bao bong da, tin the thao

Livescore - Lịch thi đấu & kết quả bóng đá theo ngày

England – Johnstones Paint Trophy

Chủ nhật, 3 tháng 4 năm 2016
F
T
Barnsley FC
3 - 2
Oxford United

England – Premier League

Thứ bảy, 13 tháng 8 năm 2016
18:30
Hull City
v
Leicester City
21:00
Burnley FC
v
Swansea City
21:00
Crystal Palace
v
West Brom
21:00
Everton
v
Tottenham
21:00
Middlesbrough
v
Stoke City
21:00
Southampton
v
Watford
23:30
Manchester City
v
Sunderland
Chủ nhật, 14 tháng 8 năm 2016
19:30
AFC Bournemouth
v
Manchester United
22:00
Arsenal
v
Liverpool
Thứ ba, 16 tháng 8 năm 2016
2:00
Chelsea
v
West Ham

England – Championship

Thứ bảy, 6 tháng 8 năm 2016
1:45
Fulham FC
v
Newcastle
21:00
Birmingham City FC
v
Cardiff City FC
21:00
Blackburn
v
Norwich City
21:00
Bristol City
v
Wigan Athletic FC
21:00
Derby County
v
Brighton & Hove Albion
21:00
Huddersfield Town
v
Brentford
21:00
Ipswich Town FC
v
Barnsley FC
21:00
Nottingham Forest
v
Burton Albion
21:00
Reading FC
v
Preston North End
21:00
Rotherham United
v
Wolverhampton Wanderers
Chủ nhật, 7 tháng 8 năm 2016
18:00
Queens Park Rangers
v
Leeds United
22:30
Sheffield Wednesday
v
Aston Villa

England – League 1

Thứ bảy, 6 tháng 8 năm 2016
21:00
Bolton
v
Sheffield United
21:00
Bradford City
v
Port Vale
21:00
Bury
v
Charlton Athletic
21:00
Millwall FC
v
Oldham Athletic
21:00
Northampton Town
v
Fleetwood Town
21:00
Oxford United
v
Chesterfield
21:00
Rochdale
v
Peterborough United
21:00
Scunthorpe United
v
Bristol Rovers
21:00
Shrewsbury Town
v
Milton Keynes Dons
21:00
Southend United
v
Gillingham
21:00
Swindon Town
v
Coventry City
21:00
Walsall
v
AFC Wimbledon

England – League 2

Thứ bảy, 6 tháng 8 năm 2016
21:00
Accrington Stanley
v
Doncaster Rovers
21:00
Blackpool FC
v
Exeter City
21:00
Cambridge United
v
Barnet
21:00
Cheltenham Town
v
Leyton Orient
21:00
Crawley Town
v
Wycombe Wanderers
21:00
Grimsby Town
v
Morecambe
21:00
Hartlepool United
v
Colchester United
21:00
Newport County
v
Mansfield Town
21:00
Plymouth Argyle
v
Luton Town
21:00
Portsmouth
v
Carlisle United
21:00
Stevenage
v
Crewe Alexandra
21:00
Yeovil Town
v
Notts County

England – National League

Thứ bảy, 6 tháng 8 năm 2016
21:00
Barrow
v
Aldershot Town
21:00
Boreham Wood
v
Forest Green Rovers
21:00
Bromley
v
Tranmere Rovers FC
21:00
Dagenham & Redbridge
v
Southport
21:00
Eastleigh
v
Guiseley
21:00
Gateshead FC
v
Chester FC
21:00
Macclesfield Town
v
Torquay United
21:00
Maidstone
v
York City
21:00
North Ferriby United
v
Braintree Town
21:00
Sutton United
v
Solihull Moors
21:00
Woking
v
Lincoln
21:00
Wrexham
v
Dover

