bao bong da, tin the thao

Champions League – Group A

Thursday, 27 November 2014
2:45
Atletico Madrid
v
Olympiakos
2:45
Malmo FF
v
Juventus FC

Champions League – Group B

Thursday, 27 November 2014
2:45
Basel
v
Real Madrid CF
2:45
PFC Ludogorets Razgrad
v
Liverpool FC

Champions League – Group C

Thursday, 27 November 2014
0:00
Zenit St. Petersburg
v
Benfica
2:45
Bayer 04 Leverkusen
v
Monaco

Champions League – Group D

Thursday, 27 November 2014
2:45
Anderlecht
v
Galatasaray
2:45
Arsenal FC
v
BV Borussia Dortmund

Italy – Lega Pro:: group B

14'
Savona
1 - 0
San Marino

Italy – Coppa Italia Lega Pro Play-Off

Wednesday, 26 November 2014
20:30
Albinoleffe
v
Renate AC
20:30
Juve Stabia
v
Matera
21:00
Casertana
v
Ascoli
Thursday, 27 November 2014
0:00
Nuova Cosenza
v
Salernitana

FC Internazionale Milanonational – Gulf Cup Play-Off

Denmark – NordicBet Ligaen

Thursday, 27 November 2014
0:30
Broenshoej
v
AGF

Denmark – DBU Pokalen

Thursday, 27 November 2014
0:00
Randers FC
v
Silkeborg

Norway – Tippeligaen:: qualification

Thursday, 27 November 2014
1:00
Mjondalen
v
Brann

FYR Macedonia – Cup

19:00
Gorno Lisiche
v
Rabotnicki

Montenegro – Cup

20:00
Buducnost P.
v
Grbalj Radanovici
20:00
FK Lovcen
v
Petrovac
20:00
Mladost P.
v
Zeta Golubovci
20:00
Mornar
v
Sutjeska Niksic

South America – Copa Sudamericana

Thursday, 27 November 2014
7:00
Sao Paulo
v
Atletico Nacional

Argentina – Torneo Federal A:: play-off

Thursday, 27 November 2014
3:30
Atletico Parana
v
Union Aconquija
6:00
Sportivo Patria
v
San Lorenzo de Alem
7:30
Club Atletico Mitre
v
Talleres
7:30
Gimnasia Mendoza
v
CAI Comodoro

Argentina – Copa Argentina

Thursday, 27 November 2014
6:15
Rosario Central
v
Huracan

Brazil – Cup

Thursday, 27 November 2014
7:00
Cruzeiro
v
Atletico MG

Bolivia – Primera Division:: apertura

Thursday, 27 November 2014
7:00
The Strongest
v
Bolivar

Chile – Copa:: play-off

Thursday, 27 November 2014
6:00
Union San Felipe
v
Union Espanola

Peru – Primera División:: clausura

Thursday, 27 November 2014
1:00
U.Comercio
v
Alianza Lima
3:00
Universidad San Martin
v
Inti Gas Deportes
3:30
Leon de Huanuco
v
Universidad Cesar Vallejo

Mexico – Primera Division:: apertura play-off

Thursday, 27 November 2014
9:06
Pachuca
v
Tigres
11:00
Pumas
v
CF America

Costa Rica – Primera División:: apertura

Thursday, 27 November 2014
9:00
Deportivo Saprissa
v
C.S. Cartagines
9:00
Limon
v
Club Sport Herediano

Asia – AFF Suzuki Cup:: group B

F
T
Malaysia
2 - 3
Thailand
88'
Myanmar
2 - 4
Singapore

Japan – Cup

F
T
Gamba Osaka
5 - 2
Shimizu S-Pulse
F
T
JEF United Chiba
2 - 3
Yamagata

India – Indian Super League

14'
FC Goa
0 - 0
Kerala Blasters FC

Republic of Korea – K-League Classic

F
T
FC Seoul
0 - 0
Pohang Steelers
F
T
Incheon United
0 - 1
Seongnam FC

Egypt – Premier League

22:00
Al Mokawloon Al Arab
v
Itthad Al Shortah

South Africa – Premier League

Thursday, 27 November 2014
0:30
Ajax Cape Town
v
Bloemfontein Celtic
0:30
Chippa United
v
Free State Stars
0:30
Maritzburg United
v
Moroka Swallows
0:30
Mpumalanga Black Aces
v
Bidvest Wits
P
o
s
t
SuperSport United
v
AmaZulu
0:30
University of Pretoria
v
Orlando Pirates
Sự kiện nổi bật