England – Premier League

Italy – Serie A

Sunday, 31 August 2014
23:00
AC Milan
v
SS Lazio
23:00
Atalanta BC
v
Hellas Verona FC
Monday, 1 September 2014
1:45
Cesena
v
Parma FC
1:45
Genoa CFC
v
SSC Napoli
1:45
Palermo
v
UC Sampdoria
1:45
US Sassuolo Calcio
v
Cagliari Calcio
1:45
Torino FC
v
FC Internazionale Milano
1:45
Udinese Calcio
v
Empoli

Spain – Liga BBVA

Germany – Bundesliga

France – Ligue 1

Sunday, 31 August 2014
19:00
Girondins Bordeaux
v
SC Bastia
22:00
Metz
v
Olympique Lyonnais
Monday, 1 September 2014
2:00
Paris Saint Germain
v
AS Saint-Etienne

Netherlands – Eredivisie

17:30
PSV Eindhoven
v
Vitesse
19:30
FC Groningen
v
Ajax
19:30
NAC Breda
v
PEC Zwolle
21:45
FC Twente
v
Feyenoord

Belgium – Jupiler League

Sunday, 31 August 2014
19:30
Club Brugge
v
Anderlecht
23:00
Lokeren
v
Standard Liege
Monday, 1 September 2014
1:00
Sporting Charleroi
v
KV Mechelen

Portugal – Liga ZON Sagres

Sunday, 31 August 2014
22:00
Gil Vicente
v
Maritimo
23:00
Penafiel
v
Paços de Ferreira
Monday, 1 September 2014
0:00
Porto
v
Moreirense
0:00
Nacional
v
Arouca
1:00
Benfica
v
Sporting CP

Scotland – Premiership

18:30
Dundee FC
v
Celtic

Denmark – NordicBet Ligaen

20:00
HB Koge
v
AC Horsens
20:00
Skive
v
Broenshoej
20:00
Viborg
v
FC Roskilde

Norway – 1st Division

20:00
Ull Kisa
v
Fredrikstad
23:00
Alta
v
Tromsoe
23:00
Hoedd
v
Sandefjord
23:00
Hoenefoss
v
Baerum
23:00
Kristiansund BK
v
Bryne
23:00
Strommen
v
Hamarkameratene
23:00
Tromsdalen
v
Nest Sotra

Finland – Veikkausliiga

21:00
FC Lahti
v
FC FC Internazionale Milano
22:30
FF Jaro
v
HJK
22:30
Honka
v
VPS
22:30
IFK Mariehamn
v
MYPA
22:30
KuPS
v
Seinaejoen JK
22:30
Turku PS
v
RoPS

Turkey – Super Lig

Sunday, 31 August 2014
22:30
Erciyesspor
v
Trabzonspor
22:30
Sivasspor
v
Gaziantepspor
Monday, 1 September 2014
1:00
Fenerbahce
v
Karabukspor

Iceland – PEPSI deildin

Monday, 1 September 2014
0:00
Valur
v
IBV Vestmannaeyjar
1:00
Breidablik
v
Fylkir
1:00
FH Hafnarfjordur
v
Fjolnir
1:00
KR Reykjavik
v
Stjarnan
1:00
Keflavik
v
Fram Reykjavik
1:00
Thor A
v
Vikingur R.

Russia – 2nd Division:: east

12'
Yakutiya Yakutsk
0 - 0
FC Chita

Belarus – Premier

21:00
Dnepr Mogilev
v
FK Slutsk
21:00
FC Minsk
v
Belshina Bobruisk
21:00
Naftan Novopolotsk
v
Dinamo Minsk
21:00
Neman Grodno
v
BATE Borisov
21:00
Shakhtyor Soligorsk
v
Dinamo Brest
21:00
Torpedo Zhodino
v
Gomel

Argentina – Primera:: apertura

Monday, 1 September 2014
1:15
Belgrano
v
Atletico Rafaela
1:15
Independiente
v
Racing Club
4:15
Boca Juniors
v
Velez Sarsfield
7:30
San Lorenzo
v
River Plate

Argentina – Torneo Federal A:: zone 1

Monday, 1 September 2014
1:30
General Belgrano
v
Club Cipolletti
1:30
Guillermo Brown
v
Alianza de Cutral
2:00
Deportivo Roca
v
CAI Comodoro
2:00
Independiente de Neuquen
v
Deportivo Madryn

Argentina – Torneo Federal A:: zone 2

Sunday, 31 August 2014
22:00
Sportivo Estudiantes
v
Union VK
Monday, 1 September 2014
2:00
Gimnasia Mendoza
v
Andino
2:30
Americo Tesorieri
v
Deportivo Maipu
4:00
San Lorenzo de Alem
v
Juventud Unida Universitario

Argentina – Torneo Federal A:: zone 3

Monday, 1 September 2014
2:30
San Martin de Tucuman
v
Altos Hornos Zapla
2:30
Union Aconquija
v
Deportivo San Jorge Tucuman
4:00
Gimnasia y Tiro
v
Club Atletico Mitre

Argentina – Torneo Federal A:: zone 4

Monday, 1 September 2014
1:30
Gimnasia y Esgrima de Concepción
v
Atletico Parana
2:00
Sarmiento de Resistencia
v
Sol de America Formosa
2:30
Textil Mandiyu
v
Juv.Unida Gualeguaychu

Brazil – Serie A

Monday, 1 September 2014
2:00
Botafogo RJ
v
Santos FC
2:00
Corinthians
v
Fluminense
2:00
Coritiba
v
Atletico MG
2:00
Figueirense
v
Sao Paulo
2:00
Sport
v
Criciuma
4:30
Goias
v
Atletico PR
4:30
Gremio
v
Bahia
4:30
Vitoria
v
Flamengo

Bolivia – Primera Division:: apertura

Monday, 1 September 2014
2:00
Club Petrolero
v
Nacional Potosi
2:00
Sport Boys Warnes
v
Jorge Wilstermann
2:30
Real Potosi
v
San Jose
4:00
Universitario
v
Bolivar
6:00
Oriente Petrolero
v
Blooming

Chile – Primera:: apertura

Sunday, 31 August 2014
23:00
Universidad Catolica
v
O'Higgins
Monday, 1 September 2014
2:00
Univ. Conce
v
U.La Calera
2:30
Cobresal
v
Cobreloa
2:30
Deportes Iquique
v
Barnechea
5:00
Audax Italiano
v
Atletico Nublense

Colombia – Liga Postobón I:: clausura

Monday, 1 September 2014
1:45
Envigado
v
Deportivo Pasto
3:45
Deportivo Cali
v
Atletico Junior
5:30
Tolima
v
Once Caldas
5:45
Independiente Medellin
v
Aguilas Doradas
7:45
Millonarios
v
Santa Fe

Ecuador – Serie A:: clausura

Sunday, 31 August 2014
23:00
El Nacional
v
Mushuc Runa
Monday, 1 September 2014
0:00
Manta
v
Universidad Catolica
1:00
Dep. Cuenca
v
Dep. Quito
1:00
Olmedo
v
Liga de Loja
4:45
FC Barcelona SC
v
LDU de Quito
5:00
Independiente del Valle
v
Emelec

Paraguay – Division Profesional:: clausura

Monday, 1 September 2014
3:00
Luqueno
v
General Diaz
3:00
Olimpia
v
Cerro Porteno
5:00
Rubio Nu
v
Deportivo Capiata
5:30
Guarani
v
Libertad

Peru – Primera División:: apertura

Sunday, 31 August 2014
23:00
Sporting Cristal
v
Deportivo Los Caimanes
Monday, 1 September 2014
1:15
Sport Huancayo
v
CD UT Cajamarca
3:30
Leon de Huanuco
v
Inti Gas Deportes

Uruguay – Primera División:: apertura

Monday, 1 September 2014
1:00
Atenas
v
Racing
1:00
Montevideo Wanderers
v
Danubio
1:00
Rampla Juniors
v
River Plate
1:00
Rentistas
v
Sud America
1:30
Cerro
v
Juventud de las Piedras
4:00
Club Atletico Penarol
v
Tacuarembo FC

