Thành tích của Đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 28

THETHAO247 cập nhật thành tích của Đoàn thể thao Việt Nam tại SEA Games 28 trong ngày hôm nay.

bang tong sap huy chuong seagame 28,bang xep hang seagames 28,SEA Games 28,SEA Games 2015,seagames 28,seagames,Bang tong sap huy chuong sea games 28,bang xep hang huy chuong sea games 28

Bảng tổng sắp huy chương SEA Games 28 của đoàn Thể thao Việt Nam hôm nay

 

Quốc gia
HCVHCBHCĐTỔNG
 SINgapore 60 51 64 175
 VIệt nam
48 23 44 115
thái lan 46 54 41 141
 MAlaysia
27 31 38 96
 INdonesia 22 28 42 92
  philippines 21 23 36 80
 MYAnmar 11 19 19 49
 CAMpuchia 1 4 3 8
 Lào 0 3 12 15
 BRUnei 0 0 5 5
đông Timor 0 0 1 1

*Tính đến 22h00 ngày 10/6

 

Mục tiêu của Đoàn TTVN là giành 56 đến 65 HCV

Môn HCVHCBHCĐ
Điền kinh 7 4 6
Thể dục dụng cụ 9 4 4
Bơi 9 2 4
Bắn súng 2
3
Đấu kiếm 8 2 1
Rowing


Taekwondo


Judo 2
6
Xe đạp


Bắn cung


Canoeing 1
4
Boxing 3 1 2
Pencak Silat 1 1 1
Wushu 4 4 3
Billiards & Snooker 1 3 3
Bi sắt 1 1 1
Nhảy cầu

1
Cầu lông


Cầu mây


Bóng chuyền


Thể dục nghệ thuật


Bóng bàn
1 5
Quần vợt


Bóng đá


Golf


Bóng rổ


Bowling


Bơi nghệ thuật


BẢNG CHI TIẾT HUY CHƯƠNG


Nội dungVận động viên
NGÀY 11/6
 


NGÀY 10/6
 
TDDC (nhảy chống nam) Lê Thanh Tùng
 
Boxing (dưới 51kg nữ) Nguyễn Thị Yến
 
Boxing (53kg nữ) Lê Thị Bằng
 
TDDC (xà kép ngang) Đinh Phương Thành
 
TDDC (cầu thăng bằng nữ) Phan Thị Hà Thanh
 
TDDC (xà đơn) Đinh Phương Thành
 
Điền kinh (400m rào nữ) Nguyễn Thị Huyền
 
Điền kinh (10 môn phối hợp nam) Nguyễn Văn Huệ
 
Điền kinh (800m nữ) Đỗ Thị Thảo
 
Điền kinh (800m nam) Dương Văn Thái
 
Boxing (hạng 75kg nam) Trương Đình Hoàng
 
Điền kinh (200m nam) Lê Trọng Hinh
 
Pencak Silat (Tunggal đơn nam) Hoàng Quang Trung
 
Bơi (1500m nam) Lâm Quang Nhật
 
Bơi (400m hỗn hợp nữ) Nguyễn Thị Ánh Viên
 
TDDC (nhảy chống nam) Hoàng Cường
 
TDDC (cầu thăng bằng nữ) Đỗ Thị Vân Anh
 
Điền kinh (400m rào nam) Quách Công Lịch
 
Boxing (hạng 60kg) Nguyễn Văn Hải
 
Điền kinh (200m ném lao nữ) Bùi Thị Xuân
 
Pencak Silat (Ganda đồng đội nam) Đặng Quốc Bảo, Nguyễn Danh Phương
 
TDDC (xà kép ngang) Phạm Phước Hưng
 
TDDC (tự do) Phan Thị Hà Thanh
 
Billiards & Snooker (đồng đội nam) Nguyễn Thanh Bình, Nguyễn Trung Kiên, Phạm Hoài Nam
 
Điền kinh (800m nữ) Vũ Thị Ly
 
Điền kinh (200m nữ) Nguyễn Thị Oanh
 
Pencak Silat (Regu đồng đội nữ) Dương Thị Ánh Nguyệt, Nguyễn Thị Thu Hà, Nguyễn Thị Thúy
NGÀY 9/6
 
Canoeing (C1-200m nữ) Trương Thị Phương
 
Billards & Snooker (carom 1 băng) Trần Phi Hùng
 
TDDC (nhảy chống) Phan Thị Hà Thanh
 
TDDC (vòng treo) Đặng Nam
 
Điền kinh (5000m nam) Nguyễn Văn Lai
 
Bơi (200m bướm nữ) Nguyễn Thị Ánh Viên
 
Bơi (200m tự do) Nguyễn Thị Ánh Viên
 
Billards & Snooker (carom 1 băng) Mã Minh Cẩm
 
Bi sắt (đôi nam nữ) Ngô Thị Huyền Trân, Trần Thạch Lam
 
Canoeing (K2-200m nữ) Đỗ Thị Thanh Thảo, Vũ Thị Linh
 
Canoeing (K1-200m nữ) Đỗ Thị Thanh Thảo
 
TDDC (ngựa tay quay) Lê Thanh Tùng
 
Bơi (400 mét hỗn hợp) Trần Duy Khôi
NGÀY 8/6
 
TDDC (đơn nam toàn năng) Đinh Phương Thành
 
TDDC (đơn nữ toàn năng) Phan Thị Hà Thanh
 
Wushu (đao thuật nam) Trần Xuân Hiệp
 
Wushu (tán thủ hạng 60kg) Hoàng Văn Cao
 
Tán thủ hạng cân 65kg Nguyễn Văn Tài
 
TDDC (đơn nam toàn năng) Phạm Phước Hưng
 
Bơi (200m bơi ngửa nam) Trần Duy Khôi
 
Bơi (100m tự do nữ) Nguyễn Thị Ánh Viên
 
Wushu (thương thuật nữ) Dương Thúy Vi
 
Bóng bàn (đồng đội nam) Trần Tuấn Quỳnh, Anh Tú, Quang Linh
 
Bi sắt (đơn nam) Ngô Ron
 
Canoeing (K1-500m nữ) Vũ Thị Linh
 
Canoeing (K4-500m nữ) Nguyễn Thị Hải Yến, Đỗ Thị Thanh Thảo, Ma Thị Tuyết, Dương Thị Bích Loan
 
Nhảy cầu (3m nữ) Hoàng Lê Thanh Thúy, Ngô Phương Mai
 
Boxing (hạng 45kg-48kg nữ) Lê Thị Ngọc Anh
 
Bóng bàn (đồng đội nữ) Nguyễn Thị Nga, Mỹ Trang, Tường Giang
 
Judo (hạng trên 78kg nữ) Trần Thúy Duy
 
Wushu (đao thuật nam) Nguyễn Mạnh Quyền
 
Boxing (hạng 46-49kg nam) Huỳnh Ngọc Tân
 
Bơi (50m bơi ngửa nữ) Nguyễn Thị Ánh Viên
NGÀY 7/6
 
Whusu (trường quyền nữ) Dương Thúy Vi
 
Judo (hạng 70-78kg) Nguyễn Thị Như Ý
 
Wushu (biểu diễn nam quyền và nam côn nam) Phạm Quốc Khánh
 
Bơi (200m hỗn hợp) Nguyễn Thị Ánh Viên
 
Bơi ( 200m ngửa) Nguyễn Thị Ánh Viên
 
Bơi (100m tự do nam) Hoàng Quý Phước
 
Judo (81-90 kg nam) Trần Thương
 
Judo (dưới 63kg nữ) Nguyễn Thị Hương
 
Pool 9 bi đồng đội nam Đỗ Hoàng Quân, Nguyễn Anh Tuấn
 
Wushu (thái cực kiếm nữ) Dương Thúy Vi
 
Bắn súng (10m súng hơi ngắn cá nhân nam) Trần Quốc Cường
 
Billards Anh 500 Nguyễn Thanh Bình
 
Bắn súng (10m súng hơi) Nguyễn Minh Châu
 
Wushu (thái cực quyền) Trần Thị Minh Huyền
 
Bắn súng (10m súng hơi ngắn đồng đội nam) Hoàng Xuân Vinh, Trần Quốc Cường, Nguyễn Hoàng Phương
 
Điền kinh Nguyễn Hoàng Thanh
 
Điền kinh Hoàng Thị Thanh
NGÀY 6/6
 
Bơi (400m hỗn hợp nữ) Nguyễn Thị Ánh Viên
 
Bơi (100m bướm nam) Trần Duy Khôi
 
Bơi (200m tự do nam) Hoàng Quý Phước
 
Bơi (800m tự do nữ) Nguyễn Thị Ánh Viên
 
Đấu kiếm (kiếm liễu đồng đội nữ) Đỗ Thị Ánh, Lê Thị Bích, Nguyễn Thị Hoài Thu
 
Wushu (trường quyền nam) Trần Xuân Hiệp
 
Judo (52-57kg nữ) Nguyễn Thị Thanh Trâm
 
Judo (73-81kg nam) Bùi Minh Quân
 
Đi bộ (20 km nữ) Nguyễn Thị Thanh Phúc
 
Đi bộ (20km nam) Võ Xuân Vinh
 
Đi bộ (20km nữ) Phan Thị Bích Hà
 
Đấu kiếm (kiếm ba cạnh, đồng đội nam) Nguyễn Phước Đến, Nguyễn Tiến Nhật, Nguyễn Văn Thắng
 
Đấu kiếm (kiếm chém, đồng đội nam) Nguyễn Phước Đến, Nguyễn Tiến Nhật, Nguyễn Văn Thắng
 
TDDC (đồng đội tự do nam) Lê Thanh Tùng, Hoàng Cường, Đinh Phương Thanh, Phạm Phước Hưng, Đặng Nam
 
Judo (52 kg nữ) Nguyễn Thị Thanh Thủy
 
Bi sắt (nữ) Nguyễn Thị Thi
 
Bắn súng (10m súng trường nam) Nguyễn Duy Hoàng, Đào Minh Ngọc, Nguyễn Văn Quân
NGÀY 4/6
 
Đấu kiếm (kiếm chém nữ) Nguyễn Thị Lệ Dung
 
Đấu kiếm (kiếm ba cạnh nữ) Trần Thị Len
 
Đấu kiếm (kiếm liễu nam) Nguyễn Minh Quang
 
Bóng bàn (đơn nữ) Mai Hoàng Mỹ Trang
 
Bóng bàn (đơn nữ) Nguyễn Thị Nga
NGÀY 3/6
 
Đấu kiếm (kiếm 3 cạnh nam) Nguyễn Tiến Nhật
 
Đấu kiếm (kiếm chém nam) Vũ Thành An
 
Đấu kiếm (kiếm liễu nữ) Nguyễn Thị Hoài Thu
 
Bóng bàn (đôi nam nữ) Mỹ Trang - Quang Linh
NGÀY 2/6
 
Bóng bàn (đôi nam) Tuấn Quỳnh - Anh Tú

 

 


Thethao247.vn - Người Đưa Tin
Theo dòng sự kiện: