bao bong da, tin the thao

Lịch thi đấu AFF Cup 2016

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay - lich thi dau bong da 2016/17

England – Premier League

19:30
Watford
v
Everton
22:00
Arsenal
v
Stoke City
22:00
Burnley FC
v
AFC Bournemouth
22:00
Hull City
v
Crystal Palace
22:00
Swansea City
v
Sunderland

England – Championship

F
T
Brighton & Hove Albion
2 - 0
Leeds United
22:00
Aston Villa
v
Wigan Athletic FC
22:00
Barnsley FC
v
Norwich City
22:00
Brentford
v
Burton Albion
22:00
Huddersfield Town
v
Bristol City
22:00
Ipswich Town FC
v
Cardiff City FC
22:00
Newcastle
v
Birmingham City FC
22:00
Reading FC
v
Sheffield Wednesday
22:00
Rotherham United
v
Queens Park Rangers
22:00
Wolverhampton Wanderers
v
Fulham FC

England – League 1

20:00
Milton Keynes Dons
v
AFC Wimbledon
22:00
Bradford City
v
Charlton Athletic
22:00
Bristol Rovers
v
Bury
22:00
Fleetwood Town
v
Walsall
22:00
Millwall FC
v
Shrewsbury Town
22:00
Oxford United
v
Oldham Athletic
22:00
Peterborough United
v
Chesterfield
22:00
Port Vale
v
Northampton Town
22:00
Rochdale
v
Scunthorpe United
22:00
Sheffield United
v
Swindon Town
22:00
Southend United
v
Coventry City

England – League 2

22:00
Cheltenham Town
v
Exeter City
22:00
Crewe Alexandra
v
Crawley Town
22:00
Grimsby Town
v
Portsmouth
22:00
Hartlepool United
v
Cambridge United
22:00
Leyton Orient
v
Accrington Stanley
22:00
Luton Town
v
Carlisle United
22:00
Mansfield Town
v
Colchester United
22:00
Newport County
v
Morecambe
22:00
Notts County
v
Wycombe Wanderers
22:00
Plymouth Argyle
v
Doncaster Rovers
22:00
Stevenage
v
Blackpool FC
22:00
Yeovil Town
v
Barnet

England – National League South

22:00
Margate
v
St.Albans
22:00
Oxford City
v
Hungerford Town

Italy – Serie B

F
T
Pisa
0 - 0
Bari
21:00
Ascoli Picchio FC 1898
v
Latina
21:00
Avellino
v
Benevento
21:00
Carpi
v
Ternana
21:00
Cesena
v
Cittadella
21:00
Entella
v
Trapani
21:00
Frosinone
v
Salernitana
21:00
Perugia
v
Pro Vercelli
21:00
SPAL 2013
v
Spezia
21:00
Vicenza
v
Hellas Verona

Italy – Lega Pro:: group C

20:30
Fondi
v
Virtus Francavilla
20:30
Juve Stabia
v
Akragas
20:30
Melfi
v
Foggia
20:30
Monopoli
v
Matera
20:30
Siracusa Calcio
v
Calcio Catania
20:30
Vibonese
v
Taranto
22:30
Casertana
v
Catanzaro
22:30
Cosenza
v
Messina
22:30
Lecce
v
Paganese
22:30
Reggina
v
Fidelis Andria

Tây Ban Nha – LaLiga 1|2|3

F
T
Sevilla FC Atletico
0 - 1
Reus
22:00
Gimnastic
v
Rayo Vallecano

Tây Ban Nha – Segunda B:: group I

22:30
Coruxo F.C.
v
Burgos CF

Tây Ban Nha – Segunda B:: group II

22:00
Arenas Getxo
v
SD Gernika
22:00
Athletic Bilbao B
v
Rayo Majadahonda
23:00
Zamudio SD
v
Toledo

