bao bong da, tin the thao

England – Premier League

Thứ bảy, 1 tháng 11 năm 2014
19:45
Newcastle United FC
v
Liverpool FC
22:00
Arsenal FC
v
Burnley FC
22:00
Chelsea FC
v
Queens Park Rangers
22:00
Everton FC
v
Swansea City
22:00
Hull City AFC
v
Southampton FC
22:00
Leicester City FC
v
West Bromwich Albion
22:00
Stoke City FC
v
West Ham United FC
Chủ nhật, 2 tháng 11 năm 2014
20:30
Manchester City FC
v
Manchester United
23:00
Aston Villa FC
v
Tottenham Hotspur FC
Thứ ba, 4 tháng 11 năm 2014
3:00
Crystal Palace FC
v
Sunderland AFC

England – Championship

Thứ bảy, 1 tháng 11 năm 2014
2:45
Norwich City FC
v
Bolton Wanderers FC
19:15
Wolverhampton Wanderers
v
Birmingham City FC
22:00
Blackburn Rovers FC
v
Reading FC
22:00
Blackpool FC
v
Ipswich Town FC
22:00
Brentford
v
Derby County FC
22:00
Cardiff City FC
v
Leeds United
22:00
Charlton Athletic
v
Sheffield Wednesday
22:00
Huddersfield Town FC
v
Nottingham Forest FC
22:00
Rotherham United
v
Middlesbrough FC
22:00
Watford FC
v
Millwall FC
22:00
Wigan Athletic FC
v
Fulham FC
Chủ nhật, 2 tháng 11 năm 2014
0:15
AFC Bournemouth
v
Brighton & Hove Albion

England – League 1

Thứ tư, 29 tháng 10 năm 2014
F
T
Chesterfield
0 - 3
Swindon Town
F
T
Leyton Orient
0 - 2
Preston North End
Thứ bảy, 1 tháng 11 năm 2014
22:00
Bradford City
v
Doncaster Rovers
22:00
Bristol City
v
Oldham Athletic
22:00
Chesterfield
v
Yeovil Town
22:00
Colchester United
v
Port Vale
22:00
Crawley Town
v
Crewe Alexandra
22:00
Fleetwood Town
v
Gillingham
22:00
Leyton Orient
v
Coventry City
22:00
Milton Keynes Dons
v
Swindon Town
22:00
Notts County
v
Walsall
22:00
Peterborough United
v
Scunthorpe United
22:00
Rochdale
v
Preston North End
22:00
Sheffield United
v
Barnsley FC

England – League 2

Thứ bảy, 1 tháng 11 năm 2014
2:45
Accrington Stanley
v
Morecambe
22:00
Burton Albion
v
Plymouth Argyle
22:00
Bury
v
Cambridge United
22:00
Cheltenham Town
v
York City
22:00
Dagenham & Redbridge
v
Shrewsbury Town
22:00
Exeter City
v
Luton Town
22:00
Hartlepool United
v
Newport County
22:00
Mansfield Town
v
Southend United
22:00
Northampton Town
v
AFC Wimbledon
22:00
Oxford United
v
Wycombe Wanderers
22:00
Portsmouth
v
Carlisle United
22:00
Tranmere Rovers FC
v
Stevenage

England – Conference Premier

Thứ bảy, 1 tháng 11 năm 2014
22:00
Aldershot Town
v
Gateshead FC
22:00
Altrincham
v
Alfreton Town
22:00
Braintree Town
v
Woking
22:00
Eastleigh
v
Chester FC
22:00
Forest Green Rovers
v
Lincoln
22:00
Grimsby Town
v
Dartford
22:00
Kidderminster Harriers
v
Torquay United
22:00
Nuneaton Town
v
Macclesfield Town
22:00
Southport
v
Dover
22:00
Telford
v
Bristol Rovers
22:00
Welling United
v
Barnet
22:00
Wrexham
v
Halifax Town

England – Conference North

Thứ tư, 29 tháng 10 năm 2014
F
T
Gloucester City
1 - 1
Solihull Moors
Thứ bảy, 1 tháng 11 năm 2014
22:00
Barrow
v
Guiseley
22:00
Boston Utd.
v
AFC Fylde
22:00
Brackley Town
v
Colwyn Bay
22:00
Bradford PA
v
Tamworth
22:00
Gainsborough
v
Chorley
22:00
Harrogate
v
Stockport
22:00
Leamington
v
Worcester
22:00
Lowestoft Town
v
Gloucester City
22:00
North Ferriby United
v
Oxford City
22:00
Solihull Moors
v
Hyde FC
22:00
Stalybridge
v
Hednesford

