Lịch thi đấu SEA Games 28 ngày 15/6: ĐT bóng chuyền nữ thi đấu chung kết

Lịch thi đấu SEA Games 28 ngày 15/6. Đoàn thể thao Việt Nam tiếp tục tranh huy chương ở nhiều môn khác, trong đó có bóng chuyền nữ SEA Games 28.

Lịch thi đấu bóng đá SEA Games 28

Kết quả bóng đá SEA Games 28

Bảng xếp hạng Seagame 28

Bảng tổng sắp huy chương Seagame 28

Lịch thi đấu SEA Games hôm nay

Lịch thi đấu SEA Games 28 ngày 15/6 của Đoàn Thể Thao Việt Nam

 

Lịch thi đấu SEA Games ngày 15/6 của đoàn Thể thao Việt Nam

Bóng đá

13h00: Tranh HCĐ: U23 Việt Nam – U23 Indonesia

Bóng rổ

11h00: ĐT nữ Việt Nam – Malaysia

Bóng chuyền

13h00: Bán kết: ĐT nam Việt Nam – Myanmar

16h00: Chung kết: ĐT nữ Việt Nam – Thái Lan

Cầu lông

13h50: Bán kết đơn nữ: Vũ Thị Trang – Thái Lan

Bi sắt

10h00: Vòng loại Bộ ba nam: Mai Hữu Phước, Ngô Ron, Phạm Thế Trung, Trần Thạch Lam - Brunei

10h00: Vòng loại Bộ ba nữ: Lê Thị Thu Mai, Ngô Thị Huyền Trân, Nguyễn Thị Thi, Trần Thị Diễm Trang - Campuchia

13h00: Vòng loại Bộ ba nam: Mai Hữu Phước, Ngô Ron, Phạm Thế Trung, Trần Thạch Lam - Campuchia

13h00: Vòng loại Bộ ba nữ: Lê Thị Thu Mai, Ngô Thị Huyền Trân, Nguyễn Thị Thi, Trần Thị Diễm Trang - Myanmar

 

 

Lịch thi đấu Đoàn thể thao Việt Nam ngày 14/6:

* Taekwondo:

13 giờ 15 phút: Tứ kết hạng cân 68kg nam: Phan Trung Đức - De Jesus Taiseu (Đông Timor).

13 giờ 15 phút: Tứ kết hạng cân dưới 57kg nữ: Phạm Thị Thu Hiền - Oo December (Myanmar).

13 giờ 45 phút: Bán kết hạng cân dưới 62kg nữ: Hà Thị Nguyên - Sotthachit Thidasavanh (Lào).

* Pencak silat:

9 giờ: Chung kết đối kháng hạng cân 45-50kg nam: Diệp Ngọc Vũ Minh - Nur Awaluddin (Indonesia).

13 giờ: Chung kết đối kháng hạng cân 55-60kg nam: Nguyễn Nguyên Thái Linh - Chemaeng Adilan (Thái-lan).

13 giờ 30 phút: Chung kết đối kháng hạng cân 55-40kg nữ: Hoàng Thị Loan - Wita Wewey (Indonesia).

15 giờ: Chung kết đối kháng hạng cân 60-65kg nữ: Nguyễn Thị Yến - Mohamed Nasir (Malaysia).

15 giờ 30 phút: Chung kết đối kháng hạng cân 65-70kg nam: Vũ Văn Hoàng - Jamari Mohd (Malaysia).

16 giờ: Chung kết đối kháng hạng cân 70-75kg nam: Trần Đình Nam - Juma’en Muhammad (Singapore).

* Đua xe đạp:

7 giờ: Chung kết đường trường cá nhân nam: Trịnh Đức Tâm, Nguyễn Trường Tài, Nguyễn Thanh Tâm, Mai Nguyễn Hưng, Huỳnh Thanh Tùng và Lê Văn Duẩn.

* Bắn cung:

15 giờ 30 phút: Chung kết cung ba dây đơn nam: Nguyễn Tiến Cường - Ruslan Zulfadhi (Malaysia).

* Đua thuyền:

9 giờ: Chung kết thuyền nhẹ đơn nam 1.000m: Nguyễn Văn Linh.

9 giờ 15 phút: Chung kết một mái chèo nữ 1.000m: Hồ Thị Lý.

9 giờ 30 phút: Chung kết một mái chèo nam 1.000m: Nguyễn Văn Hà.

9 giờ 45 phút: Chung kết thuyền nhẹ đôi nữ 1.000m: Tạ Thanh Huyền/Phạm Thị Thảo.

10 giờ: Chung kết thuyền nhẹ đôi nam 1.000m: Nguyễn Văn Tuấn/Nguyễn Văn Đức.

10 giờ 15 phút: Chung kết hai mái chèo nữ 1.000m: Lê Thị An/Phạm Thị Huệ.