England – National League North

Thứ bảy, 6 tháng 8 năm 2016
21:00
Altrincham
v
Darlington 1883
21:00
Boston United
v
Stalybridge
21:00
Brackley Town
v
Tamworth
21:00
Chorley
v
FC United of Manchester
21:00
Curzon
v
Kidderminster Harriers
21:00
Gainsborough
v
Bradford PA
21:00
Nuneaton Town
v
Halifax Town
21:00
Salford City
v
Gloucester City
21:00
Stockport
v
Alfreton Town
21:00
Telford
v
AFC Fylde
21:00
Worcester
v
Harrogate

England – National League South

Thứ bảy, 6 tháng 8 năm 2016
21:00
Bishops Stortford
v
Hampton & Richmond
21:00
Dartford
v
Wealdstone
21:00
East Thurrock United
v
Hungerford Town
21:00
Eastbourne Borough
v
Hemel Hempstead
21:00
Ebbsfleet United
v
Poole Town FC
21:00
Maidenhead United
v
Gosport Borough
21:00
Margate
v
Bath City
21:00
Oxford City
v
Welling United
21:00
St.Albans
v
Concord Rangers
21:00
Truro City
v
Chelmsford
21:00
Weston Super Mare
v
Whitehawk
Thứ ba, 9 tháng 8 năm 2016
1:45
Chelmsford
v
Margate
1:45
Hungerford Town
v
Oxford City
1:45
Wealdstone
v
St.Albans

England – FA Cup:: qualification

Thứ bảy, 6 tháng 8 năm 2016
21:00
AFC Blackpool FC
v
Ashton Athletic
21:00
AFC Bridgnorth
v
Boldmere St. Michaels
21:00
AFC Darwen
v
Cammell Laird
21:00
Abbey Hey
v
Bootle
21:00
Abingdon United
v
Hayes AFC
21:00
Alsager Town
v
Barton Town Old Boys
21:00
Andover Town
v
Wootton Bassett Town
21:00
Anstey Nomads
v
Harborough Town
21:00
Ardley United
v
Tuffley Rovers
21:00
Armthorpe Welfare
v
Handsworth Parramore
21:00
Arundel FC
v
Chichester City
21:00
Ascot United
v
Milton United
21:00
Ashby Ivanhoe
v
Quorn
21:00
Ashford United
v
Corinthian
21:00
Ashington
v
Nelson FC
21:00
Atherton Collieries
v
Bacup Borough
21:00
Bardon Hill Sports
v
Kirby Muxloe
21:00
Barking
v
Takeley
21:00
Barkingside
v
Hadleigh United
21:00
Barnoldswick Town
v
Dunston
21:00
Bashley
v
Horndean
21:00
Beckenham Town
v
Lancing
21:00
Bedfont Sports
v
Windsor
21:00
Bedford FC
v
Welwyn Garden City
21:00
Bemerton Heath Harlequins
v
Keynsham Town
21:00
Binfield
v
North Greenford United
21:00
Blaby Whetstone Athletic
v
St Andrews
21:00
Blackfield Langley
v
Hallen
21:00
Bodmin Town
v
Cheddar FC
21:00
Boston Town
v
Wisbech Town
21:00
Bottesford Town
v
Radford
21:00
Bradford Town
v
Fareham Town
21:00
Brantham Athletic
v
Hadley
21:00
Bridlington Town
v
Silsden
21:00
Bridon Ropes
v
Canterbury City
21:00
Bridport FC
v
Alresford Town
21:00
Brigg Town
v
Clipstone
21:00
Brimscombe Thrupp
v
Henley Town
21:00
Bristol Manor Farm
v
Gillingham Town
21:00
Brockenhurst
v
Laverstock & Ford FC
21:00
Brocton
v
Walsall Wood
21:00
Broxbourne Borough
v
Felixstowe Walton United
21:00
Buckland Athletic
v
Plymouth Parkway
21:00
Burnham
v
Oxhey Jets
21:00
Cadbury Heath
v
Folland Sports
21:00
Camberley Town
v
Cove
21:00
Carterton
v
Highmoor Ibis
21:00
Chertsey Town
v
Hook Norton
21:00
Chessington Hook United
v
Wick FC
21:00
Chester-le-Street Town FC
v
Garforth Town
21:00
Clacton
v
Eton Manor
21:00
Clevedon Town
v
Ashton & Backwell United FC
21:00
Cockfosters
v
Harpenden Town
21:00
Cogenhoe United
v
Berkhamsted Town
21:00
Coleshill Town
v
Cradley Town
21:00
Colliers Wood United
v
Croydon Athletic
21:00
Congleton Town
v
New Mills
21:00
Coventry Sphinx
v
Highgate United
21:00
Coventry United
v
Shawbury United
21:00
Cowes Sports FC
v
Brislington
21:00
Crawley Green
v
Rothwell Corin
21:00
Crowborough Athletic
v
Farnham Town
21:00
Croydon
v
AFC Uckfield
21:00
Deal Town
v
Banstead Athletic
21:00
Dudley Sports
v
Nuneaton Griff
21:00
Durham City
v
Billingham Synthonia
21:00
Easington Colliery
v
Northallerton Town
21:00
East Preston
v
Horley Town
21:00
Edgware Town
v
Holmer Green
21:00
Ely City
v
Deeping Rangers
21:00
Emley AFC
v
Athersley Recreation
21:00
Enfield 1893
v
Tower Hamlets
21:00
Epsom Ewell
v
Gravesham Borough
21:00
Erith Town
v
Sutton Common
21:00
Erith and Belvedere
v
Loxwood
21:00
Eynesbury Rovers
v
Peterborough Northern Star
21:00
Fairford Town FC
v
CB Hounslow United
21:00
Fakenham Town
v
Sleaford Town
21:00
Fawley
v
Portchester AFC
21:00
Flackwell Heath
v
Baldock Town
21:00
Godmanchester Rovers
v
Great Yarmouth Town
21:00
Hailsham Town
v
Crawley Down Gatwick
21:00
Halstead Town
v
Newmarket Town
21:00
Hanworth Villa
v
Knaphill
21:00
Harefield United
v
Northampton ON Chenecks F.C
21:00
Harrogate Railway Athletic
v
Albion Sports
21:00
Harrowby United
v
Thetford Town
21:00
Haughmond
v
Alvechurch
21:00
Haverhill Rovers
v
Hertford Town
21:00
Heath Hayes
v
Bromsgrove Sporting
21:00
Heaton Stannington
v
West Auckland Town
21:00
Hemsworth MW