England – Conference South

Thứ bảy, 1 tháng 11 năm 2014
22:00
Basingstoke
v
Chelmsford
22:00
Bath City
v
St.Albans
22:00
Bishop Stortford
v
Hemel Hempstead
22:00
Concord Rangers
v
Weston Super Mare
22:00
Eastbourne Borough
v
Bromley
22:00
Farnborough
v
Gosport Borough
22:00
Staines Town
v
Ebbsfleet United
22:00
Wealdstone
v
Maidenhead U
22:00
Whitehawk
v
Havant and W.
Chủ nhật, 2 tháng 11 năm 2014
22:00
Hayes & Yeading United
v
Sutton United

England – FA Cup:: qualification

Thứ tư, 29 tháng 10 năm 2014
A
E
T
Braintree Town
5 - 3
Weymouth
F
T
Dover
1 - 0
Eastbourne Borough
F
T
Halifax Town
5 - 0
Chorley
A
E
T
Harrow Borough
1 - 4
Basingstoke
F
T
Havant and W.
3 - 0
Canvey
A
E
T
Hemel Hempstead
2 - 0
Nuneaton Town
F
T
Lincoln
5 - 1
Alfreton Town
A
E
T
Southport
421 - 1
Tamworth
F
T
Telford
3 - 0
Spennymoor Town FC
F
T
Wrexham
5 - 2
Macclesfield Town
F
T
Barnet
4 - 1
Chelmsford
Thứ năm, 30 tháng 10 năm 2014
F
T
Shildon AFC
1 - 2
Norton United

England – Capital One Cup

Thứ tư, 29 tháng 10 năm 2014
F
T
AFC Bournemouth
2 - 1
West Bromwich Albion
F
T
Milton Keynes Dons
1 - 2
Sheffield United
F
T
Shrewsbury Town
1 - 2
Chelsea FC
F
T
Fulham FC
2 - 5
Derby County FC
F
T
Liverpool FC
2 - 1
Swansea City
Thứ năm, 30 tháng 10 năm 2014
F
T
Manchester City FC
0 - 2
Newcastle United FC
F
T
Stoke City FC
2 - 3
Southampton FC
F
T
Tottenham Hotspur FC
2 - 0
Brighton & Hove Albion

England – Johnstones Paint Trophy

Thứ tư, 8 tháng 10 năm 2014
F
T
Hartlepool United
1 - 2
Sheffield United
F
T
Burton Albion
0 - 3
Doncaster Rovers
F
T
Dagenham & Redbridge
0 - 2
Leyton Orient
A
E
T
Oldham Athletic
422 - 2
Barnsley FC
F
T
Rochdale
0 - 1
Walsall
A
E
T
Tranmere Rovers FC
541 - 1
Carlisle United
F
T
Bury
3 - 1
Morecambe
A
E
T
Colchester United
243 - 3
Gillingham
F
T
Coventry City
3 - 1
Exeter City
F
T
Luton Town
0 - 1
Crawley Town
F
T
Milton Keynes Dons
2 - 3
AFC Wimbledon
F
T
Plymouth Argyle
3 - 2
Swindon Town
F
T
Portsmouth
1 - 2
Northampton Town
F
T
Preston North End
3 - 2
Port Vale
F
T
Scunthorpe United
1 - 2
Notts County
Thứ năm, 9 tháng 10 năm 2014
F
T
Cheltenham Town
1 - 3
Bristol City