10 giờ 30 phút: Chung kết hai mái chèo nam 1.000m: Đàm Văn Hiếu/Nguyễn Đình Huy.

10 giờ 45 phút: Chung kết bốn mái chèo nam 1.000m: Trần Quang Tùng/Trần Ngọc Đức/Trần Đăng Dũng/Phạm Minh Chính.

11 giờ: Chung kết bốn mái chèo nữ 1.000m: Cao Thị Hảo/Phạm Thị Huệ/Trần Thị An/Nguyễn Thị Trinh.

* Thể dục nhịp điệu:

10 giờ: Bài thi toàn năng cá nhân: Trương Mai Nhật Linh và Trần Thị Thanh Thanh.

* Bóng chuyền:

16 giờ: Bán kết nữ: Việt Nam - Singapore.

 

Lịch thi đấu ngày 13/6 của Đoàn thể thao Việt Nam:

Bắn cung

09h30: Chung kết Cung 1 dây đồng đội nữ (Nguyễn Thị Quyền Trang/Lộc Thị Đào/Lê Thị Thu Hiền - Indonesia)

13h00: Tranh HCĐ Cung 1 dây đôi nam nữ (Lộc Thị Đào/Đào Trọng Kiên - Singapore)

14h00: Tranh HCĐ Cung 1 dây đơn nữ (Lê Thị Thu Hiền)

14h30: Chung kết Cung 1 dây đơn nữ (Lộc Thị Đào)

Cầu lông

13h00: Vòng 1/8 Đôi nam nữ (Dương Bảo Đức/Thái Thị Hồng Gấm)

13h30: Vòng 1/8 Đôi nam nữ (Đào Mạnh Thắng/Phạm Như Thảo)

13h30: Vòng 1/8 Đơn nữ (Nguyễn Thùy Linh)

14h30: Vòng 1/8 Đơn nam (Nguyễn Tiến Minh)

15h30: Vòng 1/8 Đơn nam (Phạm Cao Cường)

16h30: Vòng 1/8 Đôi nam (Lê Hà Anh/Đào Mạnh Thắng)

17h00: Vòng 1/8 Đôi nam (Phạm Hồng Nam/Đỗ Tuấn Đức)

Bóng rổ

09h00: ĐT nữ Việt Nam - Thái Lan

11h00: ĐT na Việt Nam - Campuchia

Đua xe đạp

07h00: Chung kết Đua đường trường nữ (Lê Thị Thật/Phan Thị Liễu)

Bóng đá

+ 13h00: Bán kết (U23 Việt Nam – U23 Myanmar)

Pencak Silat

+ Đối kháng nam hạng 45kg-50kg: Diệp Ngọc Vũ Minh

11h00: Bán kết

+ Đối kháng nam hạng 50kg-55k: Võ Duy Phương

11h20: Bán kết

+ Đối kháng nam hạng 55kg-60kg: Nguyễn Thái Linh

13h30: Bán kết

+ Đối kháng nữ hạng 55kg-60kg: Hoàng Thị Loan

13h50: Bán kết

+ Đối kháng nữ hạng 60kg-65kg: Nguyễn Thị Yến

14h30: Bán kết

+ Đối kháng nam hạng 65kg-70kg: Vũ Văn Hoàng

14h50: Bán kết

+ Đối kháng nam hạng 70kg-75kg: Trần Đình Nam

15h10: Bán kết

Đua thuyền

+ Play-off đơn nam mái chèo đôi

09h15: Nguyễn Văn Hà

+ Play-off thuyền nhẹ đôi nam

09h30: Nguyễn Văn Tuấn/Nguyễn Văn Đức

+ Play-off đôi nam mái chèo đơn

09h45: Đàm Văn Hiếu/Nguyễn Đình Huy

Cầu mây

12h00: Bán kết nữ (Việt Nam - Thái Lan)

17h00: Chung kết

Taekwondo

+ Đối kháng hạng dưới 58kg: Nguyễn Văn Duy

14h30: Bán kết

18h30: Chung kết

Bóng chuyền

09h00: ĐT nữ Việt Nam - Philippines

16h00: ĐT nam Việt Nam - Singapore

 

-------------------------------------

NGÀY 12/6

 

Bắn cung


+ Cung 3 dây đơn nam: Vũ Việt Anh, Nguyễn Tiến Cương
09h00-10h00: Vòng 1/8, Tứ kết, Bán kết
+ Cung 3 dây đơn nữ: Nguyễn Thị Kim Ánh, Lê Ngọc Huyền
09h00-10h00: Vòng 1/8, Tứ kết, Bán kết
+ Cung 3 dây đồng đội nam: Mai Xuân Đức/Nguyễn Tiến Cương/Vũ Việt Anh
13h30-14h00: Tứ kết, Bán kết
+ Cung 3 dây đồng đội nữ: Nguyễn Thị Thanh Thảo/Nguyễn Thị Kim Ánh/Lê Ngọc Huyền
13h30-14h00: Tứ kết, Bán kết
+ Cung 3 dây đôi nam nữ: Nguyễn Tiến Cương/Nguyễn Thị Kim Ánh
14h30-15h00: Tứ kết, Bán kết