v
Runcorn Linnets
21:00
Hengrove Athletic
v
Verwood Town
21:00
Highworth Town
v
Tadley Calleva
21:00
Hinckley AFC
v
Heanor Town
21:00
Hoddesdon Town
v
Stansted
21:00
Holbeach United
v
Swaffham Town
21:00
Holmesdale
v
Haywards Heat
21:00
Horsham YMCA
v
Hollands & Blair
21:00
Ilford
v
Burnham Ramblers
21:00
Kirkley Pakefield
v
Walsham Le Willows
21:00
Leicester Nirvana
v
Dunkirk
21:00
Leighton
v
Sileby Rangers
21:00
Leverstock Green
v
London Colney
21:00
Lichfield City
v
Wolverhampton Casuals
21:00
Littlehampton Town
v
Pagham
21:00
Liversedge
v
Guisborough Town
21:00
London Bari
v
Clapton
21:00
London Tigers
v
Sun Postal Sports
21:00
Longlevens
v
Bedfont and Feltham
21:00
Loughborough University
v
Shirebrook Town
21:00
Lydney Town
v
Team Solent
21:00
Lye Town
v
Wulfrunians
21:00
Lymington Town
v
Hamworthy United
21:00
Maine Road
v
Nostell MW
21:00
Maltby Main
v
Squires Gate
21:00
Malvern Town
v
Rocester
21:00
Marske United
v
South Shields
21:00
Mile Oak
v
Guildford City
21:00
Moneyfields
v
Christchurch
21:00
Newcastle Benfield FC
v
Thackley
21:00
Newhaven
v
Rochester United
21:00
Newport Pagnell Town
v
Biggleswade United
21:00
North Shields
v
Jarrow Roofing Boldon
21:00
Northwich 1874
v
Barnton FC
21:00
Oadby Town
v
Long Eaton United
21:00
Odd Down
v
Longwell Green Sports
21:00
Oldland Abbotonians
v
Newport Isle of Wight
21:00
Padiham
v
Team Northumbria
21:00
Parkgate
v
Irlam
21:00
Peacehaven & Telscombe
v
Lordswood
21:00
Penistone Church
v
Cheadle Town
21:00
Penrith AFC
v
Sunderland RCA
21:00
Peterborough Sports
v
Gorleston
21:00
Pontefract Collieries
v
Runcorn Town
21:00
Rainworth Miners Welfare
v
Cleethorpes Town
21:00
Raynes Park Vale
v
Eastbourne Town
21:00
Redbridge
v
Waltham Forest
21:00
Redhill
v
St Francis Rangers
21:00
Retford United
v
Leicester Road
21:00
Saffron Walden Town FC
v
Mildenhall Town FC
21:00
Sawbridgeworth Town
v
Southend Manor
21:00
Seaham Red Star
v
Morpeth Town
21:00
Sevenoaks Town
v
Sporting Club
21:00
Sheppey United
v
Badshot Lea
21:00
Shepshed Dynamo
v
AFC Mansfield
21:00
Shepton Mallet
v
Willand Rovers
21:00
Sherborne Town
v
Amesbury Town
21:00
Shildon
v
Bedlington Terriers
21:00
Sholing
v
Bournemouth FC
21:00
South Normanto
v
Aylestone Park
21:00
Southwick
v
Cray Valley
21:00
Spelthorne Sports
v
Hartley Wintney
21:00
Sporting Bengal United
v
Ipswich Wanderers
21:00
Sporting Khalsa
v
Hanley Town
21:00
St Austell
v
Street
21:00
St Margaretsbury
v
Long Melford
21:00
Stanway Rovers FC
v
AS Romania FC
21:00
Staveley MW
v
Thắngford United
21:00
Stourport Swifts
v
Westfields
21:00
Sunderland Ryhope Colliery Welfare
v
Pickering Town CFC
21:00
Thame Utd
v
Abbey Rangers
21:00
Thatcham Town
v
Bracknell Town
21:00
Thornaby
v
Bishop Auckland
21:00
Tividale
v
Wolves Sporting
21:00
Tring Athletic
v
Desborough Town
21:00
Tunbridge Wells
v
Eastbourne United
21:00
United Services
v
Melksham Town
21:00
Washington
v
Newton Aycliffe
21:00
Wellingborough Town
v
Stotfold FC
21:00
Wells City
v
Portishead Town
21:00
Welton Rovers
v
Bitton
21:00
Wembley
v
Daventry Town
21:00
West Allotment Celtic
v
Consett
21:00
West Didsbury and Chorlton
v
Affordable Football Club Liverpool
21:00
Westfield Surrey
v
Walton and Hersham
21:00
Whitchurch United
v
Cribbs
21:00
Whitley Bay
v
Norton & Stockton Ancients
21:00
Whitstable Town
v
Oakwood FC
21:00
Whitton United
v
Basildon United
21:00
Wivenhoe Town
v
Hullbridge Sports
21:00
Worksop Town
v
Hallam
21:00
Worthing United
v
Shoreham
21:00
Yaxley
v
Huntingdon Town