Mexico – Primera Division:: apertura

Sunday, 31 August 2014
F
T
Atlas
1 - 1
Santos
Monday, 1 September 2014
0:00
Toluca
v
Veracruz
5:00
CD Guadalajara
v
Cruz Azul

USA – Major League Soccer

Sunday, 31 August 2014
F
T
San Jose Earthquakes
1 - 1
Real Salt Lake
F
T
Vancouver Whitecaps
0 - 3
Portland Timbers
Monday, 1 September 2014
1:30
DC United
v
New York Red Bulls
7:00
CD Chivas USA
v
L.A. Galaxy

USA – NASL Fall

Monday, 1 September 2014
3:00
FC Edmonton
v
Minnesota United

USA – USL Pro

Sunday, 31 August 2014
F
T
Orange County Blues FC
1 - 1
Richmond Kickers
Monday, 1 September 2014
6:30
Orlando City
v
Dayton Dutch Lions

Costa Rica – Primera División:: apertura

Monday, 1 September 2014
0:00
C.S. Cartagines
v
Municipal Perez Zeledon
2:00
Belen Siglo XXI
v
Deportiva Carmelita
2:00
Universidad de Costa Rica
v
Limon
4:00
CS Uruguay
v
Deportivo Saprissa

Japan – J. League 2

16:00
FC Gifu
v
Tokyo Verdy 1969
16:00
Kamatamare Sanuki
v
Fagiano Okayama FC
16:00
V-Varen Nagasaki
v
Kataller Toyama
16:00
Yamagata
v
Shonan Bellmare
16:00
Yokohama FC
v
Avispa Fukuoka
17:00
Ehime FC
v
Oita Trinita
17:00
JEF United Chiba
v
Mito Hollyhock
17:00
Jubilo Iwata
v
Tochigi SC
17:00
Kyoto Sanga FC
v
Giravanz Kitakyushu
17:00
Roasso Kumamoto
v
Consadole Sapporo
17:30
Thespakusatsu Gunma
v
Matsumoto Yamaga

Tunisia – Ligue I

22:00
Avenir de La Marsa
v
AS Gabes
22:00
CA Bizertin
v
Esperance
22:00
CS Hammam-Lif
v
Stade Tunisien
22:00
Club Africain
v
Sportive de Djerba
22:00
Gafsa
v
Etoile du Sahel
22:00
JS Kairouanaise
v
Etoile Metlaoui
22:00
Stade Gabesien
v
CS Sfaxien
22:00
US Monastir
v
Zarzis
xo so mien bac, xsmb, ket qua xo so mien bac
Góc tranh luận
Xem Nhiều Nhất

Tin chuyển nhượng

Trực tiếp ngày cuối Chuyển Nhượng: Torres chính thức gia nhập AC Milan

THETHAO247 cập nhật liên tục diễn biến thị trường chuyển nhượng bóng đá quốc tế nổi...

Chuyển Nhượng 30/8: M.U có tân binh thứ 5

THETHAO247 cập nhật liên tục diễn biến thị trường chuyển nhượng bóng đá quốc tế nổi...


Sự kiện nổi bật

HLV Pellegrini tố trọng tài cướp penalty của Man City

(Thethao247.vn) - Chiến lược gia người Chile cho rằng các trọng tài đã sai lầm trong tình huống...

Atletico Madrid nhận Cúp vô địch La Liga 2013-2014 muộn 105 ngày

(Thethao247.vn) - La Liga 2013-2014 kết thúc đã cách đây 3 tháng rưỡi nhưng phải đến hôm qua, sau...

CÔNG TY CP NETLINK PRESS
HỢP TÁC CÙNG BÁO ĐỜI SỐNG PHÁP LUẬT
Giấy phép số: 1665/GP-TTĐT của Bộ Thông tin và Truyền thông. Giám đốc nội dung : Nguyễn Huy Hoàn
Địa chỉ giao dịch:Tầng 4, Tòa tháp Ngôi Sao - Star Tower, đường Dương Đình Nghệ - Phường Yên Hòa - Quận Cầu Giấy - Hà Nội;
ĐT: 04.38.585.588 Fax: 0435558863 Email: lienhe@netlink.vn
Liên hệ quảng cáo