Điền kinh


+ Chạy 400m nam: Quách Công Lịch, Lương Văn Thao
08h40: Vòng loại
15h50: Chung kết
+ Nhảy cao nữ: Phạm Thị Diễm, Dương Thị Việt Anh
15h00: Chung kết
+ Nhảy xa nam: Phạm Văn Lâm, Nguyễn Văn Mùa
15h10: Chung kết
+ Chạy 400m nữ: Nguyễn Thị Huyền, Quách Thị Lan
15h40: Chung kết
+ Chạy 3000m vượt chướng ngại vật: Nguyễn Thị Phương, Trương Thị Thúy Kiều
16h00: Chung kết
+ Chạy 3000m nam vượt chướng ngại vật: Phạm Tiến Sản, Lê Trọng Giang
16h30: Chung kết
+ Chạy 4x100m tiếp sức nữ: Đỗ Thị Quyên/Hà Thị Thu/Lưu Kim Phụng/Nguyễn Thị Oanh/Nguyễn Khánh Linh/Trần Thị Yến Hoa
17h10: Chung kết


Bóng rổ


+ Nội dung nam
09h00: Bảng B, Gặp Myanmar


Bowling


+ Đội nam 5 người: Lê Công Hưng/Nguyễn Thành Phố/Lê Thanh Nhã/Phạm Quốc Bảo Kỳ/Nguyễn Trọng Hiếu
09h00-13h00: Chung kết
+ Đội nữ 5 người: Trương Thị Thanh Huyền/Trần Thu Thủy/Đinh Thị Ngọc Thúy/Nguyễn Thu Huyền
09h00-13h00: Chung kết


Đua xe đạp


+ Đua chặng đơn nam: Trịnh Đức Tâm, Mai Nguyễn Hưng, Nguyễn Thành Tâm, Huỳnh Thanh Tùng, Nguyễn Trường Tài, Lê Văn Duẩn
09h45: Chung kết
+ Đua chặng đơn nữ: Lê Thị Thật
08h00: Chung kết


Golf


+ Đơn nữ: Ngô Bảo Nghi, Nguyễn Thảo My, Trần Chiêu Dương
07h00: Vòng 3 (Chung kết)
+ Đồng đội nữ: Ngô Bảo Nghi/Nguyễn Thảo My/Trần Chiêu Dương
07h00: Vòng 3 (Chung kết)
+ Đơn nam: Trương Chí Quân, Đỗ Lê Gia Đạt
07h44: Vòng 4 (Chung kết)
+ Đồng đội nam: Trương Chí Quân/Đỗ Lê Gia Đạt
07h44: Vòng 4 (Chung kết)


Pencak Silat


+ Đối kháng nam hạng 60kg-65kg: Nguyễn Văn Tú
16h20: Tứ kết
+ Đối kháng nam hạng 80kg-85kg: Nguyễn Duy Tuyến
19h40: Tứ kết


Bi sắt

+ Bộ ba nam nữ: Lê Thị Thu Mai/Mai Hữu Phước/Trần Thạch Lam
09h00-19h15: Vòng loại


Đua thuyền


+ 1000m thuyền nhẹ đơn nam: Nguyễn Văn Linh
09h00: Vòng loại
+ 1000m thuyền nhẹ đơn nữ: Hồ Thị Ly
09h20: Vòng loại
+ 1000m đơn nam mái chèo đôi: Nguyễn Văn Hà
09h30: Vòng loại
+ 1000m thuyền nhẹ đôi nữ: Tạ Thanh Huyền/Phạm Thị Thảo
09h50: Vòng loại
+ 1000m thuyền nhẹ đôi nam: Nguyễn Văn Tuấn/Nguyễn Văn Đức
10h00: Vòng loại
+ 1000m đôi nữ mái chèo đơn: Lê Thị An/Phạm Thị Huệ
10h20: Vòng loại
+ 1000m đôi nam mái chèo đơn: Đàm Văn Hiếu/Nguyễn Đình Huy
10h30: Vòng loại
+ 1000m thuyền nhẹ nhẹ bốn nam: Trần Quang Tùng/Trần Ngọc Đức/Trần Đặng Dũng/Phạm Minh Chinh
10h50: Vòng loại
+ 1000m thuyền nhẹ bốn nữ: Cao Thị Hảo/Phạm Thị Huệ/Trần Thị An/Nguyễn Thị Trinh
11h00: Vòng loại


Cầu mây

+ Đội tuyển nữ: Lê Thị Tâm/Dương Thị Xuyên/Bùi Thị Hải Yến/Giáp Thị Hiển/Trần Thị Thu Hoài
14h00: Bảng A, Gặp Myanmar
18h00: Bảng A, Gặp Lào


Bắn súng

+ 50m súng trường nữ ba tư thế: Nguyễn Thị Ngân, Nguyễn Thị Hằng, Nguyễn Thị Xuân
08h00: Vòng loại
10h45: Chung kết
+ 50m súng trường ba tư thế đồng đội nữ: Nguyễn Thị Ngân/Nguyễn Thị Hằng/Lê Thị Anh Đào/Nguyễn Thị Xuân
08h00: Chung kết
+ Bắn đĩa bay Trap đơn nam: Lưu Thế Kỳ, Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Điệp
09h00-13h15: Vòng loại thứ 2, Bán kết, Tranh HCĐ, Chung kết
+ Bắn đĩa bay Trap đồng đội nam: Lê Nghĩa/Lưu Thế Kỳ/Nguyễn Hoàng Điệp
09h00: Vòng loại 2 (Chung kết)


Taekwondo

+ Biểu diễn quyền đôi nam nữ: Nguyễn Minh Văn/Nguyễn Minh Tú
09h55: Chung kết
+ Biểu diễn quyền đồng đội nữ: Châu Tuyết Vân/Nguyễn Thị Lệ Kim/Nguyễn Thụy Xuân Linh
10h55: Chung kết
+ Biểu diễn quyền đồng đội nam: Lê Hiếu Nghĩa/Lê Thành Trung/Nguyễn Thiên Phụng
11h15: Chung kết
+ Đối kháng nam hạng 54kg: Nguyễn Đình Cường
15h00-19h15: Tứ kết, Bán kết, Chung kết
+ Đối kháng nữ hạng 54kg: Trương Thị Kim Tuyền
18h45-19h30: Bán kết, Chung kết


Quần vợt

+ Đôi nữ: Trần Thị Tâm Hảo/Sĩ Bội Ngọc, Đào Minh Trang/Phan Thị Thanh Bình
10h00: Tứ kết


Bóng chuyền

+ Nội dung nam
16h00: Bảng B, Gặp Campuchia


 

 

-------------------------------

Ngày 11/6:

Bơi lội

8g01: 50m ếch nam (Phan Gia Mẫn) - chung kết lúc 18g.

8g03: 50m tự do nữ (Nguyễn Diệp Phương Trâm) - chung kết lúc 18g04.

8g05: 50m  ngửa nam (Trần Duy Khôi) - chung kết lúc 19g38.

8g06: 200m ếch nữ (Nguyễn Thị Ánh Viên) - chung kết lúc 18g42.

8g12: 400m tự do nam (Hoàng Quý Phước) - chung kết lúc 18g48.

8g21: 100m bướm nữ (Lê Thị Mỹ Thảo và Nguyễn Thị Ánh Viên) - chung kết lúc 19g33.

Điền kinh

8g55: Nguyễn Ngọc Quang chạy vòng loại 110m rào nam.

15g05: Đào Văn Thủy và Nguyễn Thành Nhân thi đấu nhảy cao nam.

15g25: Đỗ Thị Thảo và Nguyễn Thị Phương thi đấu chung kết 1.500m nữ.

15g35: Dương Văn Thái thi đấu chung kết 1.500m nam.

15g45: Hoàng Thị Thanh, Phạm Thị Huệ thi đấu chung kết 10.000m nữ.

16g40: Trần Huệ Hoa, Vũ Thị Mến thi đấu nhảy ba bước nữ.

16g50: Trần Thị Yến Hoa chạy chung kết 100m rào nữ.

Xe đạp

9g: Trịnh Đức Tâm thi đấu cá nhân tính giờ nam.

Bắn súng

8g: 50m súng ngắn vòng loại cá nhân và chung kết đồng đội nam (Hoàng Xuân Vinh, Trần Quốc Cường, Nguyễn Hoàng Phương)

9g30: 25m súng ngắn vòng loại cá nhân và chung kết đồng đội nữ (Lê Thị Hoàng Ngọc, Phạm Thị Hà, Triệu Thị Hoa Hồng )

Bóng chuyền

11g: Tuyển nữ VN gặp Indonesia ở trận thứ hai bảng B.

18g: Tuyển nam VN gặp Indonesia ở lượt trận đầu tiên bảng B.

Ngoài ra hôm nay VTV cũng tường thuật tất cả các môn thi đấu khác như: cầu lông, cầu mây, pencak silat, bắn cung, quần vợt.............

--------------

NGÀY 10/6

 

Bơi


+ 50m bướm nam: Hoàng Quý Phước
08h00: Vòng loại
18h00: Chung kết
+ 1500m tự do nam: Lâm Quang Nhật
18h38: Chung kết
+ 400m tự do nữ: Nguyễn Thị Ánh Viên, Lê Thị Mỹ Thảo
08h22: Vòng loại
18h58: Chung kết
+ 200m hỗn hợp nam: Trần Duy Khôi, Phan Gia Mẫn
08h34: Vòng loại
19h36: Chung kết


Điền kinh


+ 10 môn phối hợp nam: Nguyễn Huy Thái, Nguyễn Văn Huệ
08h30: Chạy 110m vượt rào
09h05: Ném đĩa
10h15: Nhảy sào
15h05: Ném lao
16h30: Chạy 1500m
+ Chạy 200m nam: Lê Trọng Hinh
08h40: Vòng loại
17h45: Chung kết
+ Chạy 200m nữ: Nguyễn Thị Oanh, Quách Thị Lan
09h10: Vòng loại
17h35: Chung kết
+ Chạy 400m vượt rào nữ: Nguyễn Thị Huyền
15h10: Chung kết
+ Chạy 400m vượt rào nam: Quách Công Lịch, Đào Xuân Cường
15h25: Chung kết
+ Nhảy cao nữ: Nguyễn Thị Trúc Mai, Bùi Thị Thu Thảo
15h30: Chung kết
+ Chạy 10000m nam: Nguyễn Văn Lai, Đỗ Quốc Luật
15h40: Chung kết
+ Ném lao nữ: Bùi Thị Xuân
16h40: Chung kết
+ Chạy 800m nữ: Vũ Thị Ly, Đỗ Thị Thảo
17h05: Chung kết
+ Chạy 800m nam: Dương Văn Thái, Lê Thanh Hùng
17h15: Chung kết


Bắn cung

+ Cung 1 dây đơn nam: Nguyễn Thanh Bình, Chu Đức Anh, Đào Trọng Kiên, Nguyễn Văn Duy
09h00: Vòng loại
+ Cung 1 dây đồng đội nam: Đào Trọng Kiên/Nguyễn Thanh Bình/Nguyễn Văn Duy
09h00: Vòng loại
+ Cung 1 dây đơn nữ: Nguyễn Thị Quyền Trang, Nguyễn Phương Linh, Lê Thị Thu Hiền, Lộc Thị Đào
09h00: Vòng loại
+ Cung 1 dây đồng đội nữ: Lê Thị Thu Hiền/Lộc Thị Đào/Nguyễn Thị Quyền Trang
09h00: Vòng loại
+ Cung 1 dây đôi nam nữ kết hợp: Đào Trọng Kiên/Lê Thị Thu Huyền
09h00: Vòng loại
+ Cung 3 dây đơn nam: Mai Xuân Đức, Nguyễn Tiến Cường, Nguyễn Tuấn Anh, Vũ Việt Anh
13h30: Vòng loại
+ Cung 3 dây đồng đội nam: Nguyễn Tiến Cương/Nguyễn Tuấn Anh/Vũ Việt Anh
13h30: Vòng loại
+ Cung 3 dây đơn nữ: Nguyễn Thị Kim Anh, Lê Ngọc Huyền, Nguyễn Thị Nhật Lệ, Nguyễn Thị Thanh Thảo
13h30: Vòng loại
+ Cung 3 dây đồng đội nữ: Lê Ngọc Huyền/Nguyễn Thị Kim Ánh/Nguyễn Thị Nhật Lệ
13h30: Vòng loại
+ Cung 3 dây đôi nam nữ kết hợp: Lê Ngọc Huyền/Nguyễn Tiến Cương
13h30: Vòng loại


Cầu lông

+ Đồng đội nữ: Nguyễn Thị Sen/Nguyễn Thùy Linh/Phạm Như Thảo/Thái Thị Hồng Gấm/Vũ Thị Trang
11h00: Tứ kết, gặp Malaysia
+ Đồng đội nam: Đào Mạnh Thắng/Đỗ Tuấn Đức/Dương Bảo Đức/Lê Hà Anh/Nguyễn Tiến Minh/Phạm Cao Cường/Phạm Hồng Nam
16h00: Tứ kết, gặp Thái Lan


Bóng rổ

+ Nội dung nữ
08h00: Bảng G, gặp Philippines
+ Nội dung nam
19h00: Bảng B, gặp Singapore


Billiards snooker

+ Billards Anh đồng đội nam: Nguyễn Thanh Bình/Nguyễn Trung Kiên/Phạm Hoài Nam
09h00: Tứ kết, gặp Singapore


Bowling

+ Đôi nam: Nguyễn Trọng Hiếu/Lê Công Hưng, Phạm Quốc Bảo Kỳ/Nguyễn Thành Phố, Lê Thanh Nhã
13h00: Chung kết
+ Đôi nữ: Nguyễn Thị Thu Huyền/Trương Thị Thanh Huyền, Đinh Thị Ngọc Thư/Trần Thu Thủy
09h00: Chung kết