England – Capital One Cup

Thứ tư, 10 tháng 8 năm 2016
1:45
Accrington Stanley
v
Bradford City
1:45
Barnsley FC
v
Northampton Town
1:45
Birmingham City FC
v
Oxford United
1:45
Blackpool FC
v
Bolton
1:45
Brighton & Hove Albion
v
Colchester United
1:45
Cambridge United
v
Sheffield Wednesday
1:45
Carlisle United
v
Port Vale
1:45
Cheltenham Town
v
Charlton Athletic
1:45
Coventry City
v
Portsmouth
1:45
Derby County
v
Grimsby Town
1:45
Doncaster Rovers
v
Nottingham Forest
1:45
Exeter City
v
Brentford
1:45
Ipswich Town FC
v
Stevenage
1:45
Leyton Orient
v
Fulham FC
1:45
Mansfield Town
v
Blackburn
1:45
Newport County
v
Milton Keynes Dons
1:45
Oldham Athletic
v
Wigan Athletic FC
1:45
Peterborough United
v
AFC Wimbledon
1:45
Preston North End
v
Hartlepool United
1:45
Rochdale
v
Chesterfield
1:45
Rotherham United
v
Morecambe
1:45
Scunthorpe United
v
Notts County
1:45
Sheffield United
v
Crewe Alexandra
1:45
Shrewsbury Town
v
Huddersfield Town
1:45
Southend United
v
Gillingham
1:45
Walsall
v
Yeovil Town
1:45
Wolverhampton Wanderers
v
Crawley Town
1:45
Wycombe Wanderers
v
Bristol City
2:00
Barnet
v
Millwall FC
2:00
Reading FC
v
Plymouth Argyle
Thứ năm, 11 tháng 8 năm 2016
1:30
Burton Albion
v
Bury
1:45
Fleetwood Town
v
Leeds United
1:45
Luton Town
v
Aston Villa
1:45
Queens Park Rangers
v
Swindon Town
Thứ sáu, 12 tháng 8 năm 2016
1:45
Bristol Rovers
v
Cardiff City FC

England – Community Shield

Chủ nhật, 7 tháng 8 năm 2016
22:00
Leicester City
v
Manchester United

England – Premier League U21:: division 1

Thứ bảy, 7 tháng 5 năm 2016
F
T
Chelsea U23
0 - 1
Manchester United U23
F
T
Manchester City U23
2 - 0
Liverpool U23
Thứ ba, 10 tháng 5 năm 2016
F
T
Manchester City U23
0 - 1
Chelsea U23
Thứ năm, 12 tháng 5 năm 2016
F
T
Leicester U23
3 - 0
Chelsea U23

England – Premier League U21:: division 2: play-off

Thứ tư, 11 tháng 5 năm 2016
F
T
Arsenal U21
3 - 1
Aston Villa U21

England – Premier League U21:: division 2

Thứ hai, 18 tháng 4 năm 2016
F
T
Swansea U23
3 - 0
Fulham FC U23
Thứ ba, 19 tháng 4 năm 2016
F
T
Arsenal U23
1 - 2
West Brom U23
F
T
Blackburn U23
2 - 2
Aston Villa U23

England – Northern Premier Division

Thứ bảy, 13 tháng 8 năm 2016
21:00
Barwell FC
v
Marine
21:00
Blyth Spartans
v
Coalville Town
21:00
Buxton
v
Halesowen
21:00
Corby Town
v
Matlock Town
21:00
Frickley Athletic
v
Ashton United
21:00
Hednesford
v
Spennymoor Town FC
21:00
Ilkeston FC
v
Stafford Rangers
21:00
Nantwich Town
v
Mickleover Sports
21:00
Rushall Olympic
v
Workington
21:00
Skelmersdale United
v
Grantham Town
21:00
Sutton Coldfield Town
v
Whitby
21:00
Warrington Town
v
Stourbridge
Thứ ba, 16 tháng 8 năm 2016
1:45
Stourbridge
v
Hednesford

England – Southern Premier Division

Thứ bảy, 6 tháng 8 năm 2016
21:00
Basingstoke
v
Banbury United
21:00
Biggleswade Town
v
Weymouth
21:00
Chippenham Town
v
Kings Langley FC
21:00
Dorchester Town
v
Kettering Town FC
21:00
Dunstable Town FC
v
Cambridge City
21:00
Frome Town
v
Hayes & Yeading United
21:00
Hitchin Town
v
Cinderford Town
21:00
Kings Lynn Town
v
Merthyr Town
21:00
Leamington
v
Cirencester Town
21:00
Redditch United
v
Chesham United
21:00
Slough Town
v
St Neots Town
21:00
St. Ives Town FC
v
Stratford Town
Thứ ba, 9 tháng 8 năm 2016
1:45
Cambridge City
v
Biggleswade Town