Tây Ban Nha – Segunda B:: group III

23:00
Llagostera
v
CE LHospitalet

Đức – Bundesliga

F
T
Frankfurt
0 - 0
Hoffenheim
21:30
Bayern Munich
v
VfL Wolfsburg
21:30
FC Cologne
v
Dortmund
21:30
Freiburg
v
Darmstadt
21:30
Hamburger SV
v
FC Augsburg
21:30
Ingolstadt
v
RasenBallsport Leipzig

Đức – 2nd Bundesliga

F
T
Dynamo Dresden
0 - 0
Karlsruher SC
F
T
FC Heidenheim
3 - 0
Union Berlin
F
T
Fortuna Duesseldorf
0 - 2
Nuernberg
19:00
Bochum
v
1860 Muenchen
19:00
1. FC Kaiserslautern
v
Erzgebirge Aue

Đức – 3rd Liga

20:00
Chemnitzer FC
v
Jahn Regensburg
20:00
Duisburg
v
Fortuna Koeln
20:00
Holstein Kiel
v
Sonnenhof Großaspach
20:00
Magdeburg
v
Aalen
20:00
Osnabrueck
v
FSV Zwickau
20:00
Preußen Muenster
v
Paderborn
20:00
RW Erfurt
v
Hansa Rostock
20:00
Wehen
v
Hallescher FC
20:00
Werder Bremen II
v
FSV Frankfurt

Đức – Regionalliga Nord

20:00
SV Eichede
v
FC Hansa Lueneburg

Đức – Regionalliga Nordost

F
T
Budissa Bautzen
0 - 1
ZFC Meuselwitz
19:30
Energie FC Energie Cottbus
v
FC Oberlausitz Neugersdorf
19:30
FSV Luckenwalde
v
FSV Wacker Nordhausen

Đức – Regionalliga Südwest

F
T
FCA Walldorf
2 - 2
Hoffenheim II
F
T
Kickers Offenbach
3 - 0
Teutonia Watzenborn-Steinberg
20:00
Hessen Kassel
v
Eintracht Trier
20:00
Koblenz
v
Noettingen
20:00
TSV Steinbach
v
Stuttgarter Kickers
20:00
VfB Stuttgart II
v
Pirmasens
20:00
Wormatia Worms
v
Saarbruecken

Đức – Regionalliga West

P
o
s
t
RW Ahlen
v
SC Wiedenbrueck
20:00
Alemannia Aachen
v
Oberhausen
20:00
Dortmund II
v
Wattenscheid
20:00
Borussia Moenchengladbach II
v
FC Koeln II
20:00
Fortuna Duesseldorf II
v
Viktoria Koeln 1904
P
o
s
t
SC Verl
v
TSG Sprockhoevel
20:00
SV Roedinghausen
v
Bonner SC

Pháp – Ligue 1

20:30
Dijon
v
Marseille
23:00
Bordeaux
v
Monaco

Pháp – Ligue 2

F
T
Amiens
0 - 1
FC Sochaux-Montbéliard
F
T
Bourg en Bresse Peronnas
1 - 1
Clermont Foot
F
T
GFC AC Ajaccio
4 - 1
AC AC Ajaccio
F
T
Nimes
1 - 2
Brest
F
T
Niort
1 - 1
Le Havre
F
T
Red Star
2 - 2
Valenciennes FC
F
T
Tours
1 - 1
Laval
F
T
Troyes
1 - 1
Auxerre
21:00
Strasbourg
v
Lens

Pháp – National

F
T
AS Beziers
1 - 0
Les Herbiers
F
T
Avranches
2 - 0
CA SC Bastia
F
T
Chambly
0 - 0
Pau
F
T
Chateauroux
0 - 5
Epinal
F
T
Dunkerque
3 - 0
Lyon la Duchere
F
T
Marseille Consolat
2 - 2
Quevilly
F
T
Paris FC
1 - 2
Boulogne
F
T
Sedan
1 - 1
ASM Belfort
21:00
Creteil
v
Concarneau

Hà Lan – Eredivisie

F
T
FC Groningen
2 - 0
Roda JC Kerkrade

Hà Lan – Jupiler League

F
T
Achilles 29
0 - 6
FC Volendam
F
T
Almere City FC
6 - 2
RKC Waalwijk
F
T
Cambuur
4 - 2
Jong FC Utrecht
F
T
FC Den Bosch
1 - 1
Helmond Sport
F
T
FC Eindhoven
6 - 2
NAC Breda
F
T
FC Emmen
1 - 2
VVV-Venlo
F
T
FC Oss
3 - 1
Fortuna Sittard
F
T
Jong Ajax
1 - 0
Jong PSV
F
T
Telstar
0 - 0
FC Dordrecht
F
T
MVV Maastricht
2 - 0
De Graafschap

Belgium – Pro League

F
T
Lokeren
1 - 1
Zulte-Waregem

Belgium – 2nd Division:: 2nd stage

F
T
Union St.-Gilloise
1 - 1
Lommel
23:00
Cercle Brugge
v
Lierse

Bồ Đào Nha – Primeira Liga

F
T
Vitoria de Setubal
2 - 0
Estoril
18:45
Belenenses
v
Maritimo

Bồ Đào Nha – Segunda Liga

22:00
Aves
v
Uniao da Madeira
22:00
Braga B
v
Vitoria de Guimaraes B
22:00
Freamunde
v
Olhanense
22:00
Gil Vicente
v
Sporting Covilha
22:00
Sporting CP B
v
Porto B
22:00
Viseu
v
AD Fafe
23:00
Academica
v
Benfica B
23:00
Varzim
v
Cova da Piedade

Scotland – Premiership

F
T
Partick Thistle
1 - 4
Celtic
22:00
Aberdeen
v
St.Johnstone
22:00
Dundee FC
v
Ross County
22:00
Inverness CT
v
Hamilton Academical
22:00
Motherwell
v
Kilmarnock
22:00
Rangers
v
Hearts

Scotland – Championship

22:00
Ayr United
v
Dundee United
22:00
Dunfermline Athletic
v
Greenock Morton
22:00
Falkirk
v
Queen of South
22:00
Hibernian
v
Dumbarton
22:00
St. Mirren
v
Raith Rovers

Scotland – League 1

22:00
Airdrieonians
v
Stenhousemuir
22:00
Peterhead
v
Alloa Athletic
22:00
Queens Park
v
Albion Rovers
22:00
Stranraer
v
Livingston

Scotland – League 2

22:00
Annan Athletic
v
Cowdenbeath
22:00
Edinburgh City
v
Stirling Albion
22:00
Elgin City
v
Berwick Rangers
22:00
Forfar Athletic
v
Arbroath
22:00
Montrose
v
Clyde

FC Internazionale Milanonational – Club Friendlies

Thứ sáu, 9 tháng 12 năm 2016
F
T
Lille OSCstroem
3 - 0
Start

Đan Mạch – ALKA Superliga

F
T
AC Horsens
3 - 0
AaB
F
T
SoenderjyskE
0 - 0
FC Nordsjaelland
22:00
Lyngby
v
Silkeborg

Áo – Bundesliga

22:00
Altach
v
Wolfsberger AC

Thụy Sỹ – Super League

23:45
FC Vaduz
v
Lausanne

Thụy Sỹ – Challenge League

23:45
Chiasso
v
Servette
23:45
Wil
v
Xamax

Hy Lạp – Super League

20:00
Asteras Tripolis
v
Veria FC
22:15
Xanthi
v
AE Larissa

Hy Lạp – Football League

20:00
Aiginiakos FC
v
Anagennisi Karditsas
20:00
Apollon Smirnis
v
Agrotikos Asteras
20:00
Kissamikos FC
v
AE Sparti
20:00
Panelefsiniakos
v
Aris Thessaloniki FC