Quyền anh

+ 51kg nữ: Nguyễn Thị Yến
13h15: Chung kết
+ 54kg nữ: Lê Thị Bằng
13h30: Chung kết
+ 60kg nam: Nguyễn Văn Hải
14h45: Chung kết
+ 75kg nam: Trương Đình Hoàng
15h30: Chung kết


Bóng đá

+ Bảng B
19h30: Gặp U23 Thái Lan


Golf
+ Đơn nam: Đỗ Lê Gia Đạt, Trương Chí Quân
07h00: Vòng 2
+ Đơn nữ: Ngô Bảo Nghi, Nguyễn Thảo My, Trần Chiêu Dương
07h00: Vòng 1
+ Đồng đội nữ: Ngô Bảo Nghi/Nguyễn Thảo My/Trần Chiêu Dương
07h00: Vòng 1


Thể dục dụng cụ

+ Nhảy chống nam: Lê Thanh Tùng, Hoàng Cường
13h00: Chung kết
+ Cầu thăng bằng nữ: Phan Thị Hà Thanh, Đỗ Thị Vân Anh
13h35: Chung kết
+ Xà kép nam: Đinh Phương Thành, Phạm Phước Hưng
13h35: Chung kết
+ Thể dục tự do nữ: Phan Thị Hà Thanh
14h20: Chung kết
+ Xà đơn nam: Đinh Phương Thành, Hoàng Cường
15h20: Chung kết


Pencak Silat
+ Đối kháng nam hạng 45kg-50kg: Diệp Ngọc Vũ Minh
15h10: Tứ kết
+ Biểu diễn đơn nam: Hoàng Quang Trung
16h30: Chung kết
+ Đồng đội nữ biểu diễn: Dương Thị Ánh Nguyệt/Nguyễn Thị Thu Hà/Nguyễn Thị Thúy
18h30: Chung kết
+ Đôi nam biểu diễn: Đặng Quốc Bảo/Nguyễn Danh Phương
19h30: Chung kết


Bi sắt
+ Đôi nam: Ngô Ron/Trần Thạch Lam
09h00-19h15: Vòng loại
+ Đôi nữ: Ngô Thị Huyền Trân/Nguyễn Thị Thi
09h00-19h15: Vòng loại


Bắn súng
+ 50m súng trường đơn nam: Tạ Ngọc Long
10h00: Vòng loại
12h00: Chung kết


Quần vợt
+ Đôi nam:
11h00: Vòng 1, Trịnh Linh Giang/Trần Hoàng Anh Khoa
11h00: Vòng 1, Nguyễn Hoàng Thiên/Phạm Minh Tuấn
+ Đơn nữ: Sĩ Bội Ngọc
10h00: Vòng 2
+ Đơn nam: Nguyễn Hoàng Thiên
09h00: Vòng 2
+ Đôi nam nữ: Huỳnh Phi Khanh/Trần Hoàng Anh Khoa
13h00: Vòng 2
+ Đôi nữ: Đào Minh Trang/Phan Thị Thanh Bình
13h00: Vòng 1


Bóng chuyền
+ Bảng B nội dung nữ
09h00: Gặp Malaysia

 

Ngày 9/6:

Điền kinh

 

9:00 100m nam - Chung kết 10 môn phối hợp (Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái)

9:10 Vòng loại 100m nữ (Lưu Kim Phụng, Nguyễn Thị Oanh)

9:30 Nhảy xa - Chung kết 10 môn phối hợp (Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái)

9:35 Vòng loại 100m nam (Lê Trọng Hinh)

15:00 Đẩy tạ nam - Chung kết 10 môn phối hợp (Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái)

15:10 Chung kết Nhảy bước nam (Nguyễn Văn Hùng, Nguyễn Văn Mùa)

16:00 Nhảy cao nam - Chung kết 10 môn phối hợp (Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái)

16:50 Chung kết 100m nam

17:00 Chung kết 100m nữ

15:35 Chung kết 5000m nam (Nguyễn Văn Lai, Đỗ Quốc Luật)

16:05 Chung kết 5000m nữ (Trương Thị Thúy Kiều, Phạm Thị Huệ)

16:10 400m nam - Chung kết 10 môn phối hợp (Nguyễn Văn Huệ, Nguyễn Huy Thái)

 

Nhảy cầu

 

13:00 - 14:00 Chung kết Nhảy đôi 3m ván bật nam (Vũ Anh Duy, Phùng Văn Nam)

14:30 - 15:30 Chung kết 10m cầu cứng nữ (Nguyễn Phương Anh, Nguyễn Vũ Thảo Quỳnh)

 

Bơi lội

 

8:00  Vòng loại 200m bướm nữ (Lê Thị Mỹ Thảo)

