bao bong da, tin the thao

Thứ bảy, 13/04/2013 14:37 GMT+7 | Tổng hợp | Bóng chuyền

Lịch thi đấu giải bóng chuyền VĐQG PV OIL 2013

3301 lượt xem
HOT !!! Xem trực tiếp bóng đá K+ chất lượng HD phiên bản mới. Không cần cài đặt, bấm OK để xem ngay!

Lịch thi đấu giải bóng chuyền VĐQG PV OIL 2013 - Thể thao Tin mới xin gửi đến quý vị và các bạn Lịch thi đấu giải bóng chuyền VĐQG PV OIL 2013 đầy đủ và cập nhật nhanh nhất.

Chi tiết

 

 

Lịch thi đấu giải bóng chuyền VĐQG PV OIL 2013 - Thể thao Tin mới xin gửi đến quý vị và các bạn Lịch thi đấu giải bóng chuyền VĐQG PV OIL 2013 đầy đủ và cập nhật nhanh nhất.



Sẽ khởi tranh từ ngày 04/4 đến 11/4/2013, Vòng I giải bóng chuyền vô địch quốc gia PV Oil 2013 sẽ diễn ra tại Nhà thi đấu Việt Trì - Phú Thọ (Bảng A) và Nhà thi đấu tỉnh Yên Bái (Bảng B)

 

Lịch thi đấu giải bóng chuyền VĐQG PV OIL 2013

 

(BẢNG A TẠI PHÚ THỌ)

 

 

Ngày

 


 

Thời gian

 

 

Trận

 

 

Mã số

 

 

Đối tượng

 

 

Đội  gặp  đội

 

 

04/4

 


 

19:00

 

 

Khai mạc

 


 

19:30

 

 

1

 

 

1 – 6

 

 

Nữ

 

 

Giấy Bãi Bằng – Quảng Ninh

 


 

21:00

 

 

2

 

 

1 – 6

 

 

Nam

 

 

Công An Phú Thọ – Vĩnh Long

 

 

05/4

 


 

14:00

 

 

3

 

 

2 – 5

 

 

Nữ

 

 

TT Lienvietpostbank – TH Vĩnh Long

 


 

16:00

 

 

4

 

 

2 – 5

 

 

Nam

 

 

Maseco TP HCM – Sanest Khánh Hòa

 


 

19:00

 

 

5

 

 

3 – 4

 

 

Nữ

 

 

Tiến nông Thanh Hóa – VTV BĐ Long An

 


 

21:00

 

 

6

 

 

3 – 4

 

 

Nam

 

 

Quân đoàn 4 – Tràng an Ninh Bình

 

 

06/4

 


 

14:00

 

 

7

 

 

1 – 5

 

 

Nữ

 

 

Giấy Bãi Bằng – TH Vĩnh Long

 


 

16:00

 

 

8

 

 

1 – 5

 

 

Nam

 

 

Công An Phú Thọ – Sanest Khánh Hòa

 


 

19:00

 

 

9

 

 

6 – 4

 

 

Nữ

 

 

Quảng Ninh – VTV BĐ Long An

 


 

21:00

 

 

10

 

 

6 – 4

 

 

Nam

 

 

Vĩnh Long – Tràng an Ninh Bình

 

 

07/4

 


 

14:00

 

 

11

 

 

2 – 3

 

 

Nữ

 

 

TT Lienvietpostbank – Tiến nông Thanh Hóa

 


 

16:00

 

 

12

 

 

2 – 3

 

 

Nam

 

 

Maseco TP HCM – Quân đoàn 4

 


 

19:00

 

 

13

 

 

1 – 4

 

 

Nữ

 

 

Giấy Bãi Bằng – VTV BĐ Long An

 


 

21:00

 

 

14

 

 

1 – 4

 

 

Nam

 

 

Công An Phú Thọ – Tràng an Ninh Bình

 

 

08/4

 


 

14:00

 

 

15

 

 

5 – 3

 

 

Nữ

 

 

TH Vĩnh Long – Tiến nông Thanh Hóa

 


 

16:00

 

 

16

 

 

5 – 3

 

 

Nam

 

 

Sanest Khánh Hòa – Quân đoàn 4

 


 

19:00

 

 

17

 

 

6 – 2

 

 

Nữ

 

 

Quảng Ninh – TT Lienvietpostbank

 


 

21:00

 

 

18

 

 

6 – 2

 

 

Nam

 

 

Vĩnh Long – Maseco TP HCM

 

 

09/4

 


 

14:00

 

 

19

 

 

1 – 3

 

 

Nữ

 

 

Giấy Bãi Bằng – Tiến nông Thanh Hóa

 


 

16:00

 

 

20

 

 

1 – 3

 

 

Nam

 

 

Công An Phú Thọ – Quân đoàn 4

 


 

19:00

 

 

21

 

 

4 – 2

 

 

Nữ

 

 

VTV BĐ Long An – TT Lienvietpostbank

 


 

21:00

 

 

22

 

 

4 – 2

 

 

Nam

 

 

Tràng an Ninh Bình – Maseco TP HCM

 

 

10/4

 


 

14:00

 

 

23

 

 

5 – 6

 

 

Nữ

 

 

TH Vĩnh Long – Quảng Ninh

 


 

16:00

 

 

24

 

 

5 – 6

 

 

Nam

 

 

Sanest Khánh Hòa – Vĩnh Long

 


 

19:00

 

 

25

 

 

1 – 2

 

 

Nữ

 

 

Giấy Bãi Bằng – TT Lienvietpostbank

 


 

21:00

 

 

26

 

 

1 – 2

 

 

Nam

 

 

Công An Phú Thọ – Maseco TP HCM

 

 

11/4

 


 

