bao bong da, tin the thao

Europa League – Bảng A

Thứ sáu, 24 tháng 10 năm 2014
2:05
VfL Bochum
v
Apollon Limassol
2:05
Villarreal CF
v
FC Zurich

Europa League – Bảng B

Thứ sáu, 24 tháng 10 năm 2014
2:05
Club Brugge
v
FC Koebenhavn
2:05
Torino FC
v
HJK

Europa League – Bảng C

Thứ sáu, 24 tháng 10 năm 2014
2:05
Partizan Beograd
v
Besiktas
2:05
Tottenham Hotspur FC
v
Asteras Tripolis

Europa League – Bảng D

Thứ sáu, 24 tháng 10 năm 2014
2:05
Celtic
v
Astra Giurgiu
2:05
Salzburg
v
Dinamo Zagreb

Europa League – Bảng E

Thứ sáu, 24 tháng 10 năm 2014
2:05
Estoril
v
Dinamo Moscow
2:05
PSV Eindhoven
v
Panathinaikos

Europa League – Bảng F

Thứ sáu, 24 tháng 10 năm 2014
2:05
Dnipro
v
FK Karabakh
2:05
FC Internazionale Milano
v
AS Saint-Etienne

Europa League – Bảng G

Thứ sáu, 24 tháng 10 năm 2014
0:00
Rijeka
v
Feyenoord
0:00
Standard Liege
v
Sevilla FC

Europa League – Bảng H

Thứ năm, 23 tháng 10 năm 2014
23:00
FC Krasnodar
v
VfL Wolfsburg
Thứ sáu, 24 tháng 10 năm 2014
0:00
Lille OSC
v
Everton FC

Europa League – Bảng I

Thứ sáu, 24 tháng 10 năm 2014
0:00
Slovan Bratislava
v
Sparta Prague
0:00
Young Boys
v
SSC Napoli

Europa League – Bảng J

Thứ sáu, 24 tháng 10 năm 2014
0:00
AaB
v
Dynamo Kyiv
0:00
Steaua Bucuresti
v
Rio Ave

Europa League – Bảng K

Thứ sáu, 24 tháng 10 năm 2014
0:00
Dinamo Minsk
v
En Avant Guingamp
0:00
PAOK
v
Fiorentina

Europa League – Bảng L

Thứ tư, 22 tháng 10 năm 2014
23:00
Metalist Kharkiv
v
Legia Warszawa
Thứ sáu, 24 tháng 10 năm 2014
0:00
Trabzonspor
v
Lokeren

Europa League – Qualification

Thứ năm, 28 tháng 8 năm 2014
F
T
Lok. Moscow
1 - 4
Apollon Limassol
F
T
FC Krasnodar
3 - 0
Real Sociedad
F
T
FK Neftchi
1 - 2
Partizan Beograd
A
E
T
Metalist Kharkiv
1 - 0
Ruch Chorzow
F
T
Omonia Nicosia
1 - 2
Dinamo Moscow
F
T
PAOK
4 - 0
Zimbru
F
T
Astra Giurgiu
0 - 1
Olympique Lyonnais
Thứ sáu, 29 tháng 8 năm 2014
F
T
FC Sheriff
0 - 3
Rijeka
F
T
FK Rostov
0 - 0
Trabzonspor
F
T
Hajduk Split
0 - 0
Dnipro
F
T
Shakhtyor Soligorsk
0 - 2
PSV Eindhoven
F
T
FC Twente
1 - 1
FK Karabakh
F
T
Maccabi Tel Aviv
3 - 1
Asteras Tripolis
F
T
FC Midtjylland
1 - 2
Panathinaikos
F
T
Feyenoord
4 - 3
Zorya
F
T
Debrecen
0 - 0
Young Boys
F
T
FC Zurich
1 - 1
Trnava
F
T
Rapid Wien
3 - 3
HJK
A
E
T
AS Saint-Etienne
431 - 0
Karabukspor
F
T
Sparta Prague
3 - 1
PEC Zwolle
F
T
Torino FC
1 - 0
RNK Split
F
T
VfL Bochum
7 - 0
FK Sarajevo
F
T
Hull City AFC
2 - 1
Lokeren
F
T
FC Internazionale Milano
6 - 0
Stjarnan
F
T
Nacional
2 - 3
Dinamo Minsk
F
T
Tottenham Hotspur FC
3 - 0
AEL Limassol
F
T
Villarreal CF
4 - 0
FC Astana
F
T
Club Brugge
1 - 0
Grasshoppers
F
T
Dinamo Zagreb
2 - 1
Petrolul Ploiesti
F
T
Legia Warszawa
2 - 0
Aktobe
F
T
Rio Ave
1 - 0
Elfsborg
Sự kiện nổi bật