Thổ Nhĩ Kỳ – Super Lig

F
T
Trabzonspor
4 - 1
Adanaspor
20:00
Rizespor
v
Kasimpasa
23:00
Besiktas
v
Bursaspor
23:00
Genclerbirligi
v
Istanbul Basaksehir

Thổ Nhĩ Kỳ – 1st Lig

Thứ sáu, 9 tháng 12 năm 2016
F
T
Gaziantep BB
0 - 3
Elazigspor
Thứ bảy, 10 tháng 12 năm 2016
17:00
Sivasspor
v
Goztepe
20:00
Adana Demirspor
v
Boluspor
22:30
Balikesirspor
v
Sanliurfaspor

Wales – Premier League

21:30
Airbus UK Broughton
v
Bala Town
21:30
TNS
v
Cardiff Met University
22:00
Rhyl
v
Newtown

Northern Ireland – Premiership

22:00
Ards
v
Linfield
22:00
Ballinamallard United
v
Crusaders
22:00
Cliftonville
v
Portadown
22:00
Dungannon Swifts
v
Carrick Rangers
22:00
Glenavon
v
Coleraine
22:00
Glentoran
v
Ballymena United

Cyprus – 1st League

22:00
Anagennisi Deryneia
v
AEL Limassol
22:00
Apollon Limassol
v
Nea Salamis

Luxembourg – National Division

22:00
CS Fola Esch
v
F91 Dudelange

Slovakia – Fortuna League

20:00
Podbrezova
v
Tatran Presov
23:00
DAC 1904 Dunajska Streda
v
Zlate Moravce
23:00
Ruzomberok
v
FK Senica
23:00
Spartak Myjava
v
Slovan Bratislava

Ukraine – Premier League

F
T
Dnipro
1 - 1
Olimpik Donetsk
19:00
Volyn
v
Vorskla

Ba Lan – Ekstraklasa

F
T
Pogon Szczecin
1 - 1
Zaglebie Lubin
F
T
Lechia Gdansk
3 - 0
Slask Wroclaw
21:30
Gornik Leczna
v
Termalica Nieciecza

Croatia – 1st League

F
T
Slaven
2 - 0
FC Internazionale Milano Zapresic
21:00
Cibalia
v
Hajduk Split
23:00
NK Istra 1961
v
Osijek

Serbia – Super Liga

Thứ sáu, 9 tháng 12 năm 2016
F
T
Javor
2 - 1
Vojvodina
Thứ bảy, 10 tháng 12 năm 2016
19:00
Borac Cacak
v
FK Radnik Surdulica
19:00
FK Metalac
v
Vozdovac
19:00
FK Spartak Subotica
v
Backa Backa Palanka
19:00
Napredak
v
Mladost Lucani
19:00
Rad Beograd
v
Novi Pazar

Slovenia – 1st SNL

18:00
Aluminij
v
NK Celje
20:00
Gorica
v
Radomlje
22:00
Rudar Velenje
v
Koper
22:55
Domzale
v
Maribor

Hungary – OTP BANK Liga

21:30
Budapest Honved
v
Mezokovesd SE
21:30
Diosgyori VTK
v
Gyirmot
21:30
Haladas
v
Videoton FC
21:30
Paksi SE
v
Vasas Budapest
21:30
Ujpest
v
Debrecen

AS Romania – Liga I

F
T
CS Universitatea Craiova
2 - 1
CFR Cluj
21:00
Pandurii
v
Gaz Metan Medias
23:00
Botosani
v
CSMS Iasi

Bulgaria – First Professional League:: 1. stage

Thứ sáu, 9 tháng 12 năm 2016
F
T
Neftochimic Burgas 1962
4 - 0
Botev Plovdiv
Thứ bảy, 10 tháng 12 năm 2016
18:00
Slavia Sofia
v
Montana
20:00
Vereya
v
Levski Sofia
22:30
Ludogorets Razgrad
v
Lokomotiv Plovdiv

Moldova – National Division

18:00
Dinamo-Auto
v
Zimbru
18:00
FC Zaria
v
Dacia Chisinau
22:00
FC Sheriff
v
FC Academia Chisinau

Israel – Ligat HaAl

21:00
Hapoel Tel Aviv
v
Bnei Sakhnin
23:00
Hapoel Kfar Saba
v
Hapoel Ironi Kiryat Shmona
23:15
Hapoel Ashkelon
v
Bnei Yehuda Tel Aviv

Argentina – Primera Division

F
T
Aldosivi
1 - 1
Patronato de Parana
F
T
Sarmiento
2 - 0
Tigre
F
T
Temperley
1 - 0
Godoy Cruz

Argentina – Primera B Nacional

F
T
Flandria
0 - 2
San Martin de Tucuman
F
T
Los Andes
1 - 1
Instituto
F
T
All Boys
0 - 2
Guillermo Brown
F
T
Boca Unidos
3 - 1
Douglas Haig
F
T
Santamarina
2 - 0
Crucero del Norte
F
T
Ferro Carril Oeste
0 - 0
Brown de Adrogue
F
T
Independiente Rivadavia
1 - 0
Sportivo Estudiantes
F
T
Central Cordoba de Santiago
3 - 1
Villa Dalmine

Chile – Primera:: apertura

F
T
Cobresal
2 - 0
Universidad de Concepcion
F
T
Universidad de Chile
2 - 2
Huachipato

Paraguay – Division Profesional:: clausura

F
T
Rubio Nu
0 - 1
Libertad

India – Indian Super League:: play-off

20:30
Atletico de Kolkata
v
Mumbai City FC

Georgia – Umaglesi Liga:: EL play-off

18:00
Dinamo Batumi
v
Dinamo Tbilisi

Indonesia – Soccer Championship A

16:00
Madura United
v
Perseru Serui
18:30
PSM Makassar
v
Persija Jakarta

Saudi Arabia – Premier League

Thứ sáu, 9 tháng 12 năm 2016
F
T
Al Ahli
1 - 0
Al-Raed
F
T
Al Shabab
1 - 1
Al Nassr FC
Thứ bảy, 10 tháng 12 năm 2016
18:55
Al Fateh FC
v
Al Khaleej
23:45
Al-Faisaly
v
Al Ittihad

United Arab Emirates – UAE League

Thứ sáu, 9 tháng 12 năm 2016
F
T
Al-Wahda
1 - 1
Al-Ain

Australia – Hyundai A-League

Algeria – Ligue 1

21:00
DRB Tadjenanet
v
MC Oran
21:00
Olympique de Medea
v
MC Alger
22:00
CS Constantine
v
NA Hussein Dey
22:00
USM Bel Abbes
v
JS Kabylie

Egypt – Premier League

Thứ sáu, 9 tháng 12 năm 2016
F
T
Petrojet
1 - 2
Al Masry
Thứ bảy, 10 tháng 12 năm 2016
F
T
El Entag El Harby
1 - 2
Misr El-Maqasa
19:30
Tanta
v
El Nasr Tadeen
22:00
El Dakhleya
v
Ismaily SC

Morocco – Botola Pro

F
T
Olympic Club de Safi
1 - 0
OCK Khouribga
22:00
Difaa El Jadida
v
Chabab Atlas Khenifra
22:00
KAC Kenitra
v
FAR Rabat

South Africa – League Cup

23:00
SuperSport United
v
Cape Town FC

Tunisia – Ligue I:: group A

20:00
EO Sidi Bouzid
v
Zarzis
21:00
CS Sfaxien
v
Ben Guerdane

Tunisia – Ligue I:: group B

20:00
Esperance
v
Avenir de La Marsa
20:00
Etoile Metlaoui
v
AS Gabes
20:00
Stade Gabesien
v
CS Hammam-Lif
Tin mới cập nhật
Trực tiếp Osasuna vs Barcelona: Khó cho chủ nhà, 19h00 ngày 10/12

Trực tiếp Osasuna vs Barcelona: Khó cho chủ nhà, 19h00 ngày 10/12

Thethao247.vn cập nhật trực tiếp diễn biến trận đấu giữa Osasuna vs Barcelona, diễn ra lúc 19h00 ngày 10/12 trong khuôn khổ La Liga 2016/17.

Link xem trực tiếp Osasuna vs Barcelona, 19h00 ngày 10/12

Link xem trực tiếp Osasuna vs Barcelona, 19h00 ngày 10/12

Thethao247.vn cập nhật link xem trận đấu giữa Osasuna vs Barcelona, diễn ra lúc 19h00 ngày 10/12.

Vì sao ông Riedl muốn cứu Hữu Thắng?

Vì sao ông Riedl muốn cứu Hữu Thắng?

Vì sao ông Riedl muốn cứu Hữu Thắng?; Công Vinh chia tay ĐTVN: “Fan cuồng” Indonesia muốn khóc…

Điểm tin trưa 10/12: Fan Indo muốn khóc vì Công Vinh, Tuấn Anh có thể nghỉ dài hạn

Điểm tin trưa 10/12: Fan Indo muốn khóc vì Công Vinh, Tuấn Anh có thể nghỉ dài hạn

Fan Indonesia muốn khóc vì Công Vinh; Tuấn Anh có thể nghỉ dài hạn; UEFA ra quyết định thay đổi lớn tại Champions League… là những thông tin đáng chú ý trưa nay.

Thủ thành Tuấn Linh lên tiếng sau thất bại của ĐTVN

Thủ thành Tuấn Linh lên tiếng sau thất bại của ĐTVN

Chia sẻ với tờ Thanh Niên, thủ môn Huỳnh Tuấn Linh đã không giấu sự buồn bã khi không được ra sân ở giải đấu năm nay.

Văn Quyến nói về quyết định giải nghệ bất ngờ của Công Vinh

Văn Quyến nói về quyết định giải nghệ bất ngờ của Công Vinh

2 cựu đồng đội của Công Vinh, Văn Quyến và Quốc Vượng đã có những lời chia sẻ về quyết định của cựu đội trưởng ĐTQG Việt Nam.

Đánh giá Porsche Panamera 2017 mới

Đánh giá Porsche Panamera 2017 mới

Chiếc Panamera 2017 mới rõ ràng là lớn hơn và tốt hơn, nhưng khi di chuyển trên đường, liệu cỗ máy 540 mã lực trang bị turbo này sẽ có màn trình diễn xuất sắc?

Lịch thi đấu AFF Cup 2016: Lịch thi đấu Chung kết AFF Cup 2016

Lịch thi đấu AFF Cup 2016: Lịch thi đấu Chung kết AFF Cup 2016

Lịch thi đấu AFF Cup 2016 hôm nay diễn ra trận bán kết thứ 2 (lượt về) giữa Thái Lan vs Myanmar, qua đó xác định đội vào chung kết gặp Indonesia.

U21 Quốc tế 2016: Những điều cần biết

U21 Quốc tế 2016: Những điều cần biết

Chỉ còn hơn 1 tuần nữa giải U21 Quốc tế 2016 sẽ chính thức khởi tranh, dưới đây là những điều cần biết về giải đấu năm nay.

Nếu phẫu thuật, Tuấn Anh sẽ phải nghỉ 6 tháng

Nếu phẫu thuật, Tuấn Anh sẽ phải nghỉ 6 tháng

Trong trường hợp phải lên bàn mổ để tiến hành phẫu thuật điều trị dứt điểm chấn thương đầu gối, tiền vệ Nguyễn Tuấn Anh sẽ nghỉ 6 tháng. Đây sẽ là mất mát lớn của HAGL tại mùa giai V-League 2017.

Link Sopcast
Sự kiện nổi bật