14:00

 

 

27

 

 

3 – 6

 

 

Nữ

 

 

Tiến nông Thanh Hóa – Quảng Ninh

 


 

16:00

 

 

28

 

 

3 – 6

 

 

Nam

 

 

Quân đoàn 4 – Vĩnh Long

 


 

19:00

 

 

29

 

 

4 – 5

 

 

Nữ

 

 

VTV BĐ Long An – TH Vĩnh Long

 


 

21:00

 

 

30

 

 

4 – 5

 

 

Nam

 

 

Tràng an Ninh Bình – Sanest Khánh Hòa

 

 

 

 (BẢNG B TẠI YÊN BÁI)

 

 

 

Ngày

 

 

Thời gian

 

 

Trận

 

 

Mã số

 

 

Đối tượng

 

 

Đội  gặp  đội

 

 

04/4

 

 

19:00

 

 

Khai mạc

 

 

19:30

 

 

1

 

 

1 – 6

 

 

Nữ

 

 

Cao su Phú Riềng – Ngân hàng Công thương

 

 

21:00

 

 

2

 

 

1 – 6

 

 

Nam

 

 

Thể công Binh đoàn 15 – Sacombank Biên phòng

 

 

05/4

 

 

14:00

 

 

3

 

 

2 – 5

 

 

Nữ

 

 

Tân Bình TP HCM – PVD Thái Bình

 

 

16:00

 

 

4

 

 

2 – 5

 

 

Nam

 

 

Đức long Gia Lai – Long An

 

 

19:00

 

 

5

 

 

3 – 4

 

 

Nữ

 

 

Vietsov Petro – Dầu khí Thái Bình Dương

 

 

21:00

 

 

6

 

 

3 – 4

 

 

Nam

 

 

Công an TP HCM – TĐ Dầu khí QGVN

 

 

06/4

 

 

14:00

 

 

7

 

 

1 – 5

 

 

Nữ

 

 

Cao su Phú Riềng – PVD Thái Bình

 

 

16:00

 

 

8

 

 

1 – 5

 

 

Nam

 

 

Thể công Binh đoàn 15 – Long An

 

 

19:00

 

 

9

 

 

6 – 4

 

 

Nữ

 

 

Ngân hàng Công thương – Dầu khí TBD

 

 

21:00

 

 

10

 

 

6 – 4

 

 

Nam

 

 

Sacombank Biên phòng – TĐ Dầu khí QGVN

 

 

07/4

 

 

14:00

 

 

11

 

 

2 – 3

 

 

Nữ

 

 

Tân Bình TP HCM – Vietsov Petro

 

 

16:00

 

 

12

 

 

2 – 3

 

 

Nam

 

 

Đức long Gia Lai – Công an TP HCM

 

 

19:00

 

 

13

 

 

1 – 4

 

 

Nữ

 

 

Cao su Phú Riềng – Dầu khí Thái Bình Dương

 

 

21:00

 

 

14

 

 

1 – 4

 

 

Nam

 

 

Thể công Binh đoàn 15 – TĐ Dầu khí QGVN

 

 

08/4

 

 

14:00

 

 

15

 

 

5 – 3

 

 

Nữ

 

 

PVD Thái Bình – Vietsov Petro

 

 

16:00

 

 

16

 

 

5 – 3

 

 

Nam

 

 

Long An – Công an TP HCM

 

 

19:00

 

 

17

 

 

6 – 2

 

 

Nữ

 

 

Ngân hàng Công thương – Tân Bình TP HCM

 

 

21:00

 

 

18

 

 

6 – 2

 

 

Nam

 

 

Sacombank Biên phòng – Đức long Gia Lai

 

 

09/4

 

 

14:00

 

 

19

 

 

1 – 3

 

 

Nữ

 

 

Cao su Phú Riềng – Vietsov Petro

 

 

16:00

 

 

20

 

 

1 – 3

 

 

Nam

 

 

Thể công Binh đoàn 15 – Công an TP HCM

 

 

19:00

 

 

21

 

 

4 – 2

 

 

Nữ

 

 

Dầu khí Thái Bình Dương – Tân Bình TP HCM

 

 

21:00

 

 

22

 

 

4 – 2

 

 

Nam

 

 

TĐ Dầu khí QGVN – Đức long Gia Lai

 

 

10/4

 

 

14:00

 

 

23

 

 

5 – 6

 

 

Nữ

 

 

PVD Thái Bình – Ngân hàng Công thương

 

 

16:00

 

 

24

 

 

5 – 6

 

 

Nam

 

 

Long An – Sacombank Biên phòng

 

 

19:00

 

 

25

 

 

1 – 2

 

 

Nữ

 

 

Cao su Phú Riềng – Tân Bình TP HCM

 

 

21:00

 

 

26

 

 

1 – 2

 

 

Nam

 

 

Thể công Binh đoàn 15 – Đức long Gia Lai

 

 

11/4

 

 

14:00

 

 

27

 

 

3 – 6

 

 

Nữ

 

 

Vietsov Petro – Ngân hàng Công thương

 

 

16:00

 

 

28

 

 

3 – 6

 

 

Nam

 

 

Công an TP HCM – Sacombank Biên phòng

 

 

19:00

 

 

29

 

 

4 – 5

 

 

Nữ

 

 

Dầu khí Thái Bình Dương – PVD Thái Bình

 

 

21:00

 

 

30

 

 

4 – 5

 

 

Nam

 

 

TĐ Dầu khí QGVN – Long An

 

 

* Lịch thi đấu có thể thay đổi vào giờ chót!


Thể thao Tin mới

Sỹ Nguyên

Nguồn

Xem nhiều trong tuần
Ngôi sao | Tin mới
Sự kiện nổi bật