England – Isthmian League

Thứ bảy, 13 tháng 8 năm 2016
21:00
AFC Sudbury
v
Dulwich Hamlet
21:00
Billericay
v
Merstham
21:00
Bognor Regis Town
v
Lowestoft Town
21:00
Enfield Town
v
Canvey
21:00
Folkestone Invicta
v
Harrow Borough
21:00
Harlow Town
v
Kingstonian
21:00
Hendon
v
Worthing
21:00
Leatherhead
v
Grays Athletic
21:00
Leiston
v
Havant and Waterlooville
21:00
Metropolitan Police FC
v
Staines Town
21:00
Needham Market
v
Burgess Hill Town
21:00
Tonbridge Angels
v
Wingate & Finchley
Thứ ba, 16 tháng 8 năm 2016
1:45
Kingstonian
v
Hendon

England – FA Trophy:: qualification

Thứ bảy, 8 tháng 10 năm 2016
21:00
Arlesey Town
v
Chalfont St Peter
21:00
Aylesbury FC
v
Ware
21:00
Aylesbury United
v
Chatham Town
21:00
Barton Rovers
v
Herne Bay
21:00
Bedworth United
v
Rugby Town
21:00
Belper Town
v
Goole
21:00
Bishops Cleeve
v
Didcot Town
21:00
Brentwood Town
v
Marlow
21:00
Bridgwater Town
v
North Leigh
21:00
Brightlingsea Regent
v
Dereham Town
21:00
Burscough
v
Kendal Town
21:00
Carlton Town
v
Chasetown
21:00
Chipstead
v
Kempston Rovers
21:00
Clitheroe
v
Stocksbridge Park Steels
21:00
Colne
v
Trafford
21:00
Colwyn Bay
v
Hyde United FC
21:00
Corinthian-Casuals
v
Thamesmead Town
21:00
Cray
v
Carshalton Athletic
21:00
Dorking Wanderers
v
Northwood
21:00
East Grinstead Town
v
Three Bridges
21:00
Farnborough
v
Barnstaple Town
21:00
Fleet Town
v
Bideford
21:00
Glossop North End
v
Tadcaster Albion
21:00
Gresley
v
Spalding United
21:00
Hanwell Town
v
Bedford Town
21:00
Haringey Borough
v
Hythe Town
21:00
Hornchurch AFC
v
Ashford Town
21:00
Kidlington
v
Wantage Town
21:00
Lancaster
v
Droylsden
21:00
Lewes
v
Tilbury
21:00
Lincoln United
v
Romulus
21:00
Loughborough Dynamo
v
Leek Town
21:00
Maldon and Tiptree
v
Great Wakering Rovers
21:00
Mangotsfield Utd.
v
Yate Town
21:00
Molesey FC
v
Romford
21:00
Newcastle Town
v
Soham Town Rangers
21:00
Northwich Victoria
v
Moosley AFC
21:00
Norwich United
v
Tooting and Mitcham
21:00
Ossett Town
v
Bamber Bridge
21:00
Paulton
v
Tiverton
21:00
Potters Bar Town
v
Horsham
21:00
Prescot Cables
v
Ossett Albion
21:00
Radcliffe Borough
v
Farsley Celtic
21:00
Ramsbottom United
v
Sheffield FC
21:00
Ramsgate
v
Hastings Utd.
21:00
Royston Town
v
Egham Town
21:00
Rushden and Diamonds
v
Histon
21:00
Salisbury
v
Hereford FC
21:00
Shaw Lane Aquaforce
v
Scarborough Athletic
21:00
Shortwood United
v
Evesham
21:00
Sittingbourne
v
Bury Town
21:00
Slimbridge
v
Swindon Supermarine
21:00
South Park
v
Guernsey
21:00
Stamford
v
Basford United
21:00
Taunton Town
v
Larkhall Athletic
21:00
Thurrock
v
Bowers and Pitsea
21:00
Uxbridge
v
AFC Dunstable
21:00
VCD Athletic
v
Greenwich Borough
21:00
Whyteleafe
v
Cheshunt
21:00
Wimborne Town
v
Totton
21:00
Winchester City
v
Petersfield Town
21:00
Witham Town
v
Aveley
21:00
Witton Albion
v
Brighouse Town
21:00
Wroxham
v
Godalming Town
Tin mới cập nhật
Messi xuất hiện tại Anh với bộ dạng ‘lão hóa’

Messi xuất hiện tại Anh với bộ dạng ‘lão hóa’

(Thethao247) – Siêu sao Argentina đã có mặt tại Anh để chuẩn bị cho loạt trận giao hữu cùng Barca với bộ dạng của một người đàn ông trung tuổi.

Điểm tin trưa 26/7: Man Utd chuẩn bị có tân binh thứ 4

Điểm tin trưa 26/7: Man Utd chuẩn bị có tân binh thứ 4

(Thethao247.vn) - Man Utd chuẩn bị có tân binh thứ 4; Tuấn Anh động viên U16 Việt Nam… là những thông tin thể thao đáng chú ý trưa ngày 26/7.

Pep, Mou chào thua Conte vì dàn BHL quá hùng hậu

Pep, Mou chào thua Conte vì dàn BHL quá hùng hậu

(Thethao247.vn) - Không có đội bóng nào ở Premier League sở hữu BHL hùng hậu như những gì mà HLV Antonio Conte có trong tay.

HLV Conte ra mắt dàn 'bộ sậu' khủng nhất Ngoại hạng Anh

HLV Conte ra mắt dàn 'bộ sậu' khủng nhất Ngoại hạng Anh

Tới Chelsea làm việc, HLV Antonio Conte đem theo lực lượng trợ lý vô cùng hùng hậu để cùng xây dựng sức mạnh cho The Blues.

Arsenal xác nhận ca chấn thương đầu tiên

Arsenal xác nhận ca chấn thương đầu tiên

(Thethao247) – Đội bóng chủ sân Emirates mới đây đã xác nhận trung vệ đội trưởng Per Mertesacker đã gặp chấn thương và cần thời gian nghỉ ngơi.

Đội hình 11 bản hợp đồng đắt giá nhất mùa Hè 2016

Đội hình 11 bản hợp đồng đắt giá nhất mùa Hè 2016

MU, Barca, Dortmund, Bayern... đều đã mang về nhiều bản hợp đồng đắt giá trong kỳ chuyển nhượng mùa Hè. Cùng nhìn qua đội hình 11 cầu thủ đắt giá nhất cho tới thời điểm này.

Công thần Real Madrid gia nhập AC Milan

Công thần Real Madrid gia nhập AC Milan

(Thethao247.vn) – Cầu thủ từng có nhiều đóng góp cho Real Madrid nay chuẩn bị hoàn tất vụ chuyển nhượng sang Serie A.

Công bố giá bán chính thức Honda CBR 250 2016

Công bố giá bán chính thức Honda CBR 250 2016

Giá bán CBR250 2016 vừa chính thức được công bố tại Indonesia. Theo đó CBR250 2016 mới sẽ có 3 phiên bản màu là: Đỏ, đen đỏ và đen xanh neon.

Tin tức bóng đá Việt Nam nổi bật ngày 26/7

Tin tức bóng đá Việt Nam nổi bật ngày 26/7

(Thethao247.vn) - ĐT Nữ Việt Nam ra sân tại AFF Cup nữ vào chiều nay; HLV U16 Úc nói về cú ngược dòng khó tin trước Việt Nam… là những thông tin đáng chú ý của bóng đá Việt Nam ngày 26/7.

Khai mạc Giải vô địch thế giới võ cổ truyền Việt Nam

Khai mạc Giải vô địch thế giới võ cổ truyền Việt Nam

Chiều tối nay (26-7), sẽ khai mạc Giải vô địch thế giới võ cổ truyền Việt Nam lần đầu tiên tại TP Hồ Chí Minh.

Link Sopcast
Sự kiện nổi bật