bao bong da, tin the thao

Europa League – Group A

Friday, 24 October 2014
2:05
VfL Bochum
v
Apollon Limassol
2:05
Villarreal CF
v
FC Zurich

Europa League – Group B

Friday, 24 October 2014
2:05
Club Brugge
v
FC Koebenhavn
2:05
Torino FC
v
HJK

Europa League – Group C

Friday, 24 October 2014
2:05
Partizan Beograd
v
Besiktas
2:05
Tottenham Hotspur FC
v
Asteras Tripolis

Europa League – Group D

Friday, 24 October 2014
2:05
Celtic
v
Astra Giurgiu
2:05
Salzburg
v
Dinamo Zagreb

Europa League – Group E

Friday, 24 October 2014
2:05
Estoril
v
Dinamo Moscow
2:05
PSV Eindhoven
v
Panathinaikos

Europa League – Group F

Friday, 24 October 2014
2:05
Dnipro
v
FK Karabakh
2:05
FC Internazionale Milano
v
AS Saint-Etienne

Europa League – Group G

Friday, 24 October 2014
0:00
Rijeka
v
Feyenoord
0:00
Standard Liege
v
Sevilla FC

Europa League – Group H

Thursday, 23 October 2014
23:00
FC Krasnodar
v
VfL Wolfsburg
Friday, 24 October 2014
0:00
Lille OSC
v
Everton FC

Europa League – Group I

Friday, 24 October 2014
0:00
Slovan Bratislava
v
Sparta Prague
0:00
Young Boys
v
SSC Napoli

Europa League – Group J

Friday, 24 October 2014
0:00
AaB
v
Dynamo Kyiv
0:00
Steaua Bucuresti
v
Rio Ave

Europa League – Group K

Friday, 24 October 2014
0:00
Dinamo Minsk
v
En Avant Guingamp
0:00
PAOK
v
Fiorentina

Europa League – Group L

Friday, 24 October 2014
0:00
Trabzonspor
v
Lokeren

Denmark – NordicBet Ligaen

Friday, 24 October 2014
0:00
AGF
v
AC Horsens

Russia – 2nd Division:: west

F
T
Solaris Moscow
0 - 0
Khimki
F
T
Kolomna
0 - 4
Pskov 747
F
T
Volga Tver
0 - 3
Strogino
49'
FC Dolgoprudny
0 - 1
Dnepr
49'
Spartak Kostroma
0 - 0
Znamya
35'
Domodedovo Moscow
0 - 0
Torpedo Vladimir
35'
Tekstilshchik
0 - 2
Spartak Moscow II
5'
Saturn Ramenskoye
0 - 0
Zenit St. Petersburg 2

Russia – 2nd Division:: center

F
T
Chertanovo Moscow
2 - 6
Spartak Tambov
F
T
FC Metallurg Vyksa
0 - 1
Zvezda Ryazan
F
T
Podolye Podolskiy Rayon
1 - 3
Zenit Penza
F
T
Kaluga
0 - 2
Fakel
49'
Avangard Kursk
0 - 0
Lokomotiv Liski
49'
Dinamo Briansk
0 - 0
Vityaz Podolsk
49'
Metalurg Lypetsk
1 - 0
FC Oryol
5'
Vybor-Kurbatovo
0 - 0
Arsenal FC Tula II

Russia – 2nd Division:: east

F
T
Smena Komsomolsk
1 - 0
Tomsk II
F
T
Metallurg Novokuznetsk
1 - 1
Irtysh
F
T
Dinamo Barnaul
4 - 2
Sibir Novosibirsk II

South America – Copa Sudamericana

Friday, 24 October 2014
7:15
Deportivo Capiata
v
Boca Juniors

Argentina – Primera B Metropolitana

Friday, 24 October 2014
1:30
Acassuso
v
Almagro

Bolivia – Primera Division:: apertura

Friday, 24 October 2014
2:00
Sport Boys Warnes
v
The Strongest
7:00
Nacional Potosi
v
Blooming
7:30
Oriente Petrolero
v
Real Potosi

CONCACAF – Champions League:: group 1

F
T
Real Espana
3 - 2
Pachuca

CONCACAF – Champions League:: group 2

Friday, 24 October 2014
9:00
Deportivo Saprissa
v
Sporting Kansas City

CONCACAF – Champions League:: group 7

Friday, 24 October 2014
7:00
Leon
v
Isidro Metapan

Mexico – Copa MX:: apertura play-off

F
T
Tigres
2 - 0
Toluca

Costa Rica – Primera División:: apertura

Thursday, 23 October 2014
P
o
s
t
AS Puma Generalena
v
Santos de Guápiles
F
T
Club Sport Herediano
5 - 1
Municipal Perez Zeledon
Friday, 24 October 2014
0:00
C.S. Cartagines
v
Belen Siglo XXI

Asia – AFC U-19 Championship:: play-off

F
T
Korea DPR U19
0 - 1
Qatar U19

India – Indian Super League

79'
FC Goa
1 - 1
Atletico de Kolkata

Singapore – S.League

F
T
Warriors FC
2 - 1
Tampines Rovers FC
F
T
Harimau Muda B
0 - 5
Tanjong Pagar United FC

Egypt – Premier League

Thursday, 23 October 2014
22:15
El Geish
v
Al Masry
Friday, 24 October 2014
0:30
Al Nasr
v
Misr El-Maqasha
Sự kiện nổi bật