England – Community Shield

Chủ nhật, 10 tháng 8 năm 2014
F
T
Arsenal FC
3 - 0
Manchester City FC

England – FA Cup

Thứ bảy, 8 tháng 11 năm 2014
22:00
Barnet
v
Wycombe Wanderers
22:00
Barnsley FC
v
Burton Albion
22:00
Basingstoke
v
Telford
22:00
Blyth Spartans
v
Altrincham
22:00
Braintree Town
v
Chesterfield
22:00
Bromley
v
Dartford
22:00
Bury
v
Hemel Hempstead
22:00
Cambridge United
v
Fleetwood Town
22:00
Cheltenham Town
v
Swindon Town
22:00
Coventry City
v
Worcester
22:00
Crewe Alexandra
v
Sheffield United
22:00
Dagenham & Redbridge
v
Southport
22:00
Dover
v
Morecambe
22:00
Eastleigh
v
Lincoln
22:00
Forest Green Rovers
v
Scunthorpe United
22:00
Gillingham
v
Bristol City
22:00
Gosport Borough
v
Colchester United
22:00
Grimsby Town
v
Oxford United
22:00
Halifax Town
v
Bradford City
22:00
Hartlepool United
v
East Thurrock United
22:00
Havant and W.
v
Preston North End
22:00
Luton Town
v
Newport County
22:00
Mansfield Town
v
Concord Rangers
22:00
Northampton Town
v
Rochdale
22:00
Norton United
v
Gateshead FC
22:00
Notts County
v
Accrington Stanley
22:00
Oldham Athletic
v
Leyton Orient
22:00
Peterborough United
v
Carlisle United
22:00
Plymouth Argyle
v
AFC Fylde
22:00
Port Vale
v
Milton Keynes Dons
22:00
Portsmouth
v
Aldershot Town
22:00
Southend United
v
Chester FC
22:00
Stevenage
v
Maidstone
22:00
Tranmere Rovers FC
v
Bristol Rovers
22:00
Walsall
v
Shrewsbury Town
22:00
Warrington Town
v
Exeter City
22:00
Weston Super Mare
v
Doncaster Rovers
22:00
Wrexham
v
Woking
22:00
Yeovil Town
v
Crawley Town
22:00
York City
v
AFC Wimbledon

England – Northern Premier League

Thứ tư, 29 tháng 10 năm 2014
F
T
Ashton United
1 - 0
Skelmersdale United
F
T
FC United
0 - 0
Blyth Spartans
F
T
Grantham Town
3 - 1
Buxton
F
T
Halesowen
1 - 0
Witton Albion
F
T
Kings Lynn Town
1 - 0
Belper Town
F
T
Matlock Town
3 - 0
Frickley Athletic
F
T
Nantwich Town
2 - 3
Stourbridge
F
T
Rushall Olympic
0 - 3
Barwell F.C.
F
T
Workington
3 - 2
Curzon
Thứ ba, 4 tháng 11 năm 2014
2:45
Curzon
v
Whitby

England – Southern Premier League

Thứ tư, 29 tháng 10 năm 2014
F
T
Arlesey Town
1 - 2
Corby Town
F
T
Banbury United
1 - 5
Hereford United
F
T
Bideford AFC
0 - 2
Cirencester Town
F
T
Biggleswade Town
3 - 3
Slough
F
T
Burnham
3 - 1
Frome Town
F
T
Chesham United
4 - 4
Cambridge C
F
T
Dunstable Town FC
1 - 3
Histon
F
T
Hungerford Town
2 - 0
Truro City
F
T
Paulton Rover
3 - 0
Hitchin Town
Thứ ba, 4 tháng 11 năm 2014
2:45
Redditch United
v
Hungerford Town

England – Isthmian League

Thứ tư, 29 tháng 10 năm 2014
F
T
Enfield Town
3 - 1
Margate
F
T
Leiston
3 - 0
Grays Athletic
Thứ ba, 4 tháng 11 năm 2014
P
o
s
t
Billericay
v
Maidstone

England – Premier League U21:: division 1

Thứ bảy, 1 tháng 11 năm 2014
2:00
Liverpool FC U21
v
Tottenham U21
2:00
Manchester City FC U21
v
Everton FC U21
Thứ hai, 3 tháng 11 năm 2014
20:00
Sunderland AFC U21
v
Fulham FC U21
Thứ ba, 4 tháng 11 năm 2014
2:00
Manchester United U21
v
Leicester U21

England – Premier League U21:: division 2

Thứ tư, 29 tháng 10 năm 2014
F
T
Aston Villa FC U21
2 - 1
Wolverhampton U21
Thứ bảy, 1 tháng 11 năm 2014
2:00
Arsenal FC U21
v
Middlesbrough FC U21
Thứ ba, 4 tháng 11 năm 2014
2:00
Bolton U21
v
Brighton & Hove Albion U21
2:00
Newcastle U21
v
Aston Villa FC U21
2:00
West Bromwich Albion U21
v
Stoke City FC U21
2:00
Wolverhampton U21
v
Blackburn U21

England – FA Trophy:: qualification

Thứ tư, 29 tháng 10 năm 2014
F
T
Bamber Bridge
5 - 1
Lancaster City
Thứ bảy, 1 tháng 11 năm 2014
22:00
AFC Totton
v
Hereford United
22:00
Arlesey Town
v
Wingate & Finchley
22:00
Aylesbury
v
Merstham
22:00
Barkingside FC
v
Kingstonian
22:00
Bedford
v
Brightlingsea Regent
22:00
Belper Town
v
Histon
22:00
Bideford AFC
v
Didcot Town
22:00
Bognor Regis Town
v
AFC Sudbury
22:00
Brentwood Town
v
Biggleswade Town
22:00
Burgess Hill Town
v
Chesham United
22:00
Burnham
v
Hitchin Town
22:00
Bury Town
v
Hendon
22:00
Buxton
v
Ashton United
22:00
Canvey
v
Leatherhead
22:00
Carlton Town
v
Stourbridge
22:00
Chasetown
v
Newcastle Town
22:00
Chippenham Town
v
Frome Town
22:00
Clitheroe
v
Workington
22:00
Corby Town
v
Redditch United
22:00
Cray Wanderers
v
Faversham Town
22:00
Curzon
v
Northwich Victoria
22:00
Dereham Town
v
Enfield Town
22:00
Dorchester Town
v
Wimborne Town
22:00
Dulwich Hamlet
v
Chalfont St Peter
22:00
Evesham United
v
Banbury United
22:00
Farsley AFC
v
Blyth Spartans
22:00
Folkestone Invicta
v
Thurrock
22:00
Frickley Athletic
v
Marine
22:00
Gresley
v
Romulus
22:00
Halesowen
v
Matlock Town
22:00
Hampton & Richmond
v
Grays Athletic
22:00
Hornchurch
v
Harrow Borough
22:00
Horsham
v
Ware
22:00
Hungerford Town
v
East Thurrock United
22:00
Leek Town
v
Spalding United
22:00
Leiston
v
Leighton Town
22:00
Lewes
v
Harlow Town
22:00
Loughborough Dynamo
v
Grantham Town
22:00
Maidstone
v
Walton and Hersham
22:00
Mangotsfield United
v
Bishop's Cleeve
22:00
Margate
v
Slough
22:00
Market Drayton Town
v
Kings Lynn Town
22:00
Merthyr Town
v
Cirencester Town
22:00
Metropolitan Police F.C
v
Billericay
22:00
Mickleover Sports
v
Kettering
22:00
New Mills
v
Mossley A.F.C.
22:00
Northwood
v
Guernsey FC
22:00
Ossett Town
v
Trafford
22:00
Paulton Rover
v
Fleet Town
22:00
Poole Town F.C
v
North Leigh
22:00
Prescot Cables
v
Goole AFC
22:00
Royston Town
v
Witham Town
22:00
Rushall Olympic
v
Cambridge C
22:00
Scarborough Athletic
v
Darlington 1883
22:00
Sheffield FC
v
Witton Albion
22:00
Sholing
v
Tiverton
22:00
Skelmersdale United
v
Nantwich Town
22:00
South Park
v
Heybridge Swifts
22:00
Spennymoor Town FC
v
Bamber Bridge
22:00
St Neots Town
v
Ilkeston FC
22:00
Stamford AFC
v
Barwell F.C.
22:00
Stratford Town
v
Stafford Rangers
22:00
Thamesmead Town
v
Three Bridges
22:00
Truro City
v
Egham Town FC
22:00
Uxbridge
v
Hythe Town
22:00
VCD Athletic FC
v
Tonbridge Angels
22:00
Walton Casuals
v
Peacehaven & Telscombe FC
22:00
Weymouth
v
Shortwood United
22:00
Whitby
v
Ramsbottom United
22:00
Whyteleafe
v
Dunstable Town FC
22:00
Worthing
v
Chatham Town
Chủ nhật, 2 tháng 11 năm 2014
22:00
FC United
v
Padiham FC
Sự kiện nổi bật