza
v
Sudtirol

Italy – Lega Pro:: group C

22:30
Benevento
v
Lecce
22:30
Fidelis Andria
v
Cosenza
22:30
Foggia
v
Martina
22:30
Ischia Isolaverde
v
Catanzaro
22:30
Lupa Castelli AS Romani
v
Matera
22:30
Melfi
v
Akragas
22:30
Messina
v
Casertana
22:30
Monopoli
v
Juve Stabia
22:30
Paganese
v
Calcio Catania

Tây Ban Nha – Liga BBVA

F
T
Sporting Gijon
2 - 0
Eibar
21:00
Real Sociedad
v
Real Madrid CF
23:15
Atletico Madrid
v
Rayo Vallecano

Tây Ban Nha – Liga Adelante

23:00
Alcorcon
v
CA Osasuna
23:00
Huesca
v
Llagostera
23:00
Numancia
v
UD Almeria

Tây Ban Nha – Segunda B:: group I

22:00
Pena Sport
v
Guijuelo
23:00
Atletico Astorga
v
CD Lealtad
23:30
Coruxo F.C.
v
Racing de Ferrol

Tây Ban Nha – Segunda B:: group II

21:00
SD Amorebieta
v
Barakaldo
23:00
Arenas Getxo
v
Fuenlabrada
23:00
Ebro
v
La Roda
23:00
Toledo
v
Getafe B

Tây Ban Nha – Segunda B:: group III

21:30
UD Cornella
v
Villarreal CF B
22:00
Valencia CF B
v
Badalona

Tây Ban Nha – Segunda B:: group IV

23:30
UCAM Murcia
v
Linares Deportivo

Đức – Bundesliga

F
T
FC Augsburg
0 - 0
FC Cologne
20:30
Bayern Munich
v
Borussia Moenchengladbach
20:30
Dortmund
v
VfL Wolfsburg
20:30
Darmstadt
v
Frankfurt
20:30
Hannover 96
v
Schalke 04
20:30
Hoffenheim
v
Ingolstadt
20:30
Mainz 05
v
Hamburger SV
23:30
Bayer Leverkusen
v
Hertha Berlin

Đức – 2nd Bundesliga

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
Duisburg
2 - 1
Fortuna Duesseldorf
F
T
FSV Frankfurt
1 - 4
1. FC Kaiserslautern
F
T
Paderborn
1 - 2
Freiburg
F
T
RasenBallsport Leipzig
1 - 1
Arminia DSC Arminia Bielefeld
F
T
St. Pauli
0 - 2
1860 Muenchen
F
T
Union Berlin
1 - 0
Bochum
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
18:00
Eintracht Eintracht Braunschweig
v
Nuernberg
18:00
Greuther Fuerth
v
FC Heidenheim

Đức – 3rd Liga

F
T
Fortuna Koeln
0 - 3
Chemnitzer FC
F
T
Wehen
0 - 2
Preußen Muenster
19:00
Aalen
v
Mainz 05 II
19:00
Dynamo Dresden
v
Erzgebirge Aue
19:00
Energie FC Energie Cottbus
v
Wuerzburger Kickers
19:00
Hansa Rostock
v
RW Erfurt
19:00
Holstein Kiel
v
VfB Stuttgart II
19:00
Magdeburg
v
Sonnenhof Großaspach
19:00
Osnabrueck
v
Werder Bremen II
19:00
Stuttgarter Kickers
v
Hallescher FC

Đức – Regionalliga Bayern

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
SV Schalding-Heining
2 - 1
FC Schweinfurt
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
F
T
Bayern Munich II
1 - 0
Jahn Regensburg
F
T
TSV Buchbach
1 - 1
FV Illertissen
F
T
Burghausen
2 - 1
FC Augsburg II
F
T
FC Memmingen
4 - 2
Ingolstadt II
19:00
TSV Rain/Lech
v
FC Amberg
19:00
Unterhaching
v
Nuernberg II

Đức – Regionalliga Nord

F
T
SV Drochtersen/Assel
0 - 1
Oldenburg
18:00
VfL Wolfsburg II
v
TSV Schilksee
19:00
Cloppenburg
v
Goslarer SC
19:00
Eintracht Norderstedt
v
Luebeck
23:00
Meppen
v
St.Pauli II