8:03  Vòng loại 200m bướm nữ (Nguyễn Thị Ánh Viên)

8:06  Vòng loại 100m bướm nam (Hoàng Quý Phước)

8:07  Vòng loại 100m bướm nam (Phan Gia Mẫn)

8:10  Vòng loại 100m ngửa nữ (Nguyễn Thị Ánh Viên)

8:12  Vòng loại 200m tự do nữ (Nguyễn Thị Diệu Linh)

8:15  Vòng loại 200m tự do nữ (Nguyễn Thị Ánh Viên)

18:00 Chung kết 200m bướm nữ

18:06 Chung kết 100m bướm nam

18:40 Chung kết 100m ngửa nữ

18:45 Chung kết 400m hỗn hợp nam (Trần Duy Khôi)

19:24 Chung kết 200m tự do nữ

 

Bóng rổ

 

17:00-19:00 Nữ Việt Nam – Singapore

 

Billiards & Snooker

 

9:00-12:00 Tứ kết Billiards đôi (Nguyễn Thanh Bình, Nguyễn Trung Kiên – Malaysia)

12:00-15:00 Tứ kết Snooker đôi (Nguyễn Nhật Thanh, Phạm Thanh Thủy – Malaysia)

12:00-15:00 Bán kết Billiards đôi

12:00-15:00 Chung kết Carom 1 băng

18:00-20:45 Chung kết Billiards đôi

 

Thể dục dụng cụ

 

13:00 - 13:30 Chung kết Thể dục tự do nam (Phạm Phước Hưng, Lê Thanh Tùng)

13:35 - 14:05 Chung kết Xà nữ (Phan Thị Hà Thanh, Đỗ Thị Vân Anh)

14:10 - 14:40 Chung kết Nhảy ngựa nam (Đinh Phương Thành, Lê Thanh Tùng)

14:45 - 15:15 Chung kết Cầu thăng bằng nữ (Đỗ Thị Thu Huyền, Phan Thị Hà Thanh)

15:20 - 15:50 Chung kết Vòng treo nam (Phạm Phước Hưng, Đặng Nam)

 

Tennis

 

10:00 - 16:00 Tứ kết Đơn nam

10:00 - 18:00 Tứ kết Đơn nữ

10:00 - 18:00 Tứ kết Đôi nam nữ

 

Canoeing

 

08:00 - 08:05 Chung kết K4 200M nam (Nguyễn Tường/Trương Văn Hoài/Trần Văn Vũ/Lê Văn Dũng)

08:10 - 08:15 Chung kết C1 200M nam (Trần Xuân Đạt)

08:20 - 08:25 Chung kết K1 200M nữ (Đỗ Thị Thanh Thảo)

08:40 - 08:45 Chung kết C1 200M nữ (Trương Thị Phương)

08:50 - 08:55 Chung kết K2 200M nữ (Đỗ Thị Thanh Thảo/Vũ Thị Linh)

09:10 - 09:15 Chung kết K2 200M nam (Trương Văn Hoài/Lê Văn Dũng)

09:20 - 09:25 Chung kết K4 200M nữ (Nguyễn Thị Hải Yến/Đỗ Thị Thanh Thảo/Ma Thị Tuyết/Dương Thị Bích Loan)

 

Bắn súng

 

08:00 - 08:50 50m súng trường nữ cá nhân (Lê Thị Anh Đào, Nguyễn Thị Hằng)

10:00 - 10:50 50m súng trường nữ đồng đội

12:00 - 12:50 50m súng trường nam cá nhân (Phùng Lê Huyên, Nguyễn Duy Hoàng)

14:00 - 14:50 50m súng trường nam đồng đội

 

Bi sắt

 

08:00 - 09:15 Vòng loại Đôi nam nữ (Ngô Thị Huyền Trân, Trần Thạch Lam – Myanmar)

09:15 - 10:30 Vòng loại Đôi nam nữ (Ngô Thị Huyền Trân, Trần Thạch Lam – Singapore)

10:30 - 11:45 Vòng loại Đôi nam nữ (Ngô Thị Huyền Trân, Trần Thạch Lam – Philippines)

13:30 - 15:30 Bán kết Đôi nam nữ

16:00 - 18:00 Chung kết Đôi nam nữ

 

Ngày 8/6:

Bơi lội

8g02: Ánh Viên bơi vòng loại thứ hai 50m ngửa nữ và chung kết lúc 18g.

8g04: Hoàng Quý Phước bơi vòng loại thứ hai 50m tự do nam và chung kết lúc 18g04.

8g05: Nguyễn Thị Ánh Viên bơi vòng loại thứ nhất và Nguyễn Thị Diệu Linh bơi vòng loại thứ hai 100m tự do nữ. Chung kết lúc 18g38.