Đức – Regionalliga Nordost

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
FC Oberlausitz Neugersdorf
1 - 1
Carl Zeiss Jena
F
T
VfB Auerbach
2 - 2
FSV Zwickau
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
F
T
Babelsberg
1 - 0
Germania Halberstadt
F
T
FSV Luckenwalde
2 - 0
Optik Rathenow
F
T
FSV Wacker Nordhausen
2 - 1
Budissa Bautzen
18:30
Hertha Berlin II
v
FC Viktoria 1889 Berlin
18:30
RasenBallsport Leipzig ll
v
FC Schoenberg 95
18:30
TSG Neustrelitz
v
ZFC Meuselwitz

Đức – Regionalliga Südwest

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
1. FC Kaiserslautern II
0 - 1
Saarbruecken
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
F
T
Hoffenheim II
0 - 1
TSV Steinbach
F
T
Waldhof Mannheim
2 - 3
Wormatia Worms
19:00
Bahlinger SC
v
Homburg
19:00
Eintracht Trier
v
Freiburg II
19:00
Elversberg
v
SV Spielberg
19:00
FCA Walldorf
v
Hessen Kassel
19:00
Saar 05 Saarbruecken
v
Pirmasens
19:00
SpVgg Neckarelz
v
Kickers Offenbach

Đức – Regionalliga West

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
Fortuna Duesseldorf II
3 - 2
Borussia Moenchengladbach II
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
19:00
Schalke 04 II
v
RW Ahlen
19:00
Sportfreunde Lotte
v
Oberhausen
19:00
Velbert
v
SV Roedinghausen
19:00
Viktoria Koeln 1904
v
SC Wiedenbrueck

Pháp – Ligue 1

F
T
Paris Saint Germain
4 - 0
Rennes
19:00
Nantes
v
OGC Nice
22:00
Saint-Etienne
v
Toulouse FC

Pháp – Ligue 2

F
T
Brest
0 - 2
Evian Thonon Gaillard FC
F
T
Creteil
2 - 2
AC AC Ajaccio
F
T
Laval
1 - 1
Clermont Foot
F
T
Le Havre
3 - 1
Nimes
F
T
Lens
0 - 1
Paris FC
F
T
Red Star
1 - 0
Bourg en Bresse Peronnas
F
T
FC Sochaux-Montbéliard
2 - 3
Auxerre
F
T
Tours
1 - 2
Niort

Pháp – National

F
T
Boulogne
0 - 0
AS Beziers
F
T
CA SC Bastia
1 - 1
Amiens
F
T
Chambly
4 - 0
Les Herbiers
F
T
Colmar
4 - 0
Sedan
F
T
Epinal
0 - 1
Frejus Saint Raphael
F
T
Lucon
1 - 1
ASM Belfort
F
T
Marseille Consolat
0 - 0
Dunkerque
F
T
Avranches
0 - 0
Strasbourg
F
T
Chateauroux
0 - 0
Orleans

Hà Lan – Jupiler League

F
T
Achilles 29
1 - 3
VVV-Venlo
F
T
Almere City FC
7 - 0
Jong PSV
F
T
FC Emmen
1 - 2
Fortuna Sittard
F
T
FC Oss
1 - 2
FC Volendam
F
T
Go Ahead Eagles
4 - 1
NAC Breda
F
T
Jong Ajax
3 - 1
FC Den Bosch
F
T
RKC Waalwijk
1 - 3
MVV Maastricht
F
T
Sparta Rotterdam
2 - 3
FC Dordrecht
F
T
Telstar
1 - 0
Helmond Sport

Belgium – Play-Off I

F
T
Zulte-Waregem
1 - 2
Oostende

Belgium – Play-Off II Bảng B

23:00
KV Mechelen
v
St.Truiden
23:00
Sporting Charleroi
v
Lokeren

Bồ Đào Nha – Primeira Liga

F
T
Benfica
1 - 0
Vitoria de Guimaraes
F
T
Braga
3 - 2
Vitoria de Setubal
22:00
Belenenses
v
Pacos de Ferreira
22:00
Tondela
v
Rio Ave

Bồ Đào Nha – Segunda Liga

17:15
Olhanense
v
Freamunde
22:00
Atletico
v
Santa Clara
22:00
Aves
v
Gil Vicente
22:00
Braga B
v
Benfica B
22:00
Chaves
v
Farense
22:00
Leixoes
v
Famalicao
22:00
Oliveirense
v
Portimonense
22:00
Penafiel
v
Oriental
22:00
Varzim
v
Mafra
22:00
Viseu
v
Feirense
22:00
Vitoria de Guimaraes B
v
Sporting Covilha

Scotland – Premiership

18:30
Hearts
v
Celtic
21:00
Aberdeen
v
Motherwell
21:00
Hamilton Academical
v
Kilmarnock
21:00
Partick Thistle
v
Inverness CT
21:00
Ross County
v
St.Johnstone

Scotland – League 1

21:00
Ayr United
v
Airdrieonians
21:00
Dunfermline Athletic
v
Peterhead
21:00
Forfar Athletic
v
Brechin City
21:00
Stenhousemuir
v
Albion Rovers
21:00
Stranraer
v
Cowdenbeath

Scotland – League 2

21:00
Annan Athletic
v
Queens Park
21:00
Clyde
v
Stirling Albion
21:00
East Fife
v
East Stirlingshire
21:00
Elgin City
v
Arbroath
21:00
Montrose
v
Berwick Rangers

FC Internazionale Milanonational – Club Friendlies

F
T
Oud-Heverlee
1 - 2
Standard Liege

Đan Mạch – Superliga

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
AGF
1 - 2
Viborg
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
21:00
Hobro
v
SoenderjyskE

Đan Mạch – 2nd Division:: promotion

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
Hvidovre
0 - 2
Fremad Amager
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
20:00
Aarhus Fremad
v
Nykoebing FC
20:00
Brabrand
v
HIK
20:00
Middelfart G og BK
v
Broenshoej
20:00
Thisted
v
Frem

Đan Mạch – 2nd Division:: relegation

20:00
AB Taarnby
v
Naesby
20:00
B 1908
v
Odder IGF
20:00
Jammerbugt FC
v
Svendborg
20:00
Skovbakken
v
B 93

Na Uy – Tippeligaen

20:30
Lille OSCstroem
v
Vaalerenga
23:00
Molde
v
Aalesund

Na Uy – OBOS-ligaen

20:30
Fredrikstad
v
Sandefjord

Thụy Điển – Superettan

20:00
Degerfors
v
Aatvidaberg
20:00
GAIS
v
Oergryte FF
21:00
Varbergs BoIS FC
v
IK Frej Taeby

Finland – Veikkausliiga

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
Ilves
0 - 1
IFK Mariehamn
F
T
PK-35 Vantaa
0 - 0
Seinaejoen JK
F
T
PS Kemi
1 - 0
HJK

Finland – Ykkonen

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
FC Jazz
1 - 2
Haka
F
T
FC KTP
1 - 1
AC Oulu
F
T
FF Jaro
1 - 1
TPS
F
T
Jyvaskyla JK
3 - 0
EIF
F
T
KPV
3 - 0
GrIFK Grankulla

Áo – Bundesliga

21:00
SV Groedig
v
Rapid Wien
23:30
Admira Moedling
v
Altach
23:30
Sturm Graz
v
Ried
23:30
Wolfsberger AC
v
Mattersburg

Áo – Erste Liga

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
Áo Lustenau
1 - 1
Floridsdorfer AC
F
T
Kapfenberger SV
4 - 2
Wiener Neustadt
F
T
SK Áo Klagenfurt
0 - 5
LASK Linz
F
T
SV Áo Salzburg
0 - 0
FC Liefering
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
F
T
FC Wacker Innsbruck
0 - 2
SKN St. Poelten

Thụy Sỹ – Super League

22:45
Grasshopper
v
Young Boys

Thụy Sỹ – Challenge League

22:45
Winterthur
v
Aarau
22:45
Wohlen
v
Xamax

Thổ Nhĩ Kỳ – Super Lig

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
Rizespor
2 - 0
Mersin
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
F
T
Bursaspor
1 - 1
Galatasaray
17:30
Genclerbirligi
v
Istanbul Basaksehir
20:00
Eskisehirspor
v
Trabzonspor
23:00
Besiktas
v
Kayserispor

Thổ Nhĩ Kỳ – 1st Lig

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
Sanliurfaspor
2 - 1
Altinordu
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
17:30
Giresunspor
v
1461 Trabzon
20:00
Goztepe
v
Gaziantep BB
20:00
Kayseri Erciyesspor
v
Adana Demirspor
23:00
Karabukspor
v
Elazigspor

Ireland – Airtricity League

F
T
Bohemian FC
0 - 2
Dundalk
F
T
Cork City
1 - 0
St. Patricks Athletic
F
T
Galway United FC
2 - 2
Longford Town
F
T
Derry City
0 - 2
Sligo Rovers
F
T
Shamrock Rovers
2 - 0
Bray Wanderers
F
T
Wexford Youths
1 - 1
Finn Harps

Ireland – 1st Division

F
T
Shelbourne
2 - 1
Athlone Town
F
T
Drogheda United
1 - 0
Cobh Ramblers

Northern Ireland – Premiership

21:00
Ballymena United
v
Portadown
21:00
Carrick Rangers
v
Ballinamallard United
21:00
Coleraine
v
Cliftonville
21:00
Glenavon
v
Linfield
21:00
Glentoran
v
Crusaders
21:00
Warrenpoint Town
v
Dungannon Swifts

Iceland – Cup

F
T
KFG Gardabaer
2 - 0
Aegir
19:00
Ymir
v
Orninn
20:30
Kria
v
hordhur I
21:00
Dalvík/Reynir
v
Tindastoll
21:00
GG
v
KFS Vestmennaeyjar
21:00
Hottur
v
Einherji
21:00
Hviti Riddarinn
v
Gnupverjar
21:00
Leiknir Faskrudsfjordur
v
Sindri
21:00
Stokkseyri
v
Skallagrimur
21:00
Throttur Vogar
v
Stal-ulfur
21:00
Vidir
v
IH Hafnarfjordur
21:00
Volsungur
v
Nokkvi
22:00
Kongarnir
v
KFR Hvolsvollur
22:30
Augnablik
v
Arborg
23:00
Kari
v
Njardvik
23:30
Magni
v
Hamrarnir

Luxembourg – National Division

23:00
CS Fola Esch
v
F91 Dudelange
23:00
FC Wiltz 71
v
FC Progres Niedercorn
23:00
Racing FC Union Luxembourg
v
US Rumelange
23:00
Una Strassen
v
AS Jeunesse Esch
23:30
FC Victoria Rosport
v
RM Hamm Benfica

Cộng hòa Séc – Synot league

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
Jihlava
1 - 1
Mlada Boleslav
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
20:00
Liberec
v
Brno
20:00
Pribram
v
Dukla Praha
20:00
Sigma Olomouc
v
Jablonec
20:00
Slovacko
v
Zlin
23:15
Viktoria Plzen
v
Banik Ostrava

Cộng hòa Séc – 2nd league

F
T
Znojmo
2 - 1
Frydek-Mistek
15:15
FK Slavoj Vysehrad
v
Hradec Kralove
22:00
FC Vlasim
v
Pardubice
22:00
Karvina
v
Sigma Olomouc B
23:00
Opava
v
Usti nad Labem

Slovakia – Cup

F
T
Slovan Bratislava
1 - 3
Trencin

Nga – Premier League

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
Dinamo Moscow
0 - 0
Amkar
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
23:30
Lokomotiv Moscow
v
Spartak Moscow

Nga – 2nd Division:: west

18:00
Kolomna
v
Strogino
19:00
Dinamo St Petersburg
v
Solaris Moscow
19:00
Domodedovo Moscow
v
Volga Tver
20:00
Torpedo Vladimir
v
Karelia Petrozavodsk
21:00
Khimki
v
FC Dolgoprudny
21:00
Spartak Kostroma
v
Pskov 747
21:00
Tekstilshchik
v
Znamya

Nga – 2nd Division:: east

A
A
W
FC Chita
3 - 0
Novokuznetsk

Ukraine – Premier League

18:00
Hoverla Uzhhorod
v
Zorya
A
A
W
Metalurg Zaporizhia
0 - 3
Chornomorets Odesa
21:00
Vorskla
v
Karpaty
23:30
Dnipro
v
Stal Dniprodzerzhynsk
23:30
Metalist Kharkiv
v
Olimpik Donetsk

Ba Lan – Ekstraklasa:: final

F
T
Ruch Chorzow
0 - 1
Cracovia

Ba Lan – Ekstraklasa:: relegation

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
Gornik Zabrze
2 - 1
Slask Wroclaw
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
23:00
Termalica Bruk-Bet Nieciecza
v
Gornik Leczna

Ba Lan – 1st Liga

F
T
GKS Katowice
0 - 2
Bytovia Bytow
F
T
Wigry Suwalki
0 - 0
Miedz Legnica
F
T
Wisla Plock
0 - 0
Stomil Olsztyn
21:00
MKS Kluczbork
v
Sandecja Nowy Sacz
23:00
Arka Gdynia
v
Olimpia Grudziadz
A
A
W
Chrobry Glogow
3 - 0
Dolcan Zabki
23:00
Pogon Siedlce
v
GKS Belchatow
23:00
Zawisza Bydgoszcz
v
Chojniczanka Chojnice

Ba Lan – 2nd Liga

F
T
Energetyk ROW Rybnik
3 - 0
Stal Stalowa Wola
21:00
Olimpia Zambrow
v
Kotwica Kolobrzeg
22:00
Siarka Tarnobrzeg
v
Radomiak Radom
23:00
GKS Tychy 71
v
KS Legionovia Legionowo
23:00
Polonia Bytom
v
Gryf Wejherowo
A
A
W
Wisla Pulawy
3 - 0
Okocimski KS Brzesko

Croatia – 1st League

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
FC Internazionale Milano Zapresic
3 - 1
NK Lokomotiva
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
20:00
NK Zagreb
v
Slaven

Slovenia – 1st SNL

F
T
Zavrc
1 - 1
Gorica
21:55
NK Celje
v
Maribor

Hungary – OTP BANK Liga

21:30
Bekescsaba
v
Debrecen
21:30
Haladas
v
Ferencvaros
21:30
MTK Budapest
v
Vasas Budapest
21:30
Puskas FC Academy
v
Budapest Honved
21:30
Ujpest
v
Videoton FC

AS Romania – Liga I:: relegation

F
T
Botosani
4 - 2
FC Voluntari
21:00
CSMS Iasi
v
Petrolul Ploiesti
23:30
CFR Cluj
v
ACS Poli Timisoara

Bulgaria – A PFG

F
T
Ludogorets Razgrad
2 - 1
Montana
C
a
n
c
Litex Lovech
v
Lokomotiv Plovdiv
21:45
Beroe
v
Slavia Sofia

Belarus – Premier

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
Shakhtyor Soligorsk
2 - 0
Naftan Novopolotsk
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
F
T
Neman Grodno
0 - 1
FC Minsk
19:00
Isloch
v
Dinamo Brest
20:00
Slavia Mozyr
v
FK Vitebsk
21:00
Granit Mikashevichi
v
FK Gorodeya
22:00
Torpedo Zhodino
v
Krumkachy Minsk

Latvia – Virsliga

17:00
FK Spartaks
v
Rigas Futbola skola
19:00
FK Jelgava
v
BFC Daugavpils
21:00
Ventspils
v
FS Metta/LU
23:00
FK Liepaja
v
Riga FC

Estonia – Premium liiga

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
Flora Tallinn
6 - 0
Paernu Linnameeskond
F
T
Rakvere JK Tarvas
0 - 1
Trans Narva
F
T
Tammeka
1 - 4
Levadia Tallinn
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
20:00
Paide Linnameeskond
v
Nomme JK Kalju
23:00
Infonet Tallinn
v
JK Sillamae Kalev

Moldova – National Division

20:00
CS Petrocub
v
Saxan Ceadir-Lunga
20:00
FC Academia Chisinau
v
FC Milsami Orhei

Bosnia and Herzegovina – Premijer Liga

F
T
Zeljeznicar
0 - 0
Zrinjski Mostar
21:00
Olimpik Sarajevo
v
Siroki Brijeg
22:00
FK Mladost Doboj Kakanj
v
Travnik
22:00
FK Velez Mostar
v
FK Sarajevo
22:00
Radnik Bijeljina
v
Rudar Prijedor
23:00
Borac Banja Luka
v
Slavija Sarajevo
23:00
Sloboda Tuzla
v
Drina Zvornik

Bosnia and Herzegovina – 1st League RS:: promotion

21:00
FK Borac Samac
v
Kozara
21:00
FK Krupa
v
FK Zvijezda 09
21:00
FK Mladost Velika Obarska
v
Tekstilac Derventa

Bosnia and Herzegovina – 1st League RS:: relegation

21:30
Sloboda Mrkonjic Grad
v
Sutjeska
21:30
Sloboda Novi Grad
v
FK Leotar
21:30
Vlasenica
v
Drina HE Visegrad

FYR Macedonia – Prva Liga

21:00
FK Metalurg Skopje
v
FK Horizont Turnovo
21:00
FK Sileks
v
FK Vardar Skopje
21:00
KF Shkendija
v
FK Bregalnica Stip
21:00
Shkupi Skopje
v
Rabotnicki

Montenegro – Telekom 1st CFL

21:30
Mladost Podgorica
v
Decic Tuzi
21:30
Mornar
v
FK Iskra
21:30
Petrovac
v
Grbalj Radanovici
21:30
Rudar Pljevlja
v
Sutjeska
21:30
Zeta
v
FK Lovcen
23:30
Buducnost Podgorica
v
FK Bokelj

Israel – Ligat HaAl:: championship

21:45
Maccabi Haifa
v
Hapoel Raanana

Argentina – Primera Division

F
T
Aldosivi
1 - 1
Union
F
T
Estudiantes
0 - 0
Newells Old Boys
F
T
Colon
3 - 1
Olimpo
F
T
Patronato de Parana
2 - 1
Atletico Rafaela

Argentina – Primera B Nacional

F
T
Los Andes
1 - 3
Guillermo Brown
F
T
Nueva Chicago
6 - 4
Villa Dalmine
F
T
Almagro
1 - 2
Chacarita Juniors
F
T
Instituto
0 - 2
Juventud Unida Universitario
F
T
Independiente Rivadavia
0 - 0
Boca Unidos

Argentina – Primera B Metropolitana

F
T
San Telmo
1 - 1
Almirante Brown
F
T
Deportivo Moron
1 - 1
Club Atletico Estudiantes

Argentina – Federal A:: zone D

F
T
Altos Hornos Zapla
0 - 4
Juventud Antoniana

Chile – Primera:: clausura

F
T
Huachipato
4 - 2
Universidad de Chile
F
T
Union La Calera
2 - 4
Deportes Iquique
F
T
Antofagasta
1 - 1
San Luis
F
T
San Marcos
2 - 3
Palestino
F
T
Union Espanola
1 - 1
Cobresal

Ecuador – Serie A:: apertura

F
T
Deportivo Cuenca
1 - 0
LDU de Quito

Paraguay – Division Profesional:: apertura

F
T
Nacional
0 - 1
Deportivo Capiata

Uruguay – Primera División:: clausura

F
T
Danubio
1 - 2
Rentistas
F
T
El Tanque Sisley
0 - 2
Juventud de las Piedras
F
T
Club Atletico Penarol
1 - 0
Liverpool FC
20:30
River Plate
v
Cerro
23:00
Fenix
v
Montevideo Wanderers

Mexico – Primera Division:: clausura

F
T
Queretaro FC
2 - 1
Pumas
F
T
Tijuana
0 - 0
Puebla

USA – Major League Soccer

F
T
New York Red Bulls
4 - 0
FC Dallas

USA – National Womens Soccer League

F
T
Western New York Flash
0 - 3
Washington Spirit
F
T
Houston Dash
0 - 0
Sky Blue FC

Japan – J. League:: stage 1

F
T
Vegalta Sendai
0 - 2
Sagan Tosu
H
T
Kashiwa Reysol
1 - 0
Vissel Kobe
H
T
Omiya Ardija
0 - 0
Kashima Antlers
16:30
Albirex Niigata
v
Ventforet Kofu
17:00
Yokohama F.Marinos
v
Shonan Bellmare

Singapore – S.League

18:30
Tampines Rovers FC
v
Warriors FC
19:15
Brunei DPMM
v
Geylang FC Internazionale Milanonational FC

China – Super League

14:30
Liaoning Hongyun
v
Hebei CFFC
18:35
Chongqing Lifan
v
Beijing Guoan
18:35
Guangzhou Evergrande
v
Shanghai Greenland Shenhua
18:35
Henan Jianye
v
Hangzhou Greentown

Republic of Korea – K-League Classic

F
T
Pohang Steelers
1 - 0
Jeju United
H
T
Suwon Bluewings
1 - 0
FC Seoul
14:00
Jeonbuk FC
v
Suwon City

Republic of Korea – K-League Challenge

90+
Gyeongnam FC
0 - 2
Bucheon FC 1995
H
T
Ansan Police FC
0 - 0
Seoul E-Land FC
H
T
FC Anyang
0 - 1
Gangwon FC

Republic of Korea – Cup

12:00
Kyung Hee University
v
Konkuk University
12:00
Sungkyunkwan University
v
Incheon University
12:00
Yangpyeong FC
v
Yeungnam University
14:00
Cheonan
v
Yong In University

Thailand – Premier League

18:00
BBCU FC
v
Buriram United
18:00
Nakhon Ratchasima FC
v
Sukhothai FC
19:00
Bangkok Glass
v
Siam Navy FC
19:00
Ratchaburi FC
v
Bangkok United
20:00
Osotspa Samut Prakan FC
v
Suphanburi FC

Vietnam – V-League

17:00
Hai Phong
v
Binh Duong
17:00
Khanh Hoa Nha Trang
v
Saigon FC
18:00
Than Quang Ninh
v
Dong Thap Cao Lanh

Azerbaijan – Premier League

18:00
FC Kapaz
v
Ravan Baku
20:30
AZAL PFC Baku
v
Khazar Lenkoran

Georgia – Umaglesi Liga

19:00
FC Guria Lanchkhuti
v
Chikhura
19:00
FC Shukura Kobuleti
v
Torpedo Kutaisi
19:00
FC Zugdidi
v
Saburtalo
19:00
Merani Martvili
v
Kolkheti-1913 Poti
19:00
Samtredia
v
Dinamo Tbilisi
19:00
Sapovnela
v
Dinamo Batumi
19:00
Sioni Bolnisi
v
FC Tskhinvali
23:00
Lokomotivi Tbilisi
v
Dila Gori

Iran – Pro League

20:30
Foolad Khuzestan
v
Esteghlal Ahvaz

United Arab Emirates – UAE League

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
Al-Ahli
2 - 2
Bani Yas

Algeria – Ligue 1

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
CR Belouizdad
1 - 1
USM Blida
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
22:00
CS Constantine
v
DRB Tadjenanet
22:00
JS Kabylie
v
RC Arbaa
22:00
MO Bejaia
v
USM El Harrach
22:00
RC Relizane
v
JS Saoura
22:00
USM Alger
v
ASM Oran

Morocco – Botola Pro

Thứ sáu, 29 tháng 4 năm 2016
F
T
FAR Rabat
5 - 2
MAT Tetouan
Thứ bảy, 30 tháng 4 năm 2016
22:00
RSB Berkane
v
Raja Casablanca
23:00
Difaa El Jadida
v
MAS Fes
23:00
OCK Khouribga
v
Chabab Rif Al Hoceima

South Africa – Premier League

F
T
Maritzburg United
1 - 2
SuperSport United
20:00
Lamontville Golden Arrows
v
Free State Stars
20:00
Polokwane City
v
Mpumalanga Black Aces
23:00
Bidvest Wits
v
Chippa United
Tin mới cập nhật
VIDEO: Trận cầu kinh điển Cảng Sài Gòn vs CA TPHCM - CK Cúp QG 2000

VIDEO: Trận cầu kinh điển Cảng Sài Gòn vs CA TPHCM - CK Cúp QG 2000

2000 cũng là năm cuối cùng mà 2 đội bóng TP HCM vào chung kết cúp QG. Lúc ấy Cảng SG và Thể Công là những đội bóng giàu truyền thống nhất VN và chưa bao giờ phải xuống hạng. Các trận Derby Sài Gòn khi đó luôn hấp dẫn. CA Thành Phố dựa...

Link xem Real Betis vs Barca, 1h30 ngày 1/5

Link xem Real Betis vs Barca, 1h30 ngày 1/5

Cập nhật link xem trực tiếp Real Betis vs Barca lúc 1h30 ngày 1/5, trận đấu thuộc vòng 36 La Liga.

Link xem Arsenal vs Norwich City, 23h30 ngày 30/4

Link xem Arsenal vs Norwich City, 23h30 ngày 30/4

Cập nhật link xem trực tiếp Arsenal vs Norwich City lúc 23h30 ngày 30/4, trận đấu thuộc vòng 36 Ngoại hạng Anh.

Link xem Real Sociedad vs Real Madrid, 21h00 ngày 30/4

Link xem Real Sociedad vs Real Madrid, 21h00 ngày 30/4

Cập nhật link xem trực tiếp Real Sociedad vs Real Madrid lúc 21h00 ngày 30/4, trận đấu thuộc vòng 36 La Liga.

Trước vòng 36 La Liga: Real-Atletico-Barca, đội nào sảy chân?

Trước vòng 36 La Liga: Real-Atletico-Barca, đội nào sảy chân?

(Thethao247.vn) - Real Madrid và Barca đều phải thi đấu trên sân khách, trong khi đó Atletico được đá trên sân nhà và gặp đối thủ nhẹ ký nhất trong số 3 đội. Liệu rằng sẽ có sự biến chuyển đáng kể trên BXH sau vòng 36 La Liga?.

Man City tổn thất cực nặng ở trận tái đấu Real

Man City tổn thất cực nặng ở trận tái đấu Real

(Thethao247.vn) - Ở trận tái đấu Real Madrid tại lượt về bán kết Champions League, Man City tổn thất cực nặng về nhân sự khi không có sự phục vụ của David Silva.

VIDEO: Cầu thủ nhí độc diễn ghi bàn mang đậm phong cách Zidane

VIDEO: Cầu thủ nhí độc diễn ghi bàn mang đậm phong cách Zidane

Đi bóng đầy đĩnh đạc và khéo léo qua hàng phòng ngự đối phương và dứt điểm đẳng cấp, thật khó tin màn thể hiện ấn tượng đó lại là 1 cậu bé

Cầu thủ giải hạng Nhất cấp cứu ngay trên sân

Cầu thủ giải hạng Nhất cấp cứu ngay trên sân

(Thethao247.vn) - Sau trận đấu với Viettel thuộc vòng 4 giải hạng Nhất quốc gia 2016, cầu thủ Nguyễn Hạ Long đã phải nhờ cấp cứu từ đội ngũ y tế ngay trên sân.

VIDEO: Trận thắng thứ 2 của Ben Nguyễn ở đấu trường UFC

VIDEO: Trận thắng thứ 2 của Ben Nguyễn ở đấu trường UFC

Nhận lời thách đấu từ Ryan Benoit (Mỹ), Ben Nguyễn đã giành chiến thắng chỉ sau 2 phút bằng đòn khóa cổ...

Điểm tin sáng 30/4: Barca khiến MU nếm trái đắng

Điểm tin sáng 30/4: Barca khiến MU nếm trái đắng

(Thethao247.vn) - Barca khiến MU nếm trái đắng , Victor Valdes bị gửi trả lại Man Utd; Công Vinh trở lại, B.BD sẵn sàng đánh bại Hải Phòng... là những thông tin đáng chú ý sáng nay.

Link Sopcast
Sự kiện nổi bật