18g42: Trần Duy Khôi dự chung kết 200m ngửa nam.

Quyền anh

13g15: Lê Thị Ngọc Anh đánh bán kết hạng cân -48kg nữ gặp Raksat Chuthamat (Thái Lan).

13g30: Nguyễn Thị Yến đánh bán kết hạng cân -51kg nữ gặp Ang Fen Ni (Singapore).

14g15: Lê Thị Bằng đánh bán kết hạng cân -54kg nữ gặp Oo New Ni (Myanmar).

15g15: Huỳnh Ngọc Tân đánh bán kết hạng cân -49kg nam với Langu Kwangu (Indonesia).

Canoeing

8g: Vũ Thị Linh thi đấu nội dung K1 - 500m nữ.

8g30: Nguyễn Thị Hải Yến, Đỗ Thị Thanh Thảo, Ma Thị Tuyết, Dương Thị Bích Loan thi đấu nội dung K4 - 500m nữ.

9g: Vũ Thị Linh, Đỗ Thị Thanh Thảo thi đấu nội dung K2 - 500m nữ.

Bóng bàn

12g: VN tham dự bán kết đồng đội nữ.

13g40: VN tham dự bán kết đồng đội nam.

Kênh VTV6 truyền hình trực tiếp buổi sáng từ 8g-11g và buổi chiều từ 14g-18g45 (lịch THTT có thể thay đổi so với dự kiến).

Thể dục dụng cụ

 10:00 - 12:25  Chung kết toàn năng nam (Đinh Phương Thành, Phạm Phước Hưng)
15:00 - 16:35  Chung kết toàn năng nữ (Phan Thị Hà Thanh, Nguyễn Thị Vân Anh)

Boxing

 13:15  Bán kết Nữ (45-48kg) (Lê Thị Ngọc Anh - Thái Lan)
13:30  Bán kết Nữ (48-51kg) (Nguyễn Thị Yến – Singapore)
14:15  Bán kết Nữ (51-54kg) (Lê Thị Bằng – Myanmar)
16:00 - 16:30  Bán kết Nam (46-49kg)
16:30 - 18:00  Bán kết Nam (49-52kg)
18:00 - 18:30  Bán kết Nam (52-56kg)
18:30 - 19:00  Bán kết Nam (56-60kg)
19:00 - 19:30  Bán kết Nam (60-64kg)
19:30 - 20:00  Bán kết Nam (64-69kg)
20:00 - 20:30  Bán kết Nam (69-75kg)

Judo

 14:30  Vòng loại trên 78 kg nữ (Trần Thúy Duy)
17:00  Bán kết trên 78 kg nữ
17:30  Chung kết trên 78 kg nữ

Wushu

 13:00  Chung kết Thái cực Kiếm nữ (Trần Thị Minh Huyền)
13:45 Chung kết Thái cực quyền tự chọn nam (Nguyễn Thanh Tùng)
14:30 Chung kết Đao thuật nam (Trần Xuân Hiệp, Nguyễn Mạnh Quyền)
15:00 Chung kết Thái cực quyền quy định nam (Phạm Ngọc Kiên)
19:00 Chung kết Trường quyền nữ (Dương Thúy Vy, Hoàng Thị Phương Giang)
19:00 Chung kết Tán thủ nam 60 kg (Hoàng Văn Cao)
19:30 Chung kết Tán thủ nam 65 kg (Nguyễn Văn Tài)

Canoeing

 08:00 - 08:05 Chung kết K1 500M nữ (Vũ Thị Linh)
08:30 - 08:35 Chung kết K4 500M nữ (Nguyễn Thị Hải Yến, Đỗ Thị Thanh Thảo, Ma Thị Tuyết, Dương Thị Bích Loan)
09:00 - 09:05 Chung kết K2 500M nữ (Đỗ Thị Thảo, Vũ Thị Linh)

Bi sắt

 08:00 - 10:00  Bán kết Đơn nam
08:00 - 10:00  Bán kết Đơn nữ
10:00 - 12:00  Chung kết Đơn nam
10:00 - 12:00  Chung kết Đơn nữ
14:30 Đôi phối hợp - vòng 1 (Ngô Thị Huyền Trân, Trần Thạch Lam - Thái Lan)
16:15 Đôi phối hợp - vòng 2 (Ngô Thị Huyền Trân, Trần Thạch Lam – Malaysia)
18:00 Đôi phối hợp - vòng 3 (Ngô Thị Huyền Trân, Trần Thạch Lam – Lào)
20:30 Đôi phối hợp - vòng 4 (Ngô Thị Huyền Trân, Trần Thạch Lam – Indonesia)
22:15 Đôi phối hợp - vòng 5 (Ngô Thị Huyền Trân, Trần Thạch Lam – Cambodia)

Thethao247.vn - Người Đưa Tin
Theo dòng